Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Tiệc cưới ở khách sạn New World Sài Gòn..

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 214 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

Mọi người ơi, có ai đặt tiệc cưới ở ksạn New World chưa? cho mình xin ít kinh nghiệm được không?
    xin cám ơn.:LoveStruc:
    I'M SEXY AND I KNOW IT...

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tiệc cưới ở Khách Sạn Tây Hồ !!!

Mình đang chuẩn bị cưới rồi nào là áo cưới thiệp cưới sắm đồ trong phòng, chụp ảnh cưới nữa chứ.Biết bao là việc mà giờ mình vẫn chưa hoàn tất được việc nào cả! Mình đang định đặt tiệc cưới ở khách sạn tây hồ nè, có ai có kinh nghiệm gì không giúp mình với!!!:Worried:

• Khi bé bị ho, có nên kiêng ăn hải sản không?

COn mình bữa trước bị ho, mẹ thấy con ăn cơm không được nên mua tôm, mực về nấu cháo hải sản cho...

• Tìm hiểu về nhà hàng Hương Sen - Cộng Hòa

Mình tính đặc tiệc cưới tại Hương Sen nhưng mình chưa ăn ở đây bao giờ, nhờ các mẹ đã từng đặt tại...

• Tổ chức tiệc cưới ở Khách Sạn Asean Hà Nội

Chào các mẹ, Có mẹ nào đã tổ chức tiệc cưới ở khách sạn Asean, số 8 Chùa Bộc chưa ạ? Nếu có thì có thể cho mẹ Nhím biết là ở đó tổ chức có được không ạ? Có kinh nghiệm gì thì các mẹ cho mẹ cháu biết với. Mẹ cháu đang cần thông tin về khách sạn đó

• Hướng dẫn làm backdrop hoa giấy.

Chào các chị em, miti cũng đang trong công cuộc chuẩn bị làm cô dâu nên mày mò làm hoa giấy để...

• 942 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

up
    • 1,239 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

e đi an ròi chứ ko có đặt , nghe nói đắt , ăn cũng khá ngon vì nhiều món lắm nhung chuong trình ko hay