Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Thuê cổng hoa ở đường Nguyễn Đình Chiểu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.79K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là hồi sáng nay,e đi ngang qua mấy tiệm cổng hoa ở đường Nguyễn Đình Chiểu. Quá trời cổng hoa đẹp lun, mà ko bít giá cho thuê bao nhiu? Các chị nào thuê rùi cho e xin ý kiến và kinh nghiệm với nhé. Tks các chị. ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 356 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suzy.267 Xem bài viết
    Tình hình là hồi sáng nay,e đi ngang qua mấy tiệm cổng hoa ở đường Nguyễn Đình Chiểu. Quá trời cổng hoa đẹp lun, mà ko bít giá cho thuê bao nhiu? Các chị nào thuê rùi cho e xin ý kiến và kinh nghiệm với nhé. Tks các chị. ^^
    Mình cũng có nhu cầu tìm hiểu vụ này..mình nghe nói cô Tân mẹ chị Phụng cũng cho thuê cổng hoa nhưng chưa thấy đc nhìu mẫu lắm..có cd nào có kinh nghiệm vào chia sẻ giúp với
    • 27 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

cổng hoa ở đó giá đa dạng lắm bạn à, từ tầm 500 đến 2 tr lun cũng có nữa. Tùy bạn chọn cổng nào, kiểu mới hay cũ, hoa mới hay cũ, chỗ giao nữa, muh bạn phải trả giá, òi hỏi nhiều tiệm để chọn đc giá tôt nhất nha!!! như cùng 1 cái cũng, chỗ nói 1,2 tr, chỗ nói 1 tr, mình hỏi bớt ko thì kêu bớt tầm 100 ..v..v... chạy qua lại hết mấy tiệm ở đó, kỳ kèo thuê đc cái cổng đám hỏi giá 800, kiểu mới nhất, đẹp, mà lại chở đến nơi xa nữa. Giờ đang thịnh kiểu cổng trái tim, giá cũng vô chừng lắm, cứ phải tham khảo hết thui.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 419 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

dao động khoảng 1T đó bạn...
    Tiếng con khóc oà, mắt mẹ lệ nhoà. Cám ơn vì con đến bên mẹ