• 0 Lượt chia sẻ
  • 165K Lượt đọc
  • 1.35K Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 403 Bài viết

• 2,417 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zero_to_hero Xem bài viết
    Tớ hiện sưu tầm được khoảng chục bài nhạc ah, bạn có lấy không tớ gửi cho, ah bạn cho tớ email đi, hoặc tớ sẽ ghi tên bài hát rùi bạn lên mạng down cũng được đó, chủ yếu là mấy bài saxophone của Kenny G.
    Email cua mình là : quynhcoi1958@yahoo.com.vn
    Nhờ bạn gửi cho mình nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ hiện sưu tầm được khoảng chục bài nhạc ah, bạn có lấy không tớ gửi cho, ah bạn cho tớ email đi, hoặc tớ sẽ ghi tên bài hát rùi bạn lên mạng down cũng được đó, chủ yếu là mấy bài saxophone của Kenny G.

Chị gửi dùm cho em với nha!thanks chi nhiều!mail của e: thanhthanh_nh7@yahoo.com.vn

• 91 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mt_f Xem bài viết
    chuotpongxu ui, ở nh đông phương h cập nhật những trụ hoa giả mới có bắn pháo hoa, bên đó ko cho mượn trụ gì hết, chuột mà muốn để hoa tươi thì phải từ bỏ ước mơ pháo hoa của mình rồi,nhưng hem sao, trụ hoa tươi mình vẫn có thể để thêm nến và bình thủy tinh cho nó lung linh, còn ko thì phải từ bỏ vu hoa tươi, để lấy giấc mơ pháo hoa thui.
    Trụ pháo bông đó hôm xù lên cọc thực đơn em nhận tiệc cũng có giới thiệu nhưng ghét cái hoa giả nên nhất quyết thay bằng hoa thiệt thôi ^^ (công nhận mình ham hố thiệt :P)

• 138 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuotpongxu Xem bài viết
    Trụ pháo bông đó hôm xù lên cọc thực đơn em nhận tiệc cũng có giới thiệu nhưng ghét cái hoa giả nên nhất quyết thay bằng hoa thiệt thôi ^^ (công nhận mình ham hố thiệt :P)
    Nếu thay hoa thiệt thì k có xài pháo bông đó chuột.. tức là dẹp hết nguyên bộ sậu pháo hoa đường đi và mình thay = trụ hoa thật... ( k có pháo hoa đường đi)... mà hoa giả bên Đông Phương xấu k thể đỡ.. có điều kiện thì chơi hoa tươi ( mình đang xót phì thấy mắc wo*' mà có mấy tiếng đồng hồ.. Tiết kiệm chút thì dẹp hết để trống quơ trốn quắc còn hơn nhìn thấy chúng.. haizz..yayyaâ

• 1,715 Bài viết

• 4,685 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi edina Xem bài viết
    Email cua mình là : quynhcoi1958@yahoo.com.vn
    Nhờ bạn gửi cho mình nhé.
    cậu ơi mấy hôm nay tớ bận quá chưa up lên được, để mấy hôm nữa tớ rảnh rùi up file nhạc lên đây nhé

• 403 Bài viết

• 2,417 Được cảm ơn

cậu ơi mấy hôm nay tớ bận quá chưa up lên được, để mấy hôm nữa tớ rảnh rùi up file nhạc lên đây nhé
    Cảm ơn bạn. Mình sẽ chờ đấy.

• 403 Bài viết

• 2,417 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phomaisua1982 Xem bài viết
    Nếu thay hoa thiệt thì k có xài pháo bông đó chuột.. tức là dẹp hết nguyên bộ sậu pháo hoa đường đi và mình thay = trụ hoa thật... ( k có pháo hoa đường đi)... mà hoa giả bên Đông Phương xấu k thể đỡ.. có điều kiện thì chơi hoa tươi ( mình đang xót phì thấy mắc wo*' mà có mấy tiếng đồng hồ.. Tiết kiệm chút thì dẹp hết để trống quơ trốn quắc còn hơn nhìn thấy chúng.. haizz..yayyaâ
    Mình nghĩ dep luôn trụ hoa giả chỉ cần hoa tươi bàn tiệc thôi thì có được không nhỉ? phomaisua coi xem gia hoa tuoi trang tri tiec cuoi cua ban uoc chung bao nhieu chắc mình cũng hoc tập làm theo như vậy chứ mình cũng không thích hoa giả tí nào. Mọi thứ dồ ăn, bàn tiệc cũng khá rồi, chắc phải cố thêm mục hoa tươi ,có hoa tươi tiệc sẽ khác hẳn. Nghe bạn noi trang tri hoa hong mình cũng cùng ý tưởng với bạn.
    Hom rồi qua Đong phuong thấy nhan vien cho xem bao ghế gấm màu kem mới cũng khá đẹp ( nghe nv nói ĐP thay toàn bộ bao ghế mới cùng loại này), thảm sàn đang được chà sach trông cũng được lắm, lên đèn trông lung linh...Hôm đó có đám cưới sảnh F họ thuê dàn bánh cưới bên ngoài kiểu cành cây mềm mại trông đẹp hơn cái dàn bánh kiểu cái cầu thang của nhà hàng nhiều.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi edina; 03/12/2010 vào lúc 09:36 PM.

• 138 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi edina Xem bài viết
    Mình nghĩ dep luôn trụ hoa giả chỉ cần hoa tươi bàn tiệc thôi thì có được không nhỉ? phomaisua coi xem gia hoa tuoi trang tri tiec cuoi cua ban uoc chung bao nhieu chắc mình cũng hoc tập làm theo như vậy chứ mình cũng không thích hoa giả tí nào. Mọi thứ dồ ăn, bàn tiệc cũng khá rồi, chắc phải cố thêm mục hoa tươi ,có hoa tươi tiệc sẽ khác hẳn. Nghe bạn noi trang tri hoa hong mình cũng cùng ý tưởng với bạn.
    Hom rồi qua Đong phuong thấy nhan vien cho xem bao ghế gấm màu kem mới cũng khá đẹp ( nghe nv nói ĐP thay toàn bộ bao ghế mới cùng loại này), thảm sàn đang được chà sach trông cũng được lắm, lên đèn trông lung linh...Hôm đó có đám cưới sảnh F họ thuê dàn bánh cưới bên ngoài kiểu cành cây mềm mại trông đẹp hơn cái dàn bánh kiểu cái cầu thang của nhà hàng nhiều.
    Dzạ chị Edina đặt bánh cưới cành cây ở đâu ah?? Em đang đau lòng cái bánh cưới cầu thang đây .. Mún đặt 1 cái khác quá đi mất..
    Hoa tươi thì buổi sáng rước dâu gia đình em có thuê dịch vụ trang trí nhà cửa và hoa tươi ( phần này bố mẹ em tài trợ nên em muốn tiết kiệm cũng k được, cứ phải làm theo ý mẹ vì mẹ gả được con mẹ vui quá nên chi đẹp luôn). Nên em đem 1 ít từ nhà lên nhà hàng.. Trụ và đôn hoa cần có tc 14 đôn, 8 đôn dọc lối sân khấu sau khi dẹp pháo hoa đường đi, 6 đôn ngoài cổng hoa ( 2 bên cổng hoa mỗi bên 3 đôn).. Giá được báo là 350k-500k/trụ như vậy cho tùy hoa, em chưa đặt chính thức vì đang tìm chỗ rẻ.. Riêng cổng hoa thì bên sảnh A lần này họ làm cái cổng có khăn voan ( chít ở giữa trụ thành hình cái nơ) em đang địng đặt thêm hoa tươi cài vào đó..
    Về phần thảm và bao ghế thì em không lo lắm vì em xem phòng tiệc thì thấy cũng cũ cũ sao ấy, nhưng khi đi tiệc tối của bạn em ở đây lúc nhà hàng bật đèn và máy lạnh rồi music.. thì cũng lung linh lắm.. hihi..
    Em hên được 1 chút đặt tiệc sát nút cái ngày nhà hàng tăng giá ( em k biết chỉ may thôi).. nên giá có phần nhẹ nhàng hơn của chị Edina, mặc dù gdinh em có đặt cá bống mú và heo quay loại nhỏ..
    Thân ái..

• 403 Bài viết

• 2,417 Được cảm ơn

[QUOTE=phomaisua1982;15110112[[COLOR="blue"
    ]Dzạ chị Edina đặt bánh cưới cành cây ở đâu ah?? Em đang đau lòng cái bánh cưới cầu thang đây .. Mún đặt 1 cái khác quá đi mất..[/COLOR]

Hôm lên đặt món thì mình thấy đang có tiệc ở sảnh F có cái bánh như vậy đấy: như một cụm hoa vươn lên mấy cành mềm mại đỡ 5 cái bánh kem, mình tưởng đó là của Đông phương, hom kia len gút lai các chi tiet mới biết cái bánh cầu thang cua ĐP chán quá. Vậy nghĩ là mình đi đặt bên ngoài mang vào, giá cũng như ĐP thôi. Bạn nào biết ở đâu chỉ giùm mình và phomaisua với nhé
    -Thực đơn mình đặt hôm 11/11, là trước khi lên giá: 2790 K(hom trước nhớ nhầm 2.900 K)
    + Song hỷ lâm môn(bò bóp thấu+ mực chiên giòn) 420k
    + Heo sữa quay bánh bao ( 1 con nhỏ) 675K
    +Tôm sốt mayonnaise( sợ khách phải dùng tay mà thấy trên đây k được hoan nghênh lắm mà đổi lại tôm cháy tỏi phải thêm nhiều tiền hơn) 555 K
    +Gà ta hấp cải xanh 585 K
    + Lẩu tươi sống( sợ có người ko ăn cay được) 455 K
    +Nho Mỹ 100 K
    Em NV nói giờ mà đổi chỉ những món tương đương thôi cũng lên hơn 3 triệu thế nên chịu vậy. Mình nghĩ là các món mình đặt trước 20/11 mà sao mắc hơn mấy bạn nhiều, không hiểu sao? Vậy nên cũng hơi buồn.
    Thân ái
    Chỉnh sửa lần cuối bởi edina; 04/12/2010 vào lúc 08:31 PM.

• 1,715 Bài viết

• 4,685 Được cảm ơn

như đã hứa, mình up nhạc lên cho các bạn nè:
    đây là nhạc sưu tầm của mình:

http://www.mediafire.com/ (các bạn login vào : dc mail là thuypt_banking@yahoo.com.vn, password là 1234569, vào My files rùi tải từng bài về, vì mình không biết cách gom lại như thế nào hichic) tổng cộng là 14 bài

còn đây cũng là nhạc không lời nhưng thiên về giao hưởng thính phòng nhiều hơn (hơi khó nghe hơn chút), các bạn tham khảo thêm nha: http://www.mediafire.com/?wxng847syj7lvij