• 0 Lượt chia sẻ
  • 171K Lượt đọc
  • 1.36K Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 339 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Đã có bạn nào đãi tiệc cưới hay đã dự tiệc cưới ở Đôn Phương chưa, cho mình xin 1 chút thông tin. Vì thang em nhấtt định đặt tiệc nơi này.
    Các Bạn có biết món ăn nào ở đây ngonkho6ng, giới thiệu giúp nhe.
    Cám ơn Các Mẹ nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 132 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Đông Phương nấu ăn thấy không ngon, còn quang cảnh thì ở Đông Phương 1 sảnh rộng và đẹp hơn Đông Phương 2.
    • 339 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Đúng rồi, mình cũng nghe mọi người nói nấu ăn không ngon nên cũng lo. Em nhà mình đặt ở sảnh A,- DP1 . Nên mình muốn biết Mẹ nào đã ăn ở đấy, thấy món nào ngon, mình đặt cho đỡ bớt phần không ngon.

Cám ơn Các Mẹ nhiều
    • 275 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Đông Phương phục vụ kém lắm lúc làm lễ ko tận tình chu đáo toàn để cô dâu chú rể tự bơi,người dẫn chương trình,vũ đoàn múa thì hay
    Còn món ăn thì lúc đãi ở đó thấy mọi người nói ăn cũng được.Có chút kinh nghiệm ko biết giúp gì bạn ko?
    Yêu ox và cu Ben nhiều lắm:LoveStruc::Kiss:
    • 161 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình ăn đám ở đó được 4 lần,lần nào cũng giống nhau,từ tiết mục múa đến từng lời nói,nói chung là đã có khung hết trơn rồi....
    Món ăn mình chấm nà: Gỏi ngó sen,cá chẽm sốt chua ngọt,bò hầm tiêu ...Đừng đặt lẩu nhé,dở kinh,còn món tráng miệng thì đừng nên đặt caramel<kem flan> vì cái này mua ở siệu thị hay sao á,tệ lắm.
    Vài dòng tham khảo.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,182 Bài viết

• 1,682 Được cảm ơn

Em đặt tiệc cưới ở đây cách đây 2 năm rùi, quên mất là đông phương 1 hay 2 nhưng là cái ở đường Hoàng Viet chứ không phải ở Hoàng Văn Thụ nhé.
    Sảnh và cách bố trí tiệc, mc và vũ đoàn múa cũng okie, nói chung người ta lo hết chú rễ cô dâu chỉ đến làm theo hướng dẫn thôi.
    Về món ăn thì mình tự đặt, cân nhắc để chọn ra thực đơn tốt nhất, không nhất thiết theo thực đơn của nhà hàng đâu.
    Em thấy mọi việc cũng okie, họ chuyên tổ chức tiệc cưới nên làm cũng chuyên nghiệp.
    • 476 Bài viết

• 1,015 Được cảm ơn

Đừng đặt ở Đông Phương bạn ạ, mình đã đi ăn tiệc ở đây và thấy vừa mệt vừa đói vì:
    - Đường đi tại khu vực đông nên kẹt xe nhiều, đi đến nơi để gửi xe còn kẹt ở chỗ gửi xe. Đặc biệt, chỗ gửi xe phải lên dốc cao làm nhiều nữ sợ chết khiếp. Lấy và gửi xe rất mệt
    - Tìm sảnh của cô dâu chú rể mệt nốt, vì nhiều quá.
    - Vì nhiều tiệc nên phục vụ chưa chu đáo, chương trình về mặt nội dung mình thấy bình thường.
    - Đồ ăn dở nhất trong các nơi mà mình đã được ăn...
    Đây là ý kiến của mình để bạn tham khảo. Bản thân mình thì đã tổ chức ở Yasaka Bảo Trân (thương xá Tax) và khá hài lòng (nhưng đồ ăn bình thường, ko ngon lắm hay sao á!):Smiling:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh co an qua nha hang Lido thay do an ngon ma chuong trinh Show hay lam, gia ban hinh nhu tu 1 trieu 9 tram ngan tro len, nghe noi neu ban dac coc lan mot cho khac roi toi do ho. hoan coc cho, ban thu toi do tham khao website cua ho la www.lidotieccuoi.com. chuc ban may man.
    • 162 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Bạn đại học của em toàn đặt ở đây, khỏi cần mở thiệp cũng biết nó mời chỗ nào. Chắc hơn cả 10 đứa. Em k biết giá cả cụ thể thế nào nhưng nghe nói cũng dễ chịu vì toàn mấy đứa mới ra trường thì ...hihi. Cảm giác em ăn thì bình thường, k ngon nhưng cũng k quá dở, nói chung chấp nhận được. nhưng chỉ mỗi cái hay sợ bị kẹt xe với sảnh nhỏ quá, đi cứ đụng vào người khác
    • 736 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

em cũng đặt ở Đông Phương vào tháng 9 này nè,sảnh lầu C, chưa chọn được thực đơn nữa, mong mọi người cho ý kiến giúp em. nói chung với giá trung bình thì Đông Phương là quá được rồi, sảnh đẹp, làm lễ cũng đẹp mà.
    chỉ có cái ngại khách bị kẹt xe àh.
    Nếu mình thích làm lễ không đụng hàng thì nói ý tưởng của mình cho nhà hàng biết, xem họ có phối hợp với mình làm không:Thinking: em nghĩ chắc họ cũng ok nhưng mình phải chi thêm tiền