• 0 Lượt chia sẻ
  • 165K Lượt đọc
  • 1.35K Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 2,037 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Hi cả nhà, anh mình vừa tổ chức lễ cưới hôm chủ nhật 5/12. Anh mình đặt tiệc ở sảnh C (trên lầu). Mình ít ảnh cho mọi người xem không gian sảnh tiệc cũng như sân khấu, thùng tiền mừng, bánh kem, tháp rượu và lúc làm lễ nhé!

P.s: Cả nhà thông cảm, k hiểu sao hôm đó em quên chụp hình cái thùng tiền dù em đến rất sớm thành ra lấy đỡ hình chụp có dính người ngồi tí xíu! chết, em quên

Set menu:
    4 món khai vị: chả giò, sò huyết tứ xuyên, bò bóp thấu, 1 món nữa em quên r. (chả giò ai cũng khen ngon hết, sò huyết tứ xuyên cá nhân em ăn thấy lạt nhách k ngon)
    Tôm chấy tỏi (ngon)
    Gà quay xôi chiên (xôi mềm quá - k có rau)
    Cá chẽm sốt tứ xuyên (ngon)
    Lẩu thái (rất cay)
    Nho mỹ - tráng miệng
    Bia: Heineken, nước ngọt pepsi, nước suối.

• 138 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Mình cám ơn bạn nhiều nha.. đc dip nhìn ngắm để rút knghiem .. mình có chút ý kiến ( ý là để mình và các bạn đãi nhà hàng ĐP cùng thảo luận cách giải quyết chứ hok phải chê bai ji.. bạn đừng ném đá mình u đầu huhu)..
    1. 2 chai rượu kì quá.. giống 2 chai bia bự
    2. Tấm vải phủ bàn bánh và bàn tháp ly kiểu kì cục.. em nghe có khách nói giống cái đậy hòm.. Em mún chết điếng nè.. mà k biết cải thiện = cách nào- k lẽ đem khăn của mình dzô???
    3. Có kiểu múa nào mà k dang tay dang chân hem.. nhìn kinh dị quá..

Em sắp lên dĩa sảnh A-B Hoàng Việt.. aichaa

• 2,037 Bài viết

• 612 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phomaisua1982 Xem bài viết
    Mình cám ơn bạn nhiều nha.. đc dip nhìn ngắm để rút knghiem .. mình có chút ý kiến ( ý là để mình và các bạn đãi nhà hàng ĐP cùng thảo luận cách giải quyết chứ hok phải chê bai ji.. bạn đừng ném đá mình u đầu huhu)..
    1. 2 chai rượu kì quá.. giống 2 chai bia bự
    2. Tấm vải phủ bàn bánh và bàn tháp ly kiểu kì cục.. em nghe có khách nói giống cái đậy hòm.. Em mún chết điếng nè.. mà k biết cải thiện = cách nào- k lẽ đem khăn của mình dzô???
    3. Có kiểu múa nào mà k dang tay dang chân hem.. nhìn kinh dị quá..

Em sắp lên dĩa sảnh A-B Hoàng Việt.. aichaa
    Tấm khăn đó đẹp lắm, mình chưa nghe ai nói giống như bạn hết đó!

Múa bài Thiên đường ái ân

• 138 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Hôm bữa mình đi tiệc ở đây ( sảnh nào thì cái khăn cũng như rứa, sảnh bên mình cũng vậy). mình nghe có ng nói xấu và có ng thì nói giống như trên.. đến tiệc mình thì lo quá.. bữa có vào hỏi ĐP đổi đc k. nhưng họ k đổi.

• 31 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình có hỏi NH rùi, ko đổi được đâu nàng ui, cái khăn phủ bàn bánh và tháp ly là cố định rùi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 91 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

@phomaisua: cái vụ hoa tươi do ngày rước dâu với đãi tiệc của xù cách nhau tới 4 ngày nên không thể tận dụng cái cổng hoa được. Pháo bông nhìn thì cũng thích nhưng mà thấy sao sao í, hơi nổi quá chăng (cộng thêm mấy trụ hoa giả) nên quyết định không xài, thay bằng trụ hoa thật hết.
    Xù đãi ở sảnh B của Đông Phương 1 á, hôm đi coi sảnh với c.Tiên thấy mấy cái bao ghế bằng gấm vàng nhìn cũng không đến nỗi nhưng có điều cái khăn bàn ký tên lại màu hồng chói lọi nhìn chả ăn nhập gì với cái sảnh. Ban đầu c.Tiên có yêu cầu NH đổi luôn cái khăn trắng kem thì cô nhân viên nói là không có (lại còn giải thích là khăn bàn ký tên ở đây cái nào cũng màu nổi thế với lại đặt bên ngoài thì đâu có ảnh hưởng đến cái sảnh bên trong - nghe nổi máu thiệt), cuối cùng đi ngang sảnh kia thấy có cái khăn bàn ký tên màu vàng thì c.Tiên nói chị nhân viên đổi cái khăn đó ^^ (thik thik)
    Cuối cùng là mấy cái trụ dọc sân khấu thay bằng 8 hay 6 trụ hoa tươi (không nhớ nữa), sân khấu c.Tiên sẽ điểm thêm cho bớt trống với làm cái màn cho mềm mại, ngoài cổng thì sẽ có 2 trụ hoa to thay cho cái cổng hoa giả híhíhí. C.Tiên còn cho mượn 1 trái cầu mây màu trắng nữa. Túm lại là giao tất tần tật cái vụ trang trí sảnh cho c.Tiên, giờ thì xù tiếp tục ngồi lót dép đếm ngược tới ngày lên dĩa thôi ^^
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 403 Bài viết

• 2,415 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zero_to_hero Xem bài viết
    như đã hứa, mình up nhạc lên cho các bạn nè:
    đây là nhạc sưu tầm của mình:

http://www.mediafire.com/ (các bạn login vào : dc mail là thuypt_banking@yahoo.com.vn, password là 1234569, vào My files rùi tải từng bài về, vì mình không biết cách gom lại như thế nào hichic) tổng cộng là 14 bài

còn đây cũng là nhạc không lời nhưng thiên về giao hưởng thính phòng nhiều hơn (hơi khó nghe hơn chút), các bạn tham khảo thêm nha: http://www.mediafire.com/?wxng847syj7lvij
    cam on ban nhe, minh tai duoc ve roi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi!bên ĐP đặt cọc rồi, mình muốn nhận lại cọc có được không?

• 1,088 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

cái đó theo mình biếtlaf mất cọc đó bạn!bạn tìm người nhượng lại đi hay quen ai nhà hàng thì nói họ tìm ngừoi cần nhượng lại

• 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongtinh Xem bài viết
    cái đó theo mình biếtlaf mất cọc đó bạn!bạn tìm người nhượng lại đi hay quen ai nhà hàng thì nói họ tìm ngừoi cần nhượng lại

Cảm ơn bạn nhé! anh nhà mình đổi ý không thích đãi ở ĐP nữa, Ko nhận lai được cọc chắc phải suy nghĩ lai thôi! hic hic:Worried: