• 0 Lượt chia sẻ
  • 173K Lượt đọc
  • 1.36K Trả lời

• 70 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violet_nlt Xem bài viết
    uhm , minh cũng giống bạn đó đặt 40 bàn ,còn bia thì mình định đặt tiger , mà bạn đặt ĐP mấy vậy
    Mình đặt ở NH Đông Phương 2, Hoàng Việt đó bạn
    • 200 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi violet_nlt Xem bài viết
    uhm ,Đp 4 mình nghĩ không chênh lệch nhiều như vậy, với lại không thể cao hơn Dp2 , với hôm đó mình đặt cọc sảnh 23/5 giá đâu có lên , vẫn giá cũ mà .
    Menu bạn xem giá cao nhất là bao nhiêu vậy? Giá cao nhất của mình thấy là 2.780.000. Mình có add nick bạn rồi đó
    • 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chi_cao Xem bài viết
    Menu bạn xem giá cao nhất là bao nhiêu vậy? Giá cao nhất của mình thấy là 2.780.000. Mình có add nick bạn rồi đó
    ĐP 4 a bạn , hôm 23/5 mình đặt cọc , giá cao nhất 2tri 5 bao nhiu đó , mình nhớ ko chính xác nữa, chứ không phải 2.780 đâu. Chính xác đó bạn.Bạn xem giá đó khi nào. Bạn add nick mình rồi a. sao minh ko thấy ta??
    • 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm qua mới lên ĐÔNG PHƯƠNG 3, đã lên giá rồi các CD ơi, lên 300K/bàn đó hic hic, mình đãi 45 bàn coi như lỗ 13tr500n, mấy con sale nói chảnh như quỷ, mấy cái khăn trải bàn của bàn tiền mừng dơ không thể tả, mình nói con sale sao khan bàn dơ quá vậy chị, mặt nó bơ bơ không thèm trả lời.
    • 71 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình mới đặt cọc chỗ ĐP3 ngày hôm qua nè, sale Thư tiếp tụi mình, tuy không deal được gì nhưng cũng không buồn vì sale nói chuyện dễ thương , giải thích tận tình lắm, chẳng bù lần trước mình lên, gặp ông kia không thèm giới thiệu tư vấn gì cả...mình đãi tiệc 6/1/2013, chỉ còn sảnh Bách Hợp. thấy sảnh cũng ok, sân khấu không được đẹp nhưng cũng được, mình có thể đem các dịch vụ bên ngoài vào, nhà hàng không tính phí. Giá bàn tiệc khoảng 2.5 tr. Mình thấy giá đó cũng ok, chứ mấy nhà hàng khác tuy tặng nhiều nhưng cũng tính vào bàn tiệc hết rồi. Giờ mình chỉ định trang trí thêm hoa bàn tiệc hoặc làm thêm backdrop thôi, bạn nào biết dịch vụ nào ổn thì giới thiệu mình nha
    • 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi plannet Xem bài viết
    Mình mới đặt cọc chỗ ĐP3 ngày hôm qua nè, sale Thư tiếp tụi mình, tuy không deal được gì nhưng cũng không buồn vì sale nói chuyện dễ thương , giải thích tận tình lắm, chẳng bù lần trước mình lên, gặp ông kia không thèm giới thiệu tư vấn gì cả...mình đãi tiệc 6/1/2013, chỉ còn sảnh Bách Hợp. thấy sảnh cũng ok, sân khấu không được đẹp nhưng cũng được, mình có thể đem các dịch vụ bên ngoài vào, nhà hàng không tính phí. Giá bàn tiệc khoảng 2.5 tr. Mình thấy giá đó cũng ok, chứ mấy nhà hàng khác tuy tặng nhiều nhưng cũng tính vào bàn tiệc hết rồi. Giờ mình chỉ định trang trí thêm hoa bàn tiệc hoặc làm thêm backdrop thôi, bạn nào biết dịch vụ nào ổn thì giới thiệu mình nha
    Sảnh Bách Hợp là sảnh ở lầu mấy bạn? Bạn đặt có bị lên giá ko? hihi.. Chúc bạn có 1 đám cưới như ý nhé ^^
    • 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc_kraig Xem bài viết
    Hôm qua mới lên ĐÔNG PHƯƠNG 3, đã lên giá rồi các CD ơi, lên 300K/bàn đó hic hic, mình đãi 45 bàn coi như lỗ 13tr500n, mấy con sale nói chảnh như quỷ, mấy cái khăn trải bàn của bàn tiền mừng dơ không thể tả, mình nói con sale sao khan bàn dơ quá vậy chị, mặt nó bơ bơ không thèm trả lời.
    Tăng giá làm ai cũng bùn hết.tại thấy khăn dơ quá không bít trả lời sao đó mà
    • 705 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giothaonguyen88 Xem bài viết
    Sảnh Bách Hợp là sảnh ở lầu mấy bạn? Bạn đặt có bị lên giá ko? hihi.. Chúc bạn có 1 đám cưới như ý nhé ^^
    Bách Hợp lầu 3 bạn ơi,mình cũng đặt sảnh BH nè ^^ bạn đã đặt ở đâu chưa
    • 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ah, mình cưới bữa 20/5 rồi ^^ bữa mình đãi sảnh Ngọc Lan, lầu 2, sảnh cũng lớn và đẹp lắm. hihi.. mình có report về những cảm nhận của mình khi đãi ở NH này trên đây lun , hi vọng giúp được mấy CD
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giothaonguyen88 Xem bài viết
    ah, mình cưới bữa 20/5 rồi ^^ bữa mình đãi sảnh Ngọc Lan, lầu 2, sảnh cũng lớn và đẹp lắm. hihi.. mình có report về những cảm nhận của mình khi đãi ở NH này trên đây lun , hi vọng giúp được mấy CD
    một bàn tiệc TB giờ giá khoảng bao nhiêu vậy u?
    M
    • 71 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ở ĐP3 là khoảng 2-2,5 triệu đó bạn, nếu chọn mấy món tôm thì chắc cao hơn một chút, chưa tính bia nha bạn. giá này vừa lên đó bạn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi,e mới lên đặt cọc bên đông phương 2 cách đây mấy ngày nè,em sale tiếp em phải nói là cực kì bất lịch sự và thái độ như không cần khách,nói chuyện kiểu ép khách phải chọn những món đắt tiền.E đặt cọc giữ chỗ nên hỏi em đó là bao nhiêu phần trăm em đó nói phải 70%,e nói hôm trước e gọi lên thì nói chỉ có 50 sao giờ lên 70 và làm thiệt căng (thiệt là e có gọi lên và họ trả lời là chỉ cần 50%),cuối cùng có một em sale khác tới nói nhỏ j đó và cuối cùng cho e đặt cọc 50%,em yêu cầu hôm đó đổi bếp gaz qua bếp cồn,mấy em đó nhất định không cho,nói là nhà hàng họ không có xưa nay chỉ có bếp gaz,em nói rất nguy hiểm nếu có tai nạn xảy ra,em đó nói chị yên tâm bên em có mua bảo hiểm cho khách đầy đủ có chuyện gì nhà hàng sẽ đền tiền,tới lúc này thì ông xã em hết chịu nổi nên la cho e này một trận,cuối cùng cũng deal được zu bếp cồn.Nói chung em rất không hài lòng nhưng vì giá tiền ở đây phù hợp và lại gần địa điểm hai nhà nên đành phải chọn,mọi người lên gặp mấy em sale cứ làm đùng đùng dữ lên thì mới được nhen.Chúc mọi người suôn sẻ cho tới ngày trọng đại nha!
    • 26 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mọi người ơi,mình cũng cuối tuần này đi xem ĐP 1 và 2, các CD đã cưới ai còn sdt của sale mà nhiệt tình và gần gũi, thì cho mình xin nhé,để mình thấy an tâm, sợ lên đó vớ phải sale hờ hững..thì mình lo lắm. cảm ơn các bạn nhiều nhé
    • 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhululu Xem bài viết
    Các chị ơi,e mới lên đặt cọc bên đông phương 2 cách đây mấy ngày nè,em sale tiếp em phải nói là cực kì bất lịch sự và thái độ như không cần khách,nói chuyện kiểu ép khách phải chọn những món đắt tiền.E đặt cọc giữ chỗ nên hỏi em đó là bao nhiêu phần trăm em đó nói phải 70%,e nói hôm trước e gọi lên thì nói chỉ có 50 sao giờ lên 70 và làm thiệt căng (thiệt là e có gọi lên và họ trả lời là chỉ cần 50%),cuối cùng có một em sale khác tới nói nhỏ j đó và cuối cùng cho e đặt cọc 50%,em yêu cầu hôm đó đổi bếp gaz qua bếp cồn,mấy em đó nhất định không cho,nói là nhà hàng họ không có xưa nay chỉ có bếp gaz,em nói rất nguy hiểm nếu có tai nạn xảy ra,em đó nói chị yên tâm bên em có mua bảo hiểm cho khách đầy đủ có chuyện gì nhà hàng sẽ đền tiền,tới lúc này thì ông xã em hết chịu nổi nên la cho e này một trận,cuối cùng cũng deal được zu bếp cồn.Nói chung em rất không hài lòng nhưng vì giá tiền ở đây phù hợp và lại gần địa điểm hai nhà nên đành phải chọn,mọi người lên gặp mấy em sale cứ làm đùng đùng dữ lên thì mới được nhen.Chúc mọi người suôn sẻ cho tới ngày trọng đại nha!
    sao mà làm sale mà chảnh quá z trùi ? may mà mình gặp phải sale dễ thương , ko biết vài bữa lên đặt lần 2 có bị gì ko nữa , lo lắng mấy cái vụ này quá đi, nhiều người phản ánh vậy , sao Boss ĐP không lưu ý và sửa đổi ta
    • 28 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có nàng nào đã đặt tiệc sảnh lầu D không vậy? mình lên xem rồi, thấy hơi cũ và sảnh không được thích lắm. Đang phân vân quá, ai đã đi tiệc sảnh này tư vấn giúp mình với nhé! Thanks mọi người nhìu.. nhìu.
    • 200 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Lôi topic này lên nào!
    Mình sắp đi đặtc cọc lần 2 và chọn món ở DP4, các bạn thôg thái góp ý giúp mình nên chọn món nào ngon?
    1- Soup bắp cua
    2- Gỏi bò bóp thấu + chả giò (chả giò nhiều người khen ngon)
    3- Gà nướng xôi chiên (món này ăn được không nhỉ?)
    4- Tôm hấp bia (ăn nóng, cho nó lành ^^)
    5- Lẩu tươi sống
    6- tráng miệng nho Mỹ
    Mình đọc thấy mọi người khen món tôm cháy tỏi ngon, mà em mình đi ăn về lại chê, bảo là lạnh tanh và dơ tay (chắc vì có tỏi).
    Mình cũng nghe khen món cá ngon nữa, mà cũgn sợ cá nguội lại tanh
    • 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Theo mình thì thực đơn của bạn khách dùng sẽ không no, vì 5 món mà 3 món là Súp, Khai Vị, Tôm, như vậy khách sẽ không no, bạn nên đổi lại nếu có súp thì k có khai vị, nếu có khai vị thì khỏi chọn súp.
    Lôi topic này lên nào!
    Mình sắp đi đặtc cọc lần 2 và chọn món ở DP4, các bạn thôg thái góp ý giúp mình nên chọn món nào ngon?
    1- Soup bắp cua
    2- Gỏi bò bóp thấu + chả giò (chả giò nhiều người khen ngon)
    3- Gà nướng xôi chiên (món này ăn được không nhỉ?)
    4- Tôm hấp bia (ăn nóng, cho nó lành ^^)
    5- Lẩu tươi sống
    6- tráng miệng nho Mỹ
    Mình đọc thấy mọi người khen món tôm cháy tỏi ngon, mà em mình đi ăn về lại chê, bảo là lạnh tanh và dơ tay (chắc vì có tỏi).
    Mình cũng nghe khen món cá ngon nữa, mà cũgn sợ cá nguội lại tanh
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 192 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Ban đầu khi tìm hiểu mình fân vân jữa ĐP2 & TSN, nhưng khi đến trực tiếp nghe tư vấn thì mình qđ ngay là TSN.
    - Giá 2bên ngag nhau nhưng bên TSN fần nước tính theo já đại lý kòn bên ĐP2 cao hơn nhiều
    - Mình chưa cọc jì hết mà bên ĐP2 kòn tỏ vẻ ko kần khák, tư vấn 1 cười lấy 1 kái, hỏi câu nào trả lời câu đó chả có vẻ jì là tư vấn. Bên TSN khyết điểm là ko cho mag dv bên ngoài vào (hoa trag trí, backdrop, MC....)
    - Thêm 1 điều nữa là lên tìm thôg tin thì bên ĐP2 bị chê nhìu hơn, nhất là khỏag fục vụ (trong tiệc cưới)
    Chúc các bạn có 1 lựa chọn ság suốt để ngày vui of mình ko bị mag cục tức
    Smile & Laugh
    • 200 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc_kraig Xem bài viết
    Theo mình thì thực đơn của bạn khách dùng sẽ không no, vì 5 món mà 3 món là Súp, Khai Vị, Tôm, như vậy khách sẽ không no, bạn nên đổi lại nếu có súp thì k có khai vị, nếu có khai vị thì khỏi chọn súp.
    Nếu bỏ soup đi thì nên chọn món nào thay thế bạn nhỉ? Đầu tiên mmình cũng ko chọn soup, nhưng chọn mãi món nào cũng ko ưng, ko biết làm thế nào. Cho mình hỏi mấy món lưỡi heo/sườn heo nấu đậu, vịt hầm bát trân, Cá chẽm sốt chua ngọt/sốt tứ xuyên thì món nào ổn hơn nhỉ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nếu bỏ soup đi thì nên chọn món nào thay thế bạn nhỉ? Đầu tiên mmình cũng ko chọn soup, nhưng chọn mãi món nào cũng ko ưng, ko biết làm thế nào. Cho mình hỏi mấy món lưỡi heo/sườn heo nấu đậu, vịt hầm bát trân, Cá chẽm sốt chua ngọt/sốt tứ xuyên thì món nào ổn hơn nhỉ
    Bò pate hay cá sốt chua ngọt cũng được đó bạn, mình cũng đang lên thực đơn nhức đầu với mây vụ này.