• 0 Lượt chia sẻ
  • 89.7K Lượt đọc
  • 486 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• 36 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    Mình định tổ chức tiệc cưới ở WP vào cuối tháng 6 tới. Dự tính khách mời 250-300 người. Không biết có bạn nào có kinh nghiệm về việc chọn sảnh nào đẹp, nên đặt dịch vụ (hoa, sân khấu, MC...) của WP hay đặt ngoài, thực đơn món nào ngon ... không ạ?
    Cám ơn mọi người nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 472 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Thức ăn ít, ngon hay không là tùy khẩu vị mỗi người chứ WP thì không có chuyện thức ăn dở rồi :Angel: Còn lại mọi thứ đều lung linh tuyệt vời.
    Anh chị Su mới đi ăn cưới ở đó về, Su chỉ được nghe chê thôi, còn lúc anh chị nói chuyện qua ĐT thì Su lại nghe khen WP tuyệt vời :Laughing: đúng là giao tiếp có khác, bởi vậy Su cũng hong dám tin lắm comment của khách mời trong đám cưới của Su lun. :RollingEy:
    • 714 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Vic cũng đồng ý là WP mọi thứ đều ok trừ món ăn là dở thui!
    • 54 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

đúng rồi, thức ăn ở WP ngon lắm, nhưng không gian hơi đơn điệu và đường đi thì hay kẹt xe
    • 590 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Suriya Xem bài viết
    Thức ăn ít, ngon hay không là tùy khẩu vị mỗi người chứ WP thì không có chuyện thức ăn dở rồi :Angel: Còn lại mọi thứ đều lung linh tuyệt vời.
    Anh chị Su mới đi ăn cưới ở đó về, Su chỉ được nghe chê thôi, còn lúc anh chị nói chuyện qua ĐT thì Su lại nghe khen WP tuyệt vời :Laughing: đúng là giao tiếp có khác, bởi vậy Su cũng hong dám tin lắm comment của khách mời trong đám cưới của Su lun. :RollingEy:
    kaka , khen thiệt lòng muh hông tin là seo ? thôi dễ lắm , đặt lại 1 bàn ăn thử tiếp xem ngon dỡ , nhớ mời em ăn để em comment lại cho chị tin nghen :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    • 472 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iuchongngoc Xem bài viết
    kaka , khen thiệt lòng muh hông tin là seo ? thôi dễ lắm , đặt lại 1 bàn ăn thử tiếp xem ngon dỡ , nhớ mời em ăn để em comment lại cho chị tin nghen :Battin ey::Battin ey::Battin ey:
    :RaisedEye Admin tưởng chị với em cấu kết quẳng cáo cho nhà hàng, bị block nick thì khổ à!
    • 36 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    Rất cám ơn các bạn đã cho ý kiến giúp mình. Mình chỉ thấy WP tổ chức đám cưới chuyên nghiệp và có uy tín nên cảm giác có thể yên tâm về mọi dịch vụ. Khen chê thì mình nghĩ 9 người 10 ý, tổ chức đám cưới là "làm dâu trăm họ" nên cũng khó để làm vừa lòng tất cả mọi người. Chỉ có điều đúng là vấn đề thức ăn ở WP có vẻ có nhiều ý kiến trái chiều nên mình hơi băn khoăn. Cùng giá tiền như WP các bạn có thể cho mình biết ks nào tổ chức tốt nhất hiện nay không? Mình có nghe nói đến Movenpick và cũng muốn tham khảo ý kiến các bạn.
    Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ nhé ! Mình đợi tin mọi người.
    • 82 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhvh Xem bài viết
    Chào mọi người,
    Rất cám ơn các bạn đã cho ý kiến giúp mình. Mình chỉ thấy WP tổ chức đám cưới chuyên nghiệp và có uy tín nên cảm giác có thể yên tâm về mọi dịch vụ. Khen chê thì mình nghĩ 9 người 10 ý, tổ chức đám cưới là "làm dâu trăm họ" nên cũng khó để làm vừa lòng tất cả mọi người. Chỉ có điều đúng là vấn đề thức ăn ở WP có vẻ có nhiều ý kiến trái chiều nên mình hơi băn khoăn. Cùng giá tiền như WP các bạn có thể cho mình biết ks nào tổ chức tốt nhất hiện nay không? Mình có nghe nói đến Movenpick và cũng muốn tham khảo ý kiến các bạn.
    Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ nhé ! Mình đợi tin mọi người.
    Chiều nay mình đã nhắn trên YIM cho bạn không biết bạn đã nhận được chưa? Mình sắp tới 25/02/2010 sẽ đãi ở Movenpick, có gì sẽ cho bạn biết nhe!
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hok bít chị đã đặt cọc chưa, em thì bỏ cọc lun ở đó gòi, hichic, cái j cũng bị charge phí hết. đem ban nhạc ngoài vào cũng bị tính điện 3tr, tiệc thì răm rắp cái nào cũng giống cái nào, nếu lam theo ý mình thì cũng bị cách này hay cách khác để charge phí, máy chiếu thì chiếu đúng 15', qua phút thứ 16 là dẹp máy chiếu, nếu mình muôn sử dụg tiếp (mặc dù thêm có 4ph) mà cũng chị ch 3tr, ặc ặc. Chị suy nghĩ lại, tiên đó em thuê mr.bảo design hoa & chị Tiên bên ánh sáng âm thanh làm ở 1 nhà hàng khác cũng lung linh chẳng kém j WP
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn! cho mình góp ý một chút về WP. Mình có bạn đãi tiệc ở đây rồi, nói thật không gian cũng ok, trang trí đẹp, bài bảng. Nhưng nói về phục vụ thì chưa xứng đáng với túi tiền mình bỏ ra. Mình không phải là người khó chịu, nhưng nghĩ rằng đã bỏ tiền nhiều vậy thì nên hưởng được một sự phụ vụ tốt, nhưng rất thất vọng, từ nhân viên phục vụ ăn đến nv bãi xe cũng không tốt lắm, thẩm chí nói là nói chuyển thô lỗ mất lịch sự là khác nữa, đồ ăn thì đúng như 1 bạn nói "Ta không ra ta, tây không ra tây". Đây là nhà hàng đầu tiên mình đi dự đám cưới mà còn phải kiếm người phụ trách ở đó để góp ý. Nói chung mình rất ứng tượng với cách phục vụ ở đây.
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình mới đi ăn cưới ở WP tuần rồi, thức ăn đúng là dở thiệt, mình chỉ cảm thấy món bánh tráng miệng là ngon thui, mọi người bỏ quá trời. Sảnh đẹp.
    • 53 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Hey dza...nghe mọi người feedback WP như thế làm nản lòng chiến sĩ quá...em đã đặt cọc ở WP vào T4 rồi.. chỉ biết cố gắng kiểm soát mọi việc tốt nhất có thể thôi...
    Có CD nào có contact của Bảo Florist cho em xin với nhé..tks
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã đi ăn đám cưới của em mình ở WP, thực sự rất thất vọng với thức ăn và thái độ phục vụ ở đây. Đồ ăn được để trong 1 cái dĩa rất ít, mình chưa thấy nhà hàng nào cho ăn trong 1 cái dĩa như vậy. Thức ăn không đặc sắc, ít... màn diễn khai tiệc không đẹp, không chuyên nghiệp, rất ngắn, bộp chộp... 1 em trong đội múa đá cái áo cô dâu của em mình ngay trên sân khấu... Phục vụ bàn thì chậm trễ bỏ quên khách... nói túm lại, WP chỉ được cái sãnh đẹp và PR tốt mà thôi...
    • 191 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi channhu Xem bài viết
    Chiều nay mình đã nhắn trên YIM cho bạn không biết bạn đã nhận được chưa? Mình sắp tới 25/02/2010 sẽ đãi ở Movenpick, có gì sẽ cho bạn biết nhe!
    Hi bạn, tháng 5 này mình cũng đãi tiệc cưới ở Movenpick. Khi nào bạn đãi tiệc xong thì cho mình biết một số ý kiến nhé để mình rút kinh nghiệm cho tiệc cưới của mình. Cám ơn trước nhé.
    • 191 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi channhu Xem bài viết
    Hi bạn, tháng 5 này mình cũng đãi tiệc cưới ở Movenpick. Khi nào bạn đãi tiệc xong thì cho mình biết một số ý kiến nhé để mình rút kinh nghiệm cho tiệc cưới của mình. Cám ơn trước nhé.
    • 36 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhtruong00us Xem bài viết
    Bạn có thể cho mình biết thông tin về giá cả, thực đơn, dịch vụ bên Movenpick được không? Có gì PM giúp mình nhé. Mình đang cần thông tin gấp để đặt tiệc không không kịp.
    @ Mọi người: Bạn nào có thông tin về Movenpick cho mình xin ý kiến luôn với nha !
    • 53 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình đã dự đám cưới ở Movenpick, nếu bạn đãi <30 bàn thì tạm ổn, nếu không thì chật chội lắm, ngồi không thoải mái. Sảnh hẹp dài, ngồi xa là không thấy CD-CR đâu hết (hay do mắt mình cận). NV phục vụ thì mình thấy hên xui, NV có kinh nghiệm thì tốt, chia thức ăn, phục vụ nhanh nhẹn, còn NV mới thì cứ lóng nga lóng ngóng, chậm chạp, chia thức ăn lúc nào cũng thiếu, có khách bực bội nên đi về luôn. Còn về thức ăn thì mỗi tiệc sẽ mỗi khác, do CD-CR lựa chọn phù hợp với kinh phí nên mình no comment. Chương trình lễ thì bạn nhớ trao đổi kỹ với quản lý nhé.
    Với giá tương đương với Movenpick, Majestic cũng là 1 option cho bạn, bạn có thể tham khảo các ý kiến về Majestic trên WTT, cũng khá là nhiều ah. Còn continental nữa chứ....
    BTW, tất cả các thông tin chỉ để bạn tham khảo, còn quyết định là ở CD-CR, nơi nào bạn cảm thấy hài lòng, phù hợp và yên tâm thì chọn thôi.
    Còn thông tin giá cả, thực đơn của các nơi tổ chức tiệc cưới, bạn cứ gọi điện thoại trực tiếp để gặp sale, các em i' sẽ phục vụ bạn tận tình, gửi đầy đủ thông tin cho bạn, như thế sẽ chủ động hơn ah.
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lethanh.nov Xem bài viết
    Hey dza...nghe mọi người feedback WP như thế làm nản lòng chiến sĩ quá...em đã đặt cọc ở WP vào T4 rồi.. chỉ biết cố gắng kiểm soát mọi việc tốt nhất có thể thôi...
    Có CD nào có contact của Bảo Florist cho em xin với nhé..tks
    0903388257 - anh bảo nè chị, nói chiện dẽ thương cực kì mà giá thì hok thươg chút nào, hihi, mà vẫn fải đu đeo ảnh, :Battin ey:
    • 53 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrinhCongSon's lover Xem bài viết
    0903388257 - anh bảo nè chị, nói chiện dẽ thương cực kì mà giá thì hok thươg chút nào, hihi, mà vẫn fải đu đeo ảnh, :Battin ey:
    hi``...tại lỡ ":LoveStruc:" ảnh rồi nên phải ráng "đu" theo thôi hen ^.^ , tks bạn nhá :Rose:
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhvh Xem bài viết
    Bạn có thể cho mình biết thông tin về giá cả, thực đơn, dịch vụ bên Movenpick được không? Có gì PM giúp mình nhé. Mình đang cần thông tin gấp để đặt tiệc không không kịp.
    @ Mọi người: Bạn nào có thông tin về Movenpick cho mình xin ý kiến luôn với nha !
    P cũng đang muốn tham khảo thông tin về Movenpick mà ở xa nên không tiện đến đó làm việc trực tiếp. P có gởi email tới địa chỉ này truong.phan@movenpick.com (lấy được từ trang web nào đó quên mất rùi) nhưng chưa nhận được reply . Mọi người có thông tin hay comment gì thì cho mình share với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều.