• 2 Lượt chia sẻ
  • 78.1K Lượt đọc
  • 221 Trả lời

22 Người đang theo dõi

• 1,494 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ai có kinh nghiệm về nhạc dùng trong đám cưới thì chia sẻ cho mình với. Cám ơn nhé.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,828 Bài viết

• 14,128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_Nhim_con
    Ai có kinh nghiệm về nhạc dùng trong đám cưới thì chia sẻ cho mình với. Cám ơn nhé.
    bạn hỏi KLD ấy 1 kho luôn

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • 1,828 Bài viết

• 14,128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_Nhim_con
    Đã xử lý xong.

Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • 38 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho em với

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado
    Đã xử lý xong.
    • 1,494 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado
    Đã xử lý xong.
    Nghe có vẻ "xã hội đen" quá KLD ạ Cám ơn KLD nhé, nhạc rất hay và KLD đã chuẩn bị rất chu đáo.
    • 382 Bài viết

• 1,783 Được cảm ơn

chi oi chi cho e xin nhac dam cuoi voi a, e cam on chi nhieu, sorry mod vi e k type duoc tieng viet
    • 3,324 Bài viết

• 4,460 Được cảm ơn

Cho mình với nhé!
    Cám ơn nhiều
    Không biết bạn định gửi bằng cách nào
    nếu OK thì YM chat một chút để trao đổi nhé
    nick của mình chimchichbong79
    bây giờ online

Chờ tin
    • 485 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado Xem bài viết
    Đã xử lý xong.
    Ấy, sao bác không up lên cho mọi người cũng được thưởng thức (trong đó có .. em, hehehhehe)!!!!!
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng rất muốn có những bài hát đám cưới. Ai có cho mình với nhé
    • 1,828 Bài viết

• 14,128 Được cảm ơn

Hic, nhiều lắm các đồng chí ạ!
    Gần 500MB nên em ko thể up lên đc (mạng không cho phép)
    Bác nào có cái USB cỡ 1GB thì vác đến em biếu

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,329 Bài viết

• 4,359 Được cảm ơn

Bác KLD cho em hỏi tí. Số là em rất mê cái đĩa nhạc mà em ko biết tên :4: , "nó" hay được dùng làm nhạc nền cho chương trình "Với khán giả VTV3" và một số interval kiểu lãng mạn trên VTV ấy ạ. Theo cái tai nghé của em thì có thể nó là nhạc Guitar Hawaii, nhưng có 1 thông tin là nó của bác Francis Goya - đấy là có ng mách thế, chứ tai em nghe nó không giống những đĩa FGoya em đã từng nghe. Vậy em đang cố công tìm kiếm, nó xuất hiện ở HN từ khoảng năm 2001 rồi. Bác thông thạo, bác chịu khó theo dõi "Với khán giả VTV3" rồi nghe nhạc hiệu đoán chương trình giùm em với. Em thèm cái đĩa này quá rùi. Ra hàng đĩa nghe để chọn thì mãi vẫn chưa có kết quả ạ.
    • 1,828 Bài viết

• 14,128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinsusu Xem bài viết
    Bác KLD cho em hỏi tí. Số là em rất mê cái đĩa nhạc mà em ko biết tên :4: , "nó" hay được dùng làm nhạc nền cho chương trình "Với khán giả VTV3" và một số interval kiểu lãng mạn trên VTV ấy ạ. Theo cái tai nghé của em thì có thể nó là nhạc Guitar Hawaii, nhưng có 1 thông tin là nó của bác Francis Goya - đấy là có ng mách thế, chứ tai em nghe nó không giống những đĩa FGoya em đã từng nghe. Vậy em đang cố công tìm kiếm, nó xuất hiện ở HN từ khoảng năm 2001 rồi. Bác thông thạo, bác chịu khó theo dõi "Với khán giả VTV3" rồi nghe nhạc hiệu đoán chương trình giùm em với. Em thèm cái đĩa này quá rùi. Ra hàng đĩa nghe để chọn thì mãi vẫn chưa có kết quả ạ.
    Hic, mấy tháng nay em bận mờ cả mắt, chả có thời gian ngó đến cái TV nên cũng ko biết. Bác để vài hôm nữa rảnh em thử xem sao.
    Còn về Francis thì trước đây ông này đã ra tới 11 CD (FRan 1-10 và thêm cái Fran in Moscow) ko biết bác đã có đủ bộ chưa?
    Vừa rồi ông ấy vừa ra thêm 2 CD hình như có tên là "Fran tuyệt phẩm", em có lườm qua nhưng chưa mua vì ko có thời gian để nghe. Bác có thể lên 135 Hàng Bông khiêng về.
    Cái món guitar Hawai trước đây ở VN mình có 2 cụ Từ Linh - Đoàn Chuẩn chơi là hay nhất, nay chỉ còn lại ông nhạc sĩ Hoàng Giác thôi. Bác muốn nghe Hawai thì có thể kiếm CD của Phạm Mạnh Đạt (Hải ngoại) nghe cho đỡ nghiền.
    Chào thân ái

• 2,188 Bài viết

• 2,250 Được cảm ơn

Ai có lòng hảo tâm cho e xin với!
    • 433 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho Xí muội xin với!!!!! Mong nhờ nhiều lắm!
    Don't walk in font of me! I may not follow. Don't walk behind me! I may not lead.
    Walk beside me and be my friend !
    • 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

[QUOTE=Khanluado;766381]Hic, nhiều lắm các đồng chí ạ!
    Bác nào có cái USB cỡ 1GB thì vác đến em biếu[/QUOTE

Hic, nghe nói mà thèm quá, e sắp làm đám cưới, cũng đang cần tìm nhạc cho đám cưới, thấy topic này khấp khởi vào ngay. Làm ơn share cho em với,ngoài cách dùng USB còn cách nào share nữa ko ạ?E cũng có USB 1GB nhưng chẳng biết bác ở đâu mà vác đến.
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em lạc vào topic này như ruộng hạn gặp mưa, may quá.Chị cho em xin sdt hoặc địa chỉ liên lạc với ah. Em sẽ mang USB đến xin chị, em đang cần cái này quá. Em cám ơn chị!
    • 654 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Bác ơi, em cũng đang chuẩn bị cưới, em muốn xin bác share cho em nhạc cho đám cưới với, bác cho em cái địa chỉ để em vác USB đến xin bác với.
    • 422 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Các bạn vào đây download nè:

http://cva59.net/amnhac/damcuoi2/damcuoi.htm
    • 444 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

• 1,118 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Các anh chị ơi, em hay đi đám cưới bạn ở Cung VX, do nhà Dung Hòa tổ chức, thấy có mấy đoạn nhạc dạo rất hay và hoành tráng (đoạn cô dâu, chú rể, bố mẹ bước lên sân khấu ý ạ). Em đặt muộn nên Dung Hòa hết chỗ rồi, nhưng cũng muốn tổ chức nhạc nhẽo như thế. Có anh chị nào biết ở đâu mua được mấy cái đĩa nhạc như thế không chỉ cho em với! Em cảm ơn nhìu nhìu.