Ảnh cưới - Địa điểm - Studio

Các Studio chụp hình cưới ở Vũng Tàu, có ai biết không, chỉ giúp mình với nhé?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 7.98K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chào các bạn,
    Tình hình là mình có đứa em dư định đi chụp hình cưới ở Vũng Tàu, nhưng mình chưa biết có tiệm chụp hình nào ở ngoài đó chụp đẹp, uy tín. Các bạn tư vấn giúp mình nhé?

Mình biết có nhiều studio chụp hình ở HCM cũng nhận đi chụp ngoài Vũng Tàu, nhưng giá cao quá, em mình chỉ có khoảng 10tr để chụp Album thôi, các bạn tư vấn giúp nên chụp ở tiệm nào ngoài Vũng Tàu nhé.

Cám ơn các bạn nhiều!

• 261 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Có 1 topic thảo luận về các studio chụp hình cưới ở VT đó, bạn kiếm xem lại coi.
    Còn chị mình thì mới đi chụp hình ở VT hồi tháng 6, chụp ngoại cảnh từ chiều hôm trước đến chiều hôm sau, lấy cả cảnh bình minh và hoàng hôn, album khổ lớn nhất 35x50, 30 trang, giá 9tr. Tiệm Quang Minh, đường Ba Cu, tp VT. Mình thấy tiệm này ở VT lớn lắm đó.
    Hoa trên tuyết một màu thắm đỏ
    Hồng tươi như giọt máu vừa rơi
    Băng phủ trắng xóa mòn lối nhỏ
    Giá lạnh buốt lòng người... tình ơi... :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Các bạn ơi, mình nghe nói chụp hình ở Hồ Tràm - Long hải cảnh đẹp lắm, bạn nào chụo rồi chia sẻ kinh nghiệm nhé
    Bạn nào biết khách sạn ở Long Hải , giá cả bình dân chút (mấy resort cắt cổ quá) thì chỉ giúp minh nhé, cám ơn các bạn nhìu.

:LoveStruc: :Kiss: :Rose:

• 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tụi mình chụp studio Tyty wedding, các em í rất nhiệt tình và chịu khó với cô dâu chú rể. Nói chung là buổi chụp hình rất vui + nhẹ nhàng vì được phục vụ chu đáo.
    Nếu em bạn không yêu cầu album quá cầu kỳ thì có thể ra đó chụp. Nước ảnh ở đó sáng đẹp. Giá cũng khá rẻ, cao nhất theo mình nhớ đâu chừng 8.9 tr thôi. Bạn có thể đề nghị yêu cầu về cảnh, kiểu chụp,...chỗ đó nhiệt tình lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đây là album chụp Long Hải - Hồ Cốc - Hồ Tràm nè bạn, album 30x35 chup 2 ngày gia 10tr ben studio lo ăn trưa cho cả êkip luôn đó bạn à

http://www.flickr.com/photos/51385154@N04/page9/

@ summer huynh : Cám ơn bạn đã tin tưởng studio TyTy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 61 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Cám ơn các bạn nhiều nhé!

• 872 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bephuong-181080 Xem bài viết
    Cám ơn các bạn nhiều nhé!
    chị qua topic cưới ở VT đi!

• 90 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bữa tụi em đi chụp ở Long Hải 1 ngày 1 đêm chụp vi vu đầy đủ luôn, khổ 30x30-20trang giá là 5t3

hi tìm được mỗi tấm này trong máy....chả chỉnh sửa gì sất!

lúc trưa tụi em có ghé vô nhà nghỉ Trà Mi Đc: Khu phố Hải Bình - Long Hải, ở đây được lắm các chị ạ, bữa đó tụi em đi 7 ngừoi thêm bác tài nữa là 8, họ cho cái phòng rộng ơi là rộng, có máy lạnh nước nóng đầy đủ, ăn uống ngủ nghỉ, trang điểm đã đời chắc gần 7 tiếng thì tất cả chỉ mất có 120k.
    mà nhà nghỉ này mới xây nên sạch sẽ và đjep lắm, đằng sau còn có vườn rau nữa, chị nào thích thì ra sau chụp vài tấm chắc họ cũng cho đó, nhân viên tiếp khách rất niềm nở thoải mái lắm!
    số họ là 0908655285, hên ghê đợt đó tự nhiên nhớ ra xin card vè, lần sau có đi còn ghé!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Oanh4i; 30/07/2010 vào lúc 09:14 PM.

• 90 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

à với lại mấy chị đi dọc theo cái khu gì gần Đồi Dương á, chỗ đó em không nhớ rõ địa điểm nào, nhưng ở trên là một bải đá rộng,chui qua hàng rào, đi bộ xuống dứoi có cái hồ đjep lắm, ở đây không có ai cả nên tha hồ chụp, em có mấy tấm hậu trường ở đây đây, hồ ở ngoài nhìn không được đẹp lắm, mà lên hình xanh đjep thế không biết!
    vắng người không có ai xung quanh nên vô cùng thoải mái

chỗ này còn có bải cống hộp nhìn cũng hay ho lắm đấy

đây là cái chỗ em nói đây, cây cỏ xanh rì mát mắt vô cùng

các chị chịu khó tìm tòi xíu lẩ ngay đó, chúc cả nhà ai cũng có bổ ảnh ưng ý nhen!

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đường BaCu có tiệm Áo Cưới Thiên Đường đó bạn .Cũng ok lắm, mình mới chụp ở đó nè mình rất hài lòng về tiệm này .

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    @