Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Tìm khách sạn hợp lý tại Nha Trang và Sài Gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 805 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 189 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Các mẹ, các chị ơi,
    Em vừa cưới được 1 tuần. Đến 15/10 này nhà em bắt đầu đi trăng mật. Mải mê chuẩn bị nhiều thứ quá nên em chưa chọn được khách sạn nào đẹp,lịch sự và giá cả hợp lý tại Nha Trang và Sài Gòn. Các mẹ, các chị nào đã từng đi ở 2 địa điểm này, share cho em tý kinh nghiệm với .
    Em cám ơn nhiều ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 876 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhocyeu1511 Xem bài viết
    Các mẹ, các chị ơi,
    Em vừa cưới được 1 tuần. Đến 15/10 này nhà em bắt đầu đi trăng mật. Mải mê chuẩn bị nhiều thứ quá nên em chưa chọn được khách sạn nào đẹp,lịch sự và giá cả hợp lý tại Nha Trang và Sài Gòn. Các mẹ, các chị nào đã từng đi ở 2 địa điểm này, share cho em tý kinh nghiệm với .
    Em cám ơn nhiều ạ
    Tớ mới đi Nha Trang về. Ở Nha Trang tớ ở KS Song Linh. Ở trong đấy nó là cụm khách sạn 64 Trần Phú. Trong đó có nhiều KS lắm. Ngoài ra còn có KS Quê Hương, Hà Quỳnh, Sea View giá cũng vừa phải tầm từ 500k trở lên.
    Ở TP HCM thì tớ ở KS Minh Vy ở đường Lê Thị Hồng Gấm-Quận 1. KS này gần chợ Bến Thành, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Trần Hưng Đạo... Tớ thấy KS này ở được, giá có 500k/ngày. Từ đấy đi ra các khu TTTM Vincom, Parkson cũng gần đi taxi chỉ khoảng 20k. Ở đây bạn có thể mua đồ về nấu ăn, giá là 20k/bữa.
    Nếu bạn cần sdt của khách sạn này thì PM cho mình. Chúc HM vui vẻ!:Rose::Rose::Rose: