Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Tiệc cưới ở Nhà Hàng Nhân Đôi - Phước Sang

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.7K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy chị ui, em dự định đãi tiệc cưới ở nhà hàng Nhân Đôi của Phước Sang, mấy chị có ai từng đãi ở nhà hàng này hay từng đi ăn cưới ở nhà hàng này chưa, cho em xin ít kinh nghiệm và nhận xét với. Chân thành cảm ơn cả nhà :Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hic, không ai đi ăn ở nhà hàng Nhân Đôi hả mọi người , giúp em với!
    • 214 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trong đây có mấy comment về Nhân Đôi, bạn xem thử nha
    http://www.webtretho.com/forum/f630/...an-doi-165975/
    • 67 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em chưa đi Nhân đôi nhưng chạy ngang quá nhìn thấy chán quá, trông cũ cũ thế nào ấy. Em có 1 chị từng dự ở NĐ ùi, nói là thức ăn hem ngon.:Sad:
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hic, em cũng có đi xem qua rùi, thấy nhà hàng nhìn bình thường và cũ cũ thế nào ấy, nhưng ba má em lại thích ở đây vì mấy năm trước ba má có đi đám cưới con gái của người bạn ở Nhân Đôi và khen là được. Em thì lại sợ mấy năm trước được lỡ bi giờ hổng được thì sao , sợ qué, hic hic hic
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cherry_natalie; 13/03/2010 vào lúc 04:46 PM.
    • 624 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

bạn mình đã đặt cọc ở đây cho tháng 12 này rồi, ko bik nhà hàng thuyết phục sao mà nó quyết định đãi 2 sảnh luôn (tổng khách của nó khoảng 50 bàn, mà ở Nhân đôi thì sảnh dưới chừng 25, sảnh trên 35 thôi). Thấy nó khen sảnh đẹp quá trời nên mới quyết định đãi 2 sảnh luôn (mình cũng nể nv nhà hàng này thiệt, thuyết phục dc khách đãi kiểu dzị, chứ gặp mình thì sảnh có đẹp cỡ nào cũng ko chịu đãi 2 sảnh trên dưới vậy đâu ).

Mình thì chưa tới bao giờ nên ko có ý kiến gì :P
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chuột iu Xem bài viết
    bạn mình đã đặt cọc ở đây cho tháng 12 này rồi, ko bik nhà hàng thuyết phục sao mà nó quyết định đãi 2 sảnh luôn (tổng khách của nó khoảng 50 bàn, mà ở Nhân đôi thì sảnh dưới chừng 25, sảnh trên 35 thôi). Thấy nó khen sảnh đẹp quá trời nên mới quyết định đãi 2 sảnh luôn (mình cũng nể nv nhà hàng này thiệt, thuyết phục dc khách đãi kiểu dzị, chứ gặp mình thì sảnh có đẹp cỡ nào cũng ko chịu đãi 2 sảnh trên dưới vậy đâu ).

Mình thì chưa tới bao giờ nên ko có ý kiến gì :P
    Trùi ui, bạn chị đặt luôn 2 sảnh hả? vậy làm sao làm lễ? Em cũng đi đặt cọc luôn rùi, đặt sảnh trên, nhìn sảnh cũng rộng rãi và sáng sủa lắm, nhưng vẫn cứ thấy lo lo, không biết chương trình có ổn không nữa, hic :Sick:!
    • 624 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

bạn c tính làm lễ ở 1 sảnh (chọn sảnh nào có họ hàng và VIP nhìu nhìu í ^^), lúc đó ở sảnh kia có truyền hình trực tiếp. Lễ xong thì qua sảnh kia nâng ly chúc mừng cái xong chào bàn luôn (lúc cô dâu chú rể di chuyển từ sảnh này tới sảnh kia thì có camera quay trực tiếp, hehe). Nói chung thấy phức tạp. Thấy bạn c khen tại sảnh đẹp quá, thích quá nên quyết định đãi vậy luôn.

Haiza. E đãi tháng mấy vậy, bạn c tháng 12 lận.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dạ em đãi tháng 8 đó chị, đễ bữa đó đãi xong em dzìa em kể chị nghe heng, run quá à
    • 103 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherry_natalie Xem bài viết
    Dạ em đãi tháng 8 đó chị, đễ bữa đó đãi xong em dzìa em kể chị nghe heng, run quá à
    bạn ơi, bạn đãi ở NĐ rồi hả? kết quả sao rùi bạn? cho mình hỏi thăm kinh nghiệm tí, mình có đi xem thử thì thấy sảnh rộng rãi, nhìn sáng sủa nhưng k biết phục vụ và thức ăn thế nào, có thời gian bạn trả lời giúp mình nhe, cám ơn bạn nhiều
    • 4,353 Bài viết

• 14,343 Được cảm ơn

Em đi ăn đám cưới ở đây rồi.Thức ăn thì tệ,phục vụ thì kém :Crying:
    Nhưng các chị lỡ đặt tiệc rồi cũng đừng hoang mang quá.Có khi bữa đó em xui :Smiling:
    • 556 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Mình cũng đặt cọc ở NĐ rồi nè, tháng 1/2011 mình mới cưới.
    Cách đây 3 năm, anh trai mình cũng tổ chức ở đây, nói chung là good. Nhưng 3 năm rồi, ko biết có còn đc như xưa ko?
    Ah, sẵn đây cho mình hỏi, mấy bạn có thấy cổng hoa của nhà hàng ko? Nó cũ cũ sao đó. Mình muốn thuê cổng hoa khác ở ngoài đem vào, ko biết nhà hàng có ok ko nữa. Mình tính làm backdrop nữa. Có CD nào có kinh nghiệm, share với mình nha
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ủa vậy là cat&puppy chọn NĐ hả, sao Daisy tưởng bạn đãi ở Continental......hihi....vậy cùng hội rồi hen.....cái bạn đãi 2 sảnh mà bạn chuột iu đề cập ở trên là mình nè.....có gì các bạn chỉ giáo với nha
    Chỉnh sửa lần cuối bởi daisytat; 28/05/2010 vào lúc 10:03 AM.
    • 612 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

ghét nhất ở đây là 0 có chỗ jữ xe, phải đi xa ơi là xa mới có bãi jữ xe. Di toát hết cả mồi hôi. Đồ ăn lại ít
    Wedding song at Moevenpick hotel 03/10/09 :Rose:- http://www.youtube.com/watch?v=mA4lvZlN-08
    [IMG] [/IMG]
    • 556 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Thì mình đã mang tiền chuẩn bị đi đặt cọc Ở Continental rồi, ko hiểu sao tự nhiên ghé vào Nhân Đôi coi, rồi nhìn thực đơn, nhìn chương trình, lại QĐ chọn luôn.
    Tính ra ở Continental thức ăn cũng đâu mắc, nhưng mình ghét nó tính thêm nhiều loại phí quá, nào là phí phục vụ, thuế VAT làm chi phí tăng lên quá trờ. Yasaka thì chỉ cho đặt cọc giữ chỗ chứ ko giữ giá, mà nhà mình cũng chưa ai đi đám cưới ở đó nên thấy ko an tâm.
    Giờ lại quay về chỗ cũ, nơi anh trai mình lúc tước đãi, giờ lại lo là ko biết chất lượng có còn như xưa. Khổ thiệt,
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

uhm, ủng hộ NĐ ở chỗ ko charge phí nào thêm.............. mà lúc cat&puppy đặt cọc có gặp cô Mai Anh ở đó ko? lúc D đi đặt cọc gặp cô Mai Anh thấy có vẻ nhiệt tình, tư vấn này nọ rồi hứa sẽ bớt đc gì cho mình thì bớt, nghe cũng mát lòng........có nhỏ em họ xa cũng mới đãi ở đó hồi đầu năm, nó khen dữ lắm, nên D cũng đỡ lo
    • 556 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Minh thì ko gặp cô Anh, nhưng nói chung 2 lần mình đến NĐ đều đc tiếp đón nhiệt tình lắm.
    E họ của Daisytat đãi hồi đầu năm & khen lắm ah, vậy thì tụi mình đỡ lo hen. Chứ mình thấy NĐ ít đc comment tốt, nên cũng sợ lắm.
    Giờ thì mình đang muốn trang trí thêm cái cổng hoa nhìn cho tươi tắn 1 tí. Chứ cổng hoa ở NĐ nó cũ quá rồi. Về khoản này thì NĐ thua xa Yasaka, ở Yasaka có nhiều style để mình lựa chọn trang trí lắm.
    • 29 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

uhm, mình cũng có từng nghĩ đến cái cổng nhưng vì thấy cũng ko phải vấn đề lớn nên quên mất tiu, h cat&puppy nhắc mới nhớ để lên đó hỏi lại coi sao
    • 556 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Daisytat hỏi rồi có gì thông báo với mọi người cùng biết với nhé. C&P đang muốn thuê & thay hết tất cả hoa có sẫn ở NĐ nè, nhìn hoa gì mà cũ, giống như từ hồi anh trai C&P cưới ở đó cách đây 3 năm, ko thay đổi gì hết. Thức ăn ngon, thì hình thức cũng phải đẹp tí thì mình thấy hài lòng hơn hỉ.
    Ah, mà lúc C&P đi đặt cọc, quên hỏi vụ có thay chén bát sau mỗi món ko, bàn tiệc có phải là dạng bàn xoay ko?

01/6/2009: Signature on the marriage certificated
    28/6/2009: Sent I-130
    02/7/2009: Received I-797C
    15/8/2010: Received I-797
    17/8/2010: Approved
    31/8/2010: Got HCM case number
    13/9/2010: Paid AOS fee bill
    01/10/2010: Sent DS-3032
    08/10/2010: Confirm received DS-3032 from NVC
    12/10/2010: Received AIV fee bill from NVC
    26/10/2010: Paid AIV fee bill
    19/11/2010: Sent I-864
    22/11/2010: Sent DS-230
    17/12/2010: Completed
    16/01/2011: Welcome home, LC
    14/3/2011: LC has gone.
    • 113 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Tớ thấy Nhân Đôi được đấy chứ, thức ăn ngon, phục vụ tốt, mỗi tội gửi xe xa wa. Sảnh của NĐ cũng đẹp. Tháng 7 tớ cưới, lọt xọt wa NĐ book chỗ, ai dè có người đặt rồi :Crying: thíe là mon men wa đặt bên Quốc Thanh.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4