• 0 Lượt chia sẻ
  • 115K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 184 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,138 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Toàn những mẫu đẹp mê đi:
    http://www.preciouscollection.com/
    http://www.ytuongdesign.com.vn/wedding_card.htm
    (Mình xem topic này muộn, giờ chắc me Haiduong ko cần nữa, nhưng cứ post lên cho các mẹ khác ngắm :1: )
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn đến địa chỉ in thiep cuoi sau:
    Thiếp cưới Cung Hỷ
    Số 5 ngõ 2 phố Kim Mã Thượng, Gấn đường Liễu Giai, Hà Nội
    Tel: 04.7627430 dđ: (hình như không chính xác) 0913521974
    tôi vừa đặt thiếp ở đây, mọi người đều khen đẹp:
    ưu điểm:
    - Nhân viên Tiếp khách nhiệt tình, lịch sự.
    - Không gian dễ chịu.
    - Mẫu mã rất được. Nhiều mẫu giấy lạ mắt
    - Có thể họ thiết kế riêng hoặc in theo thiết kế của mình
    - Giá cả rất rẻ vì đây là Công ty sản xuất và nhập khẩu trực tiếp.
    nhược điểm:
    - không ở mặt đường
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,794 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Khi con gái yêu tròn 1 tuổi

• 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

rooling: http://www.tigerdesign.com.vn/?method=product&cat=2
    Đây là trang web của thiếp cưới Cung Hỷ, nhưng họ chỉ đưa lên ít mẫu thôi, đến xem tận nơi thì hơn
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm trước tôi có dẫn 1 người bạn qua đặt thiếp tại Thiếp cưới Cung Hỷ, 2 vợ chồng nó thích lắm. Dạo này Thiếp cưới Cung Hỷ có thêm 1 số mẫu ấn tượng lắm. Ai có nhu cầu nên qua tham khảo
    :Thinking:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Haiduong Xem bài viết
    Mình ko thể tìm được mục này, toàn bị báo lỗi thôi. Cho mình đường link với hoặc cho mình địa chỉ cụ thể với!

Mình cần mẫu thiếp cưới của Sài Gòn, Trung Quốc, Hồng Kông, Sing hoặc Hàn Quốc và đã vào tìm một vài nhà ở Hàng Gà, hàng Điều, Hà Nội nhưng ko tìm thấy thiếp đẹp. Làm ơn chỉ giúp mình với, gấp lắm!

Xin cảm ơn nhiều!
    bạn có thể ghé qua

www.thiepcuoi.com.vn để tham khảo có hơn 600 mẫu để lựa chọn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cai nay thi minh biet day, ban vao http://cuoisanhdieu.com/index.html ma xem nhe, co nhieu thiep cuoi tu design, gia ca rat hop ly ma khong bi dung hang, minh cung da tung dat thiep cuoi o do day
    • 3,473 Bài viết

• 1,371 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KyNhong Xem bài viết
    Cai nay thi minh biet day, ban vao http://cuoisanhdieu.com/index.html ma xem nhe, co nhieu thiep cuoi tu design, gia ca rat hop ly ma khong bi dung hang, minh cung da tung dat thiep cuoi o do day
    Cái gì đã phổ biến thì k có chuyện k đụng hàng đâu bạn ơi :Battin ey:

Lúc đầu mình cũng thích thiếp ở đây, vì bắt mắt mà, nhưng giấy này là giấy rẻ tiền, nếu tính chi phí ra cũng chỉ quá lắm là 1200/chiếc mà họ làm cho khách với giá >2.500 trở lên thì k rẻ tý nào! Với tấm thiệp 2500 sẽ có nhiều mẫu mã để chọn hơn! Mình cũng đang đặt thiếp ở Cung Hỷ chị HIền anh Quý, hài lòng vì độ nhã nhặn vừa phải của giấy in, độ sắc nét của mực và phòng khách rất đẹp của anh chị ấy :Laughing:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn hãy đến hãng Thanh Hương 55 đường Hồng Hà - TP. Hà Nội tel:049326959
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vừa đặt in thiếp cưới ở Cung Hỷ tại Wedding Gala 2008, nhiều mẫu mới đẹp lắm, các bạn qua xem, giá OK. :Smiling:
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin gửi các bạn trang web này của Thiếp cưới Cung Hỷ
    www.thiepcuoicunghy.com

:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 304 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Sao thấy đa phần comment là quảng cáo ko ta :Thinking:
    Em lúc trước cũng đặt ở Tường Nguyên đó (có chị nào ở trên đưa link rồi), thấy dịch vụ cũng được, kiểu dáng cũng đơn giản, dễ thương.
    • 635 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

mình muốn mở tiệm in thiệp cứơi ở SG có bạn nào biết nơi nào cung phôithiệp ko?chỉ cho mình nhé ... cảm ơn các mẹ
    • 2,188 Bài viết

• 2,252 Được cảm ơn

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

http://thiepcuoidoc.blogspot.com/
    Đẹp, độc đáo, giá rẻ nữa
    • 94 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Sau một thời gian có kinh nghiệm với công nghệ thiệp cưới. Mình có nhận xét như sau.
    1. Thiệp cưới Sài Gòn, rất cẩn thận và đa phần là đẹp.
    Thiệp cứoi bao giờ cũng có Tờ to là thiệp báo, tờ nhỏ là thiệp mời ăn. Bên cạnh đấy người Sài Gòn còn có văn hóa làm thêm phong bì cho cả bộ thiệp. Phong bì này rất tiện vì đã ghi tên người được mời, khi ngừoi được mời đi dự tiệc thì chỉ cần cho xiền mừng vào phong bì này và mang đến cho vào hòm thôi.
    Trong đấy ngoài các cao thủ design dấu mặt thì e ghi nhận Thiêp cưới Tường NguyênThiệp cưới Ý Tưởng. Rất biết đầu tư công nghệ cũng như chịu khó PR, giá cả và mẫu mã cũng đa dạng và phong phú. Về phần design thì e đánh giá Ý Tưởng cao hơn, thiết kế rất mạnh tay và bản lĩnh nhưng giá cao quá. Về phần chăm sóc khách hàng trên mạng thì Tường Nguyên làm tốt hơn giá bình dân hơn.
    2. Thiệp cưới Hà Nội. E chia luôn thành 3 loại.
    Thiệp Hàng Gà, và các hàng thiệp tư khác ở HN giá rẻ, bình dân, thỉnh thoảng nhà mẫu cũng ra một vài mẫu ổn. Bà con cứ thế là photo phôi. Công nghệ photo cực đỉnh và rẻ. E ghi nhận Thiệp cưới Nhung Trường (lâu đời), Lan Tân, Hồng Kông (đều trên phố Hàng Gà) ... và 2 hàng trên ở cuối phố e quên mất tên rồi. Những hàng này làm lâu đời nên cũng hiểu được cái việc phải chăm sóc khách tốt thì mới có khách tiếp theo. Còn đa phần là các hàng sau là mở ra theo mùa vụ và ko tốt lắm. Đa phần mẫu của cả phố là như nhau.
    Thứ hai là một vài nhà chuyên ra mẫu phôi cho thị trường. Đa phần là mẫu thiệp phôi giống Hàng Gà nhưng giỏi hơn vì biết PR,chăm sóc khách hàng và đầu tư về thiết kế. Đơn cử là Thiệp cưới Cung Hỷ. Có nhiều mẫu giá rẻ và rất biết chia sẻ cho thị trường. Nhưng những mẫu mới gần đây thấy có một số mẫu nhái Thiệp cưới UYên Ương. (Nếu có bác nào bên Cung Hỷ vào đây đọc thì đừng oánh e nhé vì sự thật là thế, nếu cần e có thể chỉ ra luôn) Thỉnh thoảng cũggnn có vài hạt sạn nhưng e chấm Cung Hỷ và chị Hiền 8 điểm.. Ngoài ra còn có thiệp cứoi Thanh Vân ở Núi trúc. Nếu các bác search Google thì còn có một số bạn khác cũng làm thiệp, chưa có tiếng nhưng cũng biết cách câu khách trên các diễn đàn. Đa phần là trẻ và biết học hỏi để chuyên nghiệp hơn nhưng trẻ quá nên kinh nghiệm in ấn chưa tốt.
    Thứ ba ở Hà Nội là những công ty chuyên làm về design, đặc điểm là mẫu ra rất ổn nhưng ko là sản phẩm chính. Ở Hn cũng có một số cao thủ design dấu mặt thì e chưa điều tra ra. Còn lại thì e ghi nhận Thiệp cưới Uyên Ưong
    Nhà này rất đầu tư về công nghệ, làm rất tốt PR, chăm sóc khách hàng tốt, chuyên nghiệp. Mẫu thiệp đa phần là tự design, lạ và độc đáo. Các bộ mẫu có chủ đề riêng, cổ điển thì rất việt nam, còn hiện đại thì cũng vẫn rất bản địa . Các mẫu ở đây thừong chỉ ra trong vòng 2 mùa là ko ra tiếp và đầu tư mẫu mới. Nhà này có một loại thiệp rất độc đáo và lạ đấy là thiệp trổ họa tiết cầu kỳ và một số loại thiệp handmade 100%. Ở HN thì chưa có nhà nào làm được nhưng giá hơi cao so với mặt bằng thiệp ngoài bắc. Nhưng nếu ai chọn UU thì đều thấy hài lòng. Gần đây một số mẫu mới của UU cũng tạo được xu hướng mới về thiệp cưới cho HN, thị trường cũng có nhiều mẫu lạ hơn cho khách thích mắt. UU thỉnh thoảng vẫn có sạn nên e chỉ chấm 9 thôi.

Bài e post dài quá rồi. Nhưng hy vọng cung cấp được phần nào thông tin hữu ích cho những đôi UU chuẩn bị cưới. Tặng hoa cho các cô dâu chú rể nè :Rose::Rose::Rose:
    Đây là mẫu thiệp e làm ở Uyên ương. (xin tí đất PR cho vc nhà e)
    • 180 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

www.2idea.com cho nay cung lam thiep cac ban nay
    • 180 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

toi da lam duoc lam
    • 208 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Đánh dấu
    Đẹp từng ... milimet

• Trang 1/2

Chuyển tới trang