Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Chụp Album cưới và thuê áo cưới ở SG

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 379K Lượt đọc
  • 1.49K Trả lời

41 Người đang theo dõi

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mọi người oi chỉ dùm em có nơi nao chụp hính đẹp va nơi thue hoặc may váy cưới mà giá cả phải chăng với... Ở Sài Gòn đó, em đang o Sai Gòn..

Cám ơn trước các mẹ nhiều...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,586 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonflower
    Mọi người oi chỉ dùm em có nơi nao chụp hính đẹp va nơi thue hoặc may váy cưới mà giá cả phải chăng với... Ở Sài Gòn đó, em đang o Sai Gòn..

Ngay góc Lý Chính Thắng-Nguyễn thông có studio của Nguyễn Long, chụp rất đẹp, anh thợ dễ thương, mấy cô phụ chụp cũng dễ thương, vui vẻ. Mình chụp 1 địa điểm trong thành phố, bao trang điểm, cho mượn 4 áo cô dâu, 2 bột vest chú rể, cho một tấm hình lớn, 1 cuốn hình nhỏ, hết khoảng 3 triệu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,962 Bài viết

• 2,318 Được cảm ơn

May váy cưới thì ra Chợ Tân Bình, yc may theo catologue giá mềm. Chụp hình thì có 1 chỗ đẹp nhưng vẫn giữ nét riêng nên nhìn chỉ thấy mình đẹp hơn chứ không phải tưởng nhìn ai đó: Tiệm Ấn Tượng trên đường Trần Hưng Đạo gần ngã tư Trần Bình Trọng.
    Các con là niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ.

• 1,952 Bài viết

• 4,493 Được cảm ơn

Chụp hình thì Dĩnh Hằng ở Lý Chính Thắng (trong hẻm bên tay trái, đoạn Trần Quốc Thảo - NKKN- mình ko nhớ rõ địa chỉ)khá đẹp. Cty mình nhiều người chụp ở đó.
    May áo cưới thì mình may ở Lê Tú (vưa cho thuê áo cưới vừa chụp hình vừa may áo cưới luôn)đối diện với Nhà may Yes ở Nguyễn Đình Chiểu, giá phải chăng, may đẹp.

• 1,948 Bài viết

• 2,153 Được cảm ơn

Tiệm chụp hình Gia Huy (gần xe đạp Martin Võ Thị Sáu Q3, gần ngã tư VTS-Pasteur). Em đi vào trong hẻm cụt là thấy ngay. Mỗi cuốn catalogue là design khác nhau, em có thể tham khảo nhé. May áo cưới thì em thử ghé tiệm Emma trên đường CMT8 gần công viên Tao Đàn, tiền công tháng 11/2004 là 800,000VND. Chúc em vui & chọn được nơi ưng ý :1:

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thank kiu các mẹ nhiều nhé... Em se chạy ghé sang mấy địa chỉ này xem sao...

• 197 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonflower

Bạn thử tới tiệm Áo cưới ASOEN trên đường 3/2, or CMT8 gần Ngã 3 Ông tạ, or đường Trường Chinh gần Trương Công định đi. Cách đây 2 năm mình làm cô dâu chụp hình Album, Quay fim, chụp hinh tiệc ở đó (CMT8 )ai cũng khen hết đó.

• 52 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bykawa
    Bạn thử tới tiệm Áo cưới ASOEN trên đường 3/2, or CMT8 gần Ngã 3 Ông tạ, or đường Trường Chinh gần Trương Công định đi. Cách đây 2 năm mình làm cô dâu chụp hình Album, Quay fim, chụp hinh tiệc ở đó (CMT8 )ai cũng khen hết đó.

Chị bykawa oi, tiệm ở CMT8 chị nói là tiệm nào thế ạ... Chi nhớ tên tiệm hay địa chỉ ko chị?

• 411 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

ngày xưa mình chụp ở Thái Tài pede đó ,đẹp lắm ai cũng khen. 7tr cho 1 album 1 ảnh lớn. cách dây 3 năm đấy. Địa chỉ ngã tư Nguyễn Tri Phương -3 tháng 2.

• 106 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị moon ơi,
    Chị đã tìm được chỗ may áo và chụp hình chưa. Em cũng đang rối trí quá. Nhân tiện các chị cho em xin vài địa chỉ may áo dài ở SG với. Áo dài cưới bây giờ thiết kế như thế nào hả các chị ???
    Em xin cám ơn trước ạ.

@