• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 46 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình ăn cưới bên White Palace, thấy người ta in tên CD-CR lên ruy băng rùi cột vô đôi đũa nhìn rất đẹp. Có mấy bạn chỉ qua nhà in Song Tạo, nhưng ở đây họ không có mẫu, phải qua tuốt xưởng bên q7, mà họ cũng chỉ nhận in trên ruy băng lụa.

Bạn nào biết ở đâu nhận in ruy băng đẹp không, chỉ cho mình với. Cảm ơn các bạn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ăn gì & Ở đâu tháng 7

Chương trình khuyến mại tại gian Hàng Quán Ăn Ngon B2-R4-47-48 - Vincom Mega Mall Royal City Áp...

• tìm thày dạy organ Yamaha đến nhà (TP.HCM)

Các mẹ ơi, có mẹ nào biết chỉ giúp mình. Bé nhà mình đang học Organ (keyboard) ở trường Yamaha. Nhưng nay do không có điều kiện đưa đón nên muốn tìm thày dạy tới nhà mình cho bé. Nhà mình ở khu vực Bình Thạnh, TP.HCM. Mình muốn tìm một thày giáo có kinh nghiệm, lớn tuổi một chút. Cám ơn các mẹ trước

• Tặng lại miễn phí hai hợp đồng đặt cọc nhà hàng A11 - đại lộ Độc Lập cho cô dâu...

Nếu mình đăng sai mục xin admin chuyển giúp vào mục thích hợp nha. Vì lí do cá nhân, mình có hai...

• Tìm đường đến ĐH Quốc gia - TP.HCM?

Mình có đứa em chuẩn bị thi D(ại học và thi ở ĐH QG, ở Thủ Đức. Hiện tại atyl muốn tìm đến chỗ đó trước, kiếm chỗ trọ cho đứa em chuẩn bị xuống SG thi vào cuối tháng này. Atyl tính sáng mai CN rảnh đi tìm nhưng thiệt tình là không biết đường đi. Vào diadiem.com search nhưng nó không ra theo...

• Tiệc cưới tại trống đồng palace

Các bác cho hỏi đặt tiệc cưới tại trống đồng palace như thế nào. nghe nói ở đây trang trí khá đẹp...

• 145 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

trời, mình vừa định lập topic này luôn, thanks bạn hỏi nha....có ai biết thì vô chỉ dùm nha mọi người...
    Em có 1 ước ao...em có 1 khát khao....