• 0 Lượt chia sẻ
  • 145K Lượt đọc
  • 848 Trả lời

33 Người đang theo dõi

• 47 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Ồi, hồi xưa mình cưới làm gì có vụ tặng quà cưới này, giờ nhìn các mẹ bàn tán mà tủi thân quá, hic hic. Công nhận đi đám cưới mà có món quà nho nhỏ thế này thấy cũng hay hay

• 152 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi karochip Xem bài viết
    Hi bạn, mình cũng muốn làm hộp quà cảm ơn như mẫu này, mình tính mua giấy về in rồi tự cắt mà thấy cũng phê quá, k rẻ hơn là bao nhiêu. Bạn chừng nào cưới, mình đến tháng 12 lận. Nếu kết hợp lại mà giá rẻ thì cùng làm nhé. Trao đổi qua mail với mình cho tiện nha, karochip@yahoo.com
    Mình pm cho bạn rồi đó nha, mình cũng cưới T12 mà lo sớm cho khỏe bạn ơi. Bây giờ cái gì cũng lên thấy mà sợ...:Sad:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 65 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi chỗ nào mua chocolate viên hình tim ngon và rẻ ạ. Em có hỏi graphic thì mắc quá, mấy loại của bỉ, thụy sỹ thì giá cũng chát, chỉ có choccolate Vn chắc là rẻ nhất nhưng chỉ sợ ăn lại toàn bột là bột thì tặng khách cũng kì Chị nào đã từng mua và ăn thử ùi thì chỉ em chỗ mua nhé. Em cảm ơn rất nhiều

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi em cũng muốn đặt mua hộp thiếc đôi hình Wedding dress và Vest. Em muốn đặt khoảng 250 hộp . Chị ơi em tháng 11/2011 cưới. Chị có hàng ko ạ :X

• 100 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Không biết có ai thích mẫu hộp quà như của thuyvy115 ko ạ? E hỏi giá bên chỗ thuyvy15 cho thì họ báo 3k/1hộp, họ nói có ai cg in số lượng nhiều thì sẽ giảm giá. Ai có cg sở thích này thì kết hợp với e nha, chứ e in mình giá vậy cg hơi cao (e dự định in 400 cái ). Mong nhận đc sự quan tâm của các chị. :Battin ey:
    Hi bạn, mình cũng muốn làm hộp quà cảm ơn như mẫu này, mình tính mua giấy về in rồi tự cắt mà thấy cũng phê quá, k rẻ hơn là bao nhiêu. Bạn chừng nào cưới, mình đến tháng 12 lận. Nếu kết hợp lại mà giá rẻ thì cùng làm nhé. Trao đổi qua mail với mình cho tiện nha, karochip@yahoo.com
    karochip cho GF xin địa chỉ chỗ này nha, GF đang kiếm nơi in & làm hộp. Tks tks =)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi greenfield_sg; 20/07/2011 vào lúc 12:44 PM.

• 65 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn ơi, cho mình hỏi chút xíu nghen. Mình định mua kẹo rockcandy rồi bỏ vào hộp như thế, nhưng kẹo rockcandy ko có bao xung quanh kẹo, như thế ko thể bỏ trực tiếp kẹo vô hộp đc, chắc phải mua cái túi nilon nhỏ nhỏ để đựng kẹo, tầm 3cm thui nhỉ. Bạn có biết mua ở đâu ko , mình ở hà nội
    tks bạn nhìu.
    p/s: hỏi xíu, thế bạn bỏ kẹo j vào trong D: và mua ở đâu chỉ mình với, để mình tham khảo. cám ơn bạn nhiu nha
    Trích dẫn Nguyên văn bởi alizzizi1012 Xem bài viết
    Do thích phá phách, nên mình tự làm hộp quà luôn, nghĩ lại tự làm rẻ chán chỉ tốn thời gian thôi...:Thinking: Đây là hộp quà của mình, chắc bên trong đựng kẹo dừa Just kidding

• 65 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi greenfield_sg Xem bài viết
    karochip cho GF xin địa chỉ chỗ này nha, GF đang kiếm nơi in & làm hộp. Tks tks =)
    Hi GF, chip k biết chỗ chỉ biết có CD trên đây cũng muốn in và 2d mình đang trao đổi để cùng in chung. Bạn Cho mình số đt hay email nha có gì mình trao đổi kỹ hơn. Số Đt của mình là 0909918533. Tụi mình gom lại in số lượng lớn để dc giảm chi phí nha. Hiện tại số lượng quà của mình với bạn rosie là 850 hộp rồi đó, GF là bn hộp?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 53 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Hi GF, chip k biết chỗ chỉ biết có CD trên đây cũng muốn in và 2d mình đang trao đổi để cùng in chung. Bạn Cho mình số đt hay email nha có gì mình trao đổi kỹ hơn. Số Đt của mình là 0909918533. Tụi mình gom lại in số lượng lớn để dc giảm chi phí nha. Hiện tại số lượng quà của mình với bạn rosie là 850 hộp rồi đó, GF là bn hộp?
    hi nàng, cho mình hỏi 2 nàng đặt im hộp mẫu nào vậy? mình cũng muốn đặt hộp vuông giá "hạt dẻ" xíu vì số lượng mình hơi nhỉều 620hộp (1.5k thì càng tốt)...hihi .mail của mình đây, có j bạn gửi thông tin wa mail dùm mình nhé mai_trang167@yahoo.com. thanks 2 nàng, tặng :Rose: cho nàng nè

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình vẫn nhớ như in cái hôm bác mình đi ăn hỏi của 1 đám nào ý, được 1 túi quà to mang về, bên trong cũng là bánh cốm, gói chè, bánh đậu xanh thôi nhưng bác cứ khen cái túi màu đỏ bên ngoài đẹp, có in hình CD - CR ngộ nghĩnh. Được tặng quà, bác thích lắm, khen ngớt lời, đem sang mình khoe nữa, hôm nào mình chụp lên cho các mẹ xem nhé.
    Mình thích nến thơm, mình cũng sẽ đi mua túi lưới về tự làm như này. Cố nào cố nào!

(Hình mình lấy gợi ý ở trang WedinStyle)
    Hình đính kèm

• 17 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mimi20 Xem bài viết
    Bạn ơi, cho mình hỏi chút xíu nghen. Mình định mua kẹo rockcandy rồi bỏ vào hộp như thế, nhưng kẹo rockcandy ko có bao xung quanh kẹo, như thế ko thể bỏ trực tiếp kẹo vô hộp đc, chắc phải mua cái túi nilon nhỏ nhỏ để đựng kẹo, tầm 3cm thui nhỉ. Bạn có biết mua ở đâu ko , mình ở hà nội
    tks bạn nhìu.
    p/s: hỏi xíu, thế bạn bỏ kẹo j vào trong D: và mua ở đâu chỉ mình với, để mình tham khảo. cám ơn bạn nhiu nha
    Mình thì ở TPHCM, nên cũng ko có rành. Với loại hộp thế này mình mua kẹo nhỏ thôi để vừa hộp. Socola núi hiệu Hershey cũng được đó. Mình thì định mua loại hershey cục vuông vuông, nhưng cả hai loại này đều có vỏ bọc bên ngoài. Đỡ tốn công gói ghém đợt 2!
    Loại kẹo này nếu ở tphcm thì bán ở chợ Cũ (chỗ bán bánh kẹo nhập khẩu), còn ở phía Bắc thì hic... mình ko biết T_T
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)