Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Tiệc cưới ở Nhà Hàng Nhân Đôi - Phước Sang

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.6K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy chị ui, em dự định đãi tiệc cưới ở nhà hàng Nhân Đôi của Phước Sang, mấy chị có ai từng đãi ở nhà hàng này hay từng đi ăn cưới ở nhà hàng này chưa, cho em xin ít kinh nghiệm và nhận xét với. Chân thành cảm ơn cả nhà :Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Dịch vụ cưới hỏi ở Bình Tân

Các Bác cho e hỏi, ở Bình Tân ngay ngã 4 bốn xã thì e có thể thuê dịch vụ cưới hỏi trọn gói ở đâu...

• Style proshow - Bộ style về suối đẹp thơ mộng

Bộ style này mình làm từ 8 khung cảnh suối khác nhau, khung cảnh là một bức tranh về suối đẹp thơ...

• Kinh nghiệm tổ chức tiệc cưới ở nhà hàng Sinh Đôi

Mình đọc nhiều bài viết chia sẻ kinh nghiệm tổ chức tiệc cưới nhưng chưa có bài viết nào về nhà hàng Sinh Đôi (Lý Thái Tổ) nên mình mở đề tài này để các bạn đã, đang và sẽ tổ chức tiệc cưới ở nhà hàng Sinh Đôi cùng trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm nhé. Mình đã đặt cọc nhà hàng cách đây khoảng nửa...

• Nhận xét tiệc cưới ở nhà hàng thủy tạ Đầm Sen

Chào mọi người. Tháng 4 tới mình tổ chức đám cưới. Vì buổi sáng làm lễ gia tiên rồi trưa ra nhà hàng luôn. Vì nhà đàng trai khá xa, ở khu tên lửa nên để tiện đường và kịp thời gian, bọn mình quyết định chọn ở nhà hàng thủy tạ Đầm Sen. Mình làm tới trên 60 bàn lận nên cần sảnh lớn. Xem đi xét lại,...

• Quy trình phẫu thuật hàm hô như thế nào?

Hàm cỏ em đang bị hô nặng, em rất muốn đi phẫu thuật hàm để cho đẹp hơn. Nhưng năm nay em đã 35...

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic, không ai đi ăn ở nhà hàng Nhân Đôi hả mọi người , giúp em với!
    • 214 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trong đây có mấy comment về Nhân Đôi, bạn xem thử nha
    http://www.webtretho.com/forum/f630/...an-doi-165975/
    • 67 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em chưa đi Nhân đôi nhưng chạy ngang quá nhìn thấy chán quá, trông cũ cũ thế nào ấy. Em có 1 chị từng dự ở NĐ ùi, nói là thức ăn hem ngon.:Sad:
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hic, em cũng có đi xem qua rùi, thấy nhà hàng nhìn bình thường và cũ cũ thế nào ấy, nhưng ba má em lại thích ở đây vì mấy năm trước ba má có đi đám cưới con gái của người bạn ở Nhân Đôi và khen là được. Em thì lại sợ mấy năm trước được lỡ bi giờ hổng được thì sao , sợ qué, hic hic hic
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cherry_natalie; 13/03/2010 vào lúc 04:46 PM.
    • 624 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

bạn mình đã đặt cọc ở đây cho tháng 12 này rồi, ko bik nhà hàng thuyết phục sao mà nó quyết định đãi 2 sảnh luôn (tổng khách của nó khoảng 50 bàn, mà ở Nhân đôi thì sảnh dưới chừng 25, sảnh trên 35 thôi). Thấy nó khen sảnh đẹp quá trời nên mới quyết định đãi 2 sảnh luôn (mình cũng nể nv nhà hàng này thiệt, thuyết phục dc khách đãi kiểu dzị, chứ gặp mình thì sảnh có đẹp cỡ nào cũng ko chịu đãi 2 sảnh trên dưới vậy đâu ).

Mình thì chưa tới bao giờ nên ko có ý kiến gì :P
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chuột iu Xem bài viết
    bạn mình đã đặt cọc ở đây cho tháng 12 này rồi, ko bik nhà hàng thuyết phục sao mà nó quyết định đãi 2 sảnh luôn (tổng khách của nó khoảng 50 bàn, mà ở Nhân đôi thì sảnh dưới chừng 25, sảnh trên 35 thôi). Thấy nó khen sảnh đẹp quá trời nên mới quyết định đãi 2 sảnh luôn (mình cũng nể nv nhà hàng này thiệt, thuyết phục dc khách đãi kiểu dzị, chứ gặp mình thì sảnh có đẹp cỡ nào cũng ko chịu đãi 2 sảnh trên dưới vậy đâu ).

Mình thì chưa tới bao giờ nên ko có ý kiến gì :P
    Trùi ui, bạn chị đặt luôn 2 sảnh hả? vậy làm sao làm lễ? Em cũng đi đặt cọc luôn rùi, đặt sảnh trên, nhìn sảnh cũng rộng rãi và sáng sủa lắm, nhưng vẫn cứ thấy lo lo, không biết chương trình có ổn không nữa, hic :Sick:!
    • 624 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

bạn c tính làm lễ ở 1 sảnh (chọn sảnh nào có họ hàng và VIP nhìu nhìu í ^^), lúc đó ở sảnh kia có truyền hình trực tiếp. Lễ xong thì qua sảnh kia nâng ly chúc mừng cái xong chào bàn luôn (lúc cô dâu chú rể di chuyển từ sảnh này tới sảnh kia thì có camera quay trực tiếp, hehe). Nói chung thấy phức tạp. Thấy bạn c khen tại sảnh đẹp quá, thích quá nên quyết định đãi vậy luôn.

Haiza. E đãi tháng mấy vậy, bạn c tháng 12 lận.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạ em đãi tháng 8 đó chị, đễ bữa đó đãi xong em dzìa em kể chị nghe heng, run quá à
    • 103 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherry_natalie Xem bài viết
    Dạ em đãi tháng 8 đó chị, đễ bữa đó đãi xong em dzìa em kể chị nghe heng, run quá à
    bạn ơi, bạn đãi ở NĐ rồi hả? kết quả sao rùi bạn? cho mình hỏi thăm kinh nghiệm tí, mình có đi xem thử thì thấy sảnh rộng rãi, nhìn sáng sủa nhưng k biết phục vụ và thức ăn thế nào, có thời gian bạn trả lời giúp mình nhe, cám ơn bạn nhiều
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7