Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Thêm 1 Nhà hàng tiệc cưới mới ở Phú Nhuận - Queen Plaza!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 34.9K Lượt đọc
  • 153 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi, chao moi nguoi, hom wa minh moi dat coc o day ne, cac chuong trinh khuyen mai nhin cung dc lam.

• 264 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi plastichv Xem bài viết
    hi, chao moi nguoi, hom wa minh moi dat coc o day ne, cac chuong trinh khuyen mai nhin cung dc lam.
    Bạn post thông tin cho mọi người tham khảo với!

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình chỉ nhớ được một số chi tiết là giá bàn tiệc khoảng 2tr5 đến 3tr5, nếu mình đặt từ 26 bàn trở lên sẽ được miễn phí nước ngọt và nước suối,từ bây giờ đến 31/1/2011 nếu mình dãi tiệc thì sẽ được giảm 15% tiền thức ăn. ở đó sảnh trang trí cũng đẹp lắm, mà sảnh ở đây ko co cột. Mình ko biết nhân viên phục vụ trong tiệc thì thế nào nhưng thấy cái chị tiếp vc mình thì lịch sự lắm, hợp đồng làm rất kỹ. Chị đó còn nói là sắp tới đây nhà hàng sẽ xây dựng thêm nữa bởi vậy mình hy vọng t5 khi đãi tiệc ở đây sẽ đẹp hơn bây h
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hi all!

Mình cũng mới đặt cọc ở đây. Nói chung mọi thứ cũng ok
    + Chương trình khuyến mãi khá (từ giờ đến hết tháng 3 giảm 15% giá thức ăn)
    + Nhìn sảnh cưới cũng dễ thương, đc cái là ko có cột
    + Trang trí cũng ok, nhìn sang hơn ở Đông Phương, có thảm (ở ĐP chỉ đc cái nổi tiếng vừa có cột, lại ko có thảm, giá cả lại tương đương)
    +Hôm trc phục kích đám cưới ở đây, cũng có hỏi thử vài người. Họ nói đồ ăn cũng đc, nhưng chỉ sợ ở đây chưa có kinh nghiệm phục vụ thui ah nhìn món ăn trang trí cũng khá.

NH này của hãng phim Thiên Ngân thì phải, có cả cái phim trg nằm bên cạnh chỗ tiệc cưới hội nghị lun.
    Cuối tuần này 14-16/1 Mỹ Tâm sẽ làm ky niệm 10 năm ca hát chỗ này lun.
    Hy vọng năm sau khi mình tổ chức tiệc thì sẽ đẹp hơn (vì nhân viên nói đáng hoàn thiện và sửa chữa thêm 1 số phần nưã)

Bữa giờ em cũng đi gần 20 cái NH tiệc cưới, đuối quá chừng lun. Khi gặp Queen Plaza này, mọi thứ cũng khá oke nên quyết định bụp lun. Hy vọng Queen Plaza sẽ là đám cưới mình thêm phần lung linh và hạnh phúc .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi trang-dong; 13/01/2011 vào lúc 05:24 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 264 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang-dong Xem bài viết
    Hi all!

+ Trang trí cũng ok, nhìn sang hơn ở Đông Phương, có thảm (ở ĐP chỉ đc cái nổi tiếng vừa có cột, lại ko có thảm, giá cả lại tương đương)
    +Hôm trc phục kích đám cưới ở đây, cũng có hỏi thử vài người. Họ nói đồ ăn cũng đc, nhưng chỉ sợ ở đây chưa có kinh nghiệm phục vụ thui ah nhìn món ăn trang trí cũng khá.

NH này của hãng phim Thiên Ngân thì phải, có cả cái phim trg nằm bên cạnh chỗ tiệc cưới hội nghị lun.
    Hy vọng năm sau khi mình tổ chức tiệc thì sẽ đẹp hơn (vì nhân viên nói đáng hoàn thiện và sửa chữa thêm 1 số phần nưã)

Bữa giờ em cũng đi gần 20 cái NH tiệc cưới, đuối quá chừng lun. Khi gặp Queen Plaza này, mọi thứ cũng khá oke nên quyết định bụp lun. Hy vọng Queen Plaza sẽ là đám cưới mình thêm phần lung linh và hạnh phúc .
    Whoa, cũng được quá hen!
    Để mình suy nghĩ thêm xem sao!
    Vì CR thích tiệc buffet, sợ ở đây ko có làm cái đó thôi!
    Chắc qua tết mình ghé bên đó thử!
    Cám ơn bạn nhiều vì đã cung cấp thông tin nhé!

• 812 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

nhà hàng này của Cty Cp giày dép Nam Á thuộc hệ thống Tổng Công ty Bến Thành,Cty này đang xây dựng thương hiệu nên chắc sẽ ko đến nỗi nào đâu mí nàng,mình hay uống caefe ở khu vực này,thấy khuôn viên rộng lắm

• 264 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

hic...hic...
    Sốt ruột quá!
    Tới giờ vẫn chưa chuẩn bị gì, CR thì ko thích nghe bàn chuyện đám cưới vì càng bàn càng thấy nôn mà còn lâu mới cưới!

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang-dong Xem bài viết
    Hi all!

Trang-Dong ơi, Chương trình khuyến mãi khá (từ giờ đến hết tháng 3 giảm 15% giá thức ăn) là đặt cọc từ giờ đến hết tháng 3 hay là tiệc diễn ra từ giờ đến hết tháng 3 thì mới được giảm giá vậy?

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chip.xinh Xem bài viết
    Trang-Dong ơi, Chương trình khuyến mãi khá (từ giờ đến hết tháng 3 giảm 15% giá thức ăn) là đặt cọc từ giờ đến hết tháng 3 hay là tiệc diễn ra từ giờ đến hết tháng 3 thì mới được giảm giá vậy?
    Chương trình chỉ giảm giá khi tổ chức tiệc từ giờ đến hết tháng 3 thui ah. Mình tổ chức ngày 2/4 nên cũng đành bó tay thui ah.

• 23 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigsmile1283 Xem bài viết
    Whoa, cũng được quá hen!
    Để mình suy nghĩ thêm xem sao!
    Vì CR thích tiệc buffet, sợ ở đây ko có làm cái đó thôi!
    Chắc qua tết mình ghé bên đó thử!
    Cám ơn bạn nhiều vì đã cung cấp thông tin nhé!

Ko có chi, chia sẻ thông tin kinh nghiệm cho mọi người mình cũng cảm thấy vui lắm.
    Nếu ko nhầm ở đây cũng tổ chức tiệc buffet đó, rảnh thì chị ghé đó thử đi hen.