• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.99K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 152 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Có ai có thông tin về bên Gia Viên ko ạ?

• 408 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Gia viên thì quá ok rồi, nhưng giá cũng hơi chát. Nếu bạn nào ko quá cầu kỳ về khung cảnh, thì tổ chức ở trung hoa dinh dưỡng cỗ ngon tuyệt, ngay đối diện nhà mình mà, lần nào đi ăn cưới ở đây cỗ cũng hết veo (ngay cả bánh bao cũng rất ngon chứ ko như những nơi khác), có điều mình ko thik kiểu khung cảnh như đình chùa nên chắc ko định đãi tiệc ở đây.
    Giờ đang lăm le xem nhà hàng hải đăng, cũng mới mới ở đường trần khánh dư, bên trong nhà hàng theo chủ quan mình nhận xét thì đẹp hơn dg tower,rộng, thoáng, sang trọng... Nhưng chắc cỗ giá cũng ngang ngửa gia viên, ặc ặc...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 152 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giangdh84 Xem bài viết
    Gia viên thì quá ok rồi, nhưng giá cũng hơi chát. Nếu bạn nào ko quá cầu kỳ về khung cảnh, thì tổ chức ở trung hoa dinh dưỡng cỗ ngon tuyệt, ngay đối diện nhà mình mà, lần nào đi ăn cưới ở đây cỗ cũng hết veo (ngay cả bánh bao cũng rất ngon chứ ko như những nơi khác), có điều mình ko thik kiểu khung cảnh như đình chùa nên chắc ko định đãi tiệc ở đây.
    Giờ đang lăm le xem nhà hàng hải đăng, cũng mới mới ở đường trần khánh dư, bên trong nhà hàng theo chủ quan mình nhận xét thì đẹp hơn dg tower,rộng, thoáng, sang trọng... Nhưng chắc cỗ giá cũng ngang ngửa gia viên, ặc ặc...
    Thế bạn có biết giá cả chính xác của bên Gia Viên ko?thấp nhất là khoảng bn 1 mâm,cao nhất là bn?Vì bọn mình tổ chức nhỏ gọn thôi,ko mời nhiều khách,2 nhà chỉ khoảng 200 khách thôi(có khi chỉ 170k thôi) nên nếu như mức cỗ tầm 300/1 người thì chấp nhận đc,nghe nói bên Gia Viên không gian đẹp và trang trọng nên cũng thích,đang thăm dò xem thế nào:Smiling:

• 408 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

CAO NHẤT THÌ CŨNG VÔ CÙNG BẠN Ạ. CÒN THẤP THÌ THEO MÌNH BIẾT TẦM 200K/NG CŨNG CÓ ĐẤY, NHƯNG CHẮC 200K/NG Ở ĐÂY THÌ KO BẰNG 200K/NG Ở NƠI KHÁC MÀ VỊ TRÍ , RỒI CSVC KO BẰNG RỒI. ĐẤY LÀ MÌNH NGHĨ THẾ. BẠN CỨ ĐẾN TẬN NƠI HỎI CHO RÕ RÀNG, RỒI TEST THỬ MÓN ĂN XEM CÓ OK KO. NẾU CHỈ TẦM 200 KHÁCH THÔI THÌ NÊN "ĐẦU TƯ" CHỖ TỐT TỐT 1 CHÚT :Smiling: TÂM LÍ TỚ ĐI ĐC CŨNG THẾ, NÊN TỚ NGHĨ, CỐ GẮNG T/C ĐÀNG HOÀNG 1 CHÚT, ĐẰNG NÀO CŨNG MẤT TIỀN RỒI.

• 339 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Mẹ em làm ở khách sạn Hải Quân chỗ đường Điện Biên Phủ ấy. Nên cả gia đình, họ hàng nhà em đều tổ chức đám cưới ở đó và thấy rất ok. Chị thử đến hỏi xem, em cũng chả biết giá đâu, nhưng cuối năm nay em cũng tổ chức ở đấy ạ. Hichic.

• 368 Bài viết

• 920 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang tun Xem bài viết
    Mẹ em làm ở khách sạn Hải Quân chỗ đường Điện Biên Phủ ấy. Nên cả gia đình, họ hàng nhà em đều tổ chức đám cưới ở đó và thấy rất ok. Chị thử đến hỏi xem, em cũng chả biết giá đâu, nhưng cuối năm nay em cũng tổ chức ở đấy ạ. Hichic.
    bạn trangtun ơi, bạn tổ chức ở NK Hải Quân bao nhiêu xiền/suất vậy?

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn qua Hai Dang Plaza mà đặt, Mình vừa tổ chức xong, OK lắm. Hội trường đẹp, Trang trí và tổ chức hoành tráng lắm. Giá cả cũng Ok, đồ ăn ngon. Tiệc của minh ở đó tổ chức rất thành công. Cảm ơn Hải Đăng - 19 Trần Khánh Dư - Hải Phòng( Gần Ngã sáu )

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy ở Hải Đăng Plaza rất OK.Có thể ngồi từ 650 khách đến 1200 khách và rất nhiều phòng ăn lớn nhỏ , dịch vụ đa dạng. Bố mẹ minh mới tổ chức cho mình ở đó, rất thành công. Giá cả cũng OK lắm bạn a! ở gần ngã 6 - 19 Trần Khánh Dư - Hải Phòng.

• 205 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em cũng sắp cưới ở Hp, nhưng nhà em chỉ có khoảng 20 mâm thui ah, mẹ nào có kinh nghiệm cưới rùi thì recommend cho em 1 chỗ cưới vừa đẹp vừa ấm cúng mà chất lượng cỗ tốt mí ah thks các mẹ nhìu nhìu

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quan trọng nhất là tổ chức đẹp, phục vụ tốt, đồ ăn ok là được thui. Số lượng khách của bạn nhà hàng người ta có cách bố trí bàn làm sao cho hợp lý nhất, yên tâm đi. chúc bạn lựa chọn chính xác nhe!:Talktothe

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4