CƯỚI HỎI & CÔ DÂU

Nhà hàng tiệc cưới emi quận 6 có ai đặt tiệc ở đây chưa

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 3.29K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Chia sẻ công thức nấu ăn, mẹo vặt trong nhà, cùng nhiều thông tin thường thức khác, giúp cuộc sống bạn thêm nhẹ nhàng.

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình lượn trên các web như marry và face thì thấy hình ảnh của emi rộng, thoáng mà trang trí đẹp và cao cấp nữa
    nhưng ko thấy ghi địa chỉ chính xác

vì mình ở gần vòng xoay phú lâm nên gia đình chỉ muốn tổ chức ở ngay quận 6 cho nó gần nhà

mình cưới vào tháng 10 năm nay
    số bàn dự kiến là 80 bàn
    mọi thứ đã chuẩn bị hết rồi còn thiếu chọn nhà hàng thui
    mình có đi mấy nhà hàng xem mà sảnh ko dc 80 bàn
    họ kiu cưới thông tầng chạy sảnh
    mà nghe cũng ko hợp lý
    ko lẽ mỗi sảnh 30 bàn roi chạy sảnh à
    cụng ly như thế nào, rồi thời gian đi chúc khách, nghĩ nhiu đó mình ko muốn đặt

mẹ nào có kinh nghiệm đãi tiệc cưới ở EMI thì cho mình bik nha
    mình có comment cho nhà hàng emi để e mi gửi email cho mình nhưng sáng giờ vẫn chưa thấy có hồi âm

mẹ nào bik thông tin thì share cho mình với nha
    thanks các mẹ nhìu
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bạn có làm hư chồng?

Trong cuộc sống hôn nhân, “lạt mềm thường buộc chặt”. Tuy nhiên, nếu bạn quá yêu chiều người đàn...

• Có ai đặt tiệc cưới tại clb Lan Anh chưa?

Mình tính đặt tiệc cưới tại đây vì lý do gần nhà, địa điểm ai cũng biết nhưng không biết phần phục vụ, thức ăn, trang trí, nghi thức, vũ đạo thế nào. Bạn nào có kinh nghiệm tham dự hoặc tổ chức tiệc cưới tại đây rồi cho mình biết với.

• 10 bức ảnh khiến bạn muốn lập gia đình

Mình dù đã có chồng và 2 con rồi nhưng nhìn bộ ảnh này vẫn thích. Xem xong thấy lòng nhẹ nhàng,...

• Con mình sẽ là cầu thủ tương lai

Mình thấy các chị mình quen cứ đặt nặng vấn đề con cái sau này phải làm bác sỹ hay doanh nhân này...

• Có ai đặt tiệc ở khách sạn Oscar chưa ạ?

Tình hình là e chuẩn bị cưới vào tháng 11, e đặt ở Oscar, có mẹ nào đặt ở đây chưa ạ? Cho e kinh nghiệm với. Cám ơn mọi người nhiều nhiều.:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• 297 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

hình như nhà hàng này mới

mà mới thì khuyến mãi sẽ cao thui

mà điạ chỉ là ở đâu vậy bạn

thấy bạn nói quận 6 nhưng ko bik đường, search trên google thì chỉ thấy trang marry à

mà công nhận sảnh đẹp

mình cũng ko bik , vì chưa đi lần nào

thui ngồi hóng vậy

chờ ý kiến các mẹ thui à

hì hì
    Châu Á đi chơi là thix
    Bí Mật Tạo Nên Sự Quyến Rũ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà hnagf này gần nhà mình, thấy kkhai trương cg hoành tráng lắm.mình đang tính tháng 8 năm sau nên có gọi hỏi giá cả cũng ok lắm mà chưa có ngày nên cg chưa quyết định.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng tính đặt ở đây nè,đang có khuyến mãi nhiều lắm các chị ạ,tron gói 2990 hoặc 3tr mấy đó,mà thấy trang trí đẹp lắm,trang trí theo chủ đề,mà thích nhất là dược khuyến mãi cả vũ đoàn,mc,ban nhạc nữa ! tháng 8 này mình cưới,lúc đó sẽ chia sẽ thêm cho các mems nhe
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn đặt sảnh chưa zây, mình cũng đang xem chỗ emi nè. mà hk bit đồ ăn có ngon ko, phục vụ ra sao. bạn có thông tin gì về nhà hàng chưa sẽ cho mình bit với nha.thanks ban.
    • 49 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mình vừa đãi tiệc xong cách đây 2 tuần. Thức ăn ở Emi khá là ngon, nhiều người khen lắm, phục vụ thì còn hơi chậm và cập rập và máy lạnh hôm đó bị hư nên ko đủ lạnh, khiến mùi thức ăn bám vào quần áo quá trời Ai cần thêm thông tin gì về Emi, có thề share thì mình share cho hen
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn đãi sảnh bao nhiêu bàn zây, mình cũng tham khảo và thích cách trang trí của emi, mình định đặt 28 bàn. nhưng vừa rồi gia đình mình có đi ăn tiệc ở đây, nói là đồ ăn ít quá. không đủ no. máy lạnh thì không đủ, nóng lắm. còn sảnh thì chặt, ngồi đụng lưng của người phía sau. nghe zây mình cũng lo, nên chưa đặt. bạn thấy sao về cách trang trí, còn giá cả, có được ưu đãi gì thêm ngoài các chương trình trong gói không. giúp mình với.thanks bạn.
    • 49 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình đãi sảnh lầu 4, GrandBall, 53 bàn tất cả. Đồ ăn thì có thể hơi ít chút nhưng được cái ai cũng khen ngon. Còn máy lạnh thì đúng rùi, vì họ không biết là hệ thống máy lạnh bị hư. Sau khi kết thúc tiệc, mình có gửi họ 1 list danh sách những điều còn cập rập, không tốt của họ, trong đó có máy lạnh và toilet. Vì sales thường ko quản lý sảnh nên ko biết, chỉ mình được khách báo cáo, report thì sales mới họp lại với cấp trên và giải quyết. Nên việc máy lạnh và toilet mình nghĩ là Emi đã có cải thiện từ sau tiệc của mình rùi . Sảnh chật thì mình không nghĩ vậy, tùy theo số lượng bàn tiệc và bạn chọn sảnh nào. Emi có nhiều sảnh với size khác nhau cho bạn lựa chọn mà.

Về giá cả, dường như là ko được ưu đãi gì thêm ngoài cái gói của họ nhưng họ rất nhiệt tình và hỗ trợ rất nhiều, vì thật ra giá cả của 1 bàn tiệc Emi và mặt bằng nhà hàng 4 sao của họ thì khá là rẻ rùi, mình nghĩ vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cam on ban rat nhieu nhe. minh se ban bac lai voi ax roi quyet dinh. thanks ban. chuc ban luon hanh phuc nhe.