Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 38.5K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình vừa mới xem một số ảnh cưới bên Caro, vô tình thấy sổ ký tên lúc khách mới vào của một đôi trông rất đẹp và lạ: có ảnh cô dâu- chú rể, có lời cảm ơn....nói chung được design rất đẹp. Có bạn nào biết muốn đặt làm sổ ký tên đó thì nên đến đâu không vì cái đó sau này mình muốn giữ làm kĩ niệm nên bỏ chút công tìm tòi tí mà..
    :Smug:

Mình load ảnh lên luôn.

• 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

seo khong ai tra loi j vay, co bạn nào biết vấn đề này chỉ mình với. :Sigh:

• 752 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

bạn chụp hình cưới chưa, vì đa phần cái này là chỗ làm album cưới người ta làm cho mình luôn, còn dịch vụ riêng thì mình ko biết, mình thấy cái này cũng dễ, bạn design cũng được hoặc thuê người design rồi đem ra chỗ chuyên in album để in ra thôi...mình cũng có làm tương tự như vậy (chỗ chụp hình tặng thêm cho mình), để mình về chụp hình rồi up cho bạn tham khảo, của mình là như cuốn sổ, 2 bìa in hình cưới, còn bên trong là các tờ giấy trắng có in chữ thanks ...

• 261 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Hay nhỉ, em đặt gạch học hỏi làm thử. Chứ sổ kí tên của nhà hàng quyển nào cũng như nhau.
    Hoa trên tuyết một màu thắm đỏ
    Hồng tươi như giọt máu vừa rơi
    Băng phủ trắng xóa mòn lối nhỏ
    Giá lạnh buốt lòng người... tình ơi... :Rose:

• 70 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ah, minh chuẩn bị chụp hình cưới nè, bạn cho mình tham khảo ý kiến về vụ này nha. thank bạn trước

• 102 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình cũng rất quan tâm...có chị nào giúp tụi em với ko ạ .Thanks mấy c trước nhé
    Nguyện đi với anh suốt con đường đời, dù cho khó khăn vẫn chờ ta phía trước. Vì em vững tin khi có anh dẫn đường, đặt vào tay anh con tim em cùng cuộc đời, để anh đưa cho con thuyền mình đến bến bờ yêu thương...............:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

• 1,076 Bài viết

• 641 Được cảm ơn

mình thấy làm thành cuốn sổ là hay nhất ấy, dễ giữ, mình thấy mấy studio có đó. Nếu bạn chụp hình cưới rùi thì nhờ bên đó làm luôn. Kg thì làm như bạn smg12 ấy.

• 205 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Mình up lên mấy mẫu guest book cho mấy nàng tham khảo nè, mình cũng đang tăm tia mua 1 em trong mấy em này, hihi

• 954 Bài viết

• 1,808 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi carnation189 Xem bài viết
    Mình up lên mấy mẫu guest book cho mấy nàng tham khảo nè, mình cũng đang tăm tia mua 1 em trong mấy em này, hihi

Ui xinh quá..cái này mua ở đâu bạn? SG có ko?

Đời không trả cát-sê nên sống không cần phải diễn

• 541 Bài viết

• 489 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi carnation189 Xem bài viết
    ui xinh quá, ở SG có k bạn, mua ở đâu vậy bạn???
    ----------------------------------------------
    Bố ơi, Bố. Đã lâu rồi con không được gọi tiếng Bố

---------------------------------------------