Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Đãi tiệc cưới ở Gala Royale - Sài Gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 168K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

• 102 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em đang tìm hiểu nhà hàng đãi tiệc cưới ở Sài Gòn, thấy các mẹ bàn tán nhiều nhà hàng lắm rồi, nhưng chưa thấy nói về nhà hàng Gala Royale ở 63 Mạc Đĩnh Chi. Có mẹ nào đã tổ chức ở đây rồi thì cho em xin ý kiến nhé! :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 723 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

bạn tham khảo ở topic này nè: http://www.webtretho.com/forum/f630/...l#post11385381
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ban oi, minh vua du tiec cuoi vao dau thang 4. O do minh thay sanh rat sang va dep, phu hop voi tiec nho khoang 300 khach. nhan vien de thuong, an no.noi chung la phu hop voi tui tien
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 620 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Mình nghĩ cũng nên cho Gala Royale 1 topic riêng đi, cứ đi chung hoài
    Khi mình nói đãi ở Vàng Son, hơn 70% hỏi mình "Ủa, ở đâu vậy? Sao nghe lạ hoắc", 20% còn lại im lặng suy nghĩ (chắc cũng nghĩ cái nhà hàng đó ở nơi khỉ ho,cò gáy nào), chỉ khoảng <10% là bít thui. Và mình chỉ tìm được đúng 1người bạn đã từng ăn ở VS, hix hix. Sao kỳ vậy?
    Mong các bạn đã đãi vô cm xôm tụ cho tụi mình thêm kinh nghiệm
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chào bạn,
    mình cũng từng đãi tiệc cưới ở Gala royale rùi ok lắm , vửa rộng rãi thông thoáng, thức ăn thì ngon ,ông xã mình vừa ý lắm , nếu bạn có nhu cầu làm tiệc vừa phải khoảng 20 - 30 bàn thì mình nghĩ nơi đây đáng để bạn cân nhắc ,vừa ấm áp nhẹ nhàng. không phải là mình quảng cáo đâu nha ,đây là ý kiến riêng của vợ chồng mình và sự đánh giá của bạn bè
    • 863 Bài viết

• 396 Được cảm ơn

Ưm, em có bảng giá của Vàng son nè chị, chị cần thì em fax wa cho, nếu chị là người thích phong cách cổ điển, nhẹ nhàng thì VS là lựa chọn thích hợp, tuy nhiên em và các bạn em đi ăn ở VS về thì nói hơi buồn, vì phong cách ở dây là nhẹ nhàng và cổ điển, thức ăn cũng ok
    • 213 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Hihi... tháng 10 năm nay Wis cũng đãi ở VS đây. Năm ngoái có đi ăn ở đó 1 lần rồi, mê chết được. Không ngờ đám cưới mình cũng được đãi chỗ này.
    Đồ ăn ok, phục vụ tốt, phong cách sang trọng. Túm lại là Wis hài lòng khi đi ăn ở đó. ^^
    • 620 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Đã post hình bên topic kia, giờ vẫn ham hố post típ bên đây, hehe. Có ai vui lòng mời Nít đi ăn 1 bữa ở VS ko?? Đãi đám cưới ở đó mà chẳng bít gì về đồ ăn, hix hix

[/QUOTE]
    • 934 Bài viết

• 902 Được cảm ơn

Mình cũng book ở GR, thích không gian ấm áp ở đây. một vài hình ảnh cho mọi người xem nhé.

Tầng trệt

Sảnh Pearl :LoveStruc:

Sảnh Ruby

Sảnh Gold

Sảnh Diamond :LoveStruc:

Tầng thượng Terrace :LoveStruc::LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sushi13; 12/08/2010 vào lúc 05:53 PM.
    Touch the sky!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,483 Bài viết

• 1,799 Được cảm ơn

heheh nit ơi mình cũng mún được đi ăn bên GR, chưa bít mùi vị thế nào hihi
    • 577 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

hôm qua mình mới gọi đt lên GR để update giá mới trọn gói sau tháng 9/2010 là 3.090.000/bàn, hồi đó GR nói tăng tối đa là 10% và giờ kết quả là 7%, cũng ukie hen
    • 64 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ek, em mới hỏi gần đây cho tiệc cưới tháng 01/2011...giá thấp nhất là 4tr đấy các chị...
    • 577 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

giá mình nói là giá trọn gói ngày thường, từ thứ 2 đến thứ 6 , chứ thứ 7, CN thì mình ko cập nhật vì mình đã thứ 6 mà
    • 26 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

ừa, mình cũng đặt trọn gói ngày thường ở Vàng Son vào tháng 12 rồi. Tiệc cuối tuần thì thấy mọi người đa số comment tốt, hi vọng ngày thường cũng như vậy.
    • 213 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jennyp Xem bài viết
    heheh nit ơi mình cũng mún được đi ăn bên GR, chưa bít mùi vị thế nào hihi
    Vui thiêt ah. Wis đãi ở VS. Sau đó mấy ngày lại có 2 cái đám mời ở VS. Đầu tháng 1 năm sau lại 1 vé mời ở VS nữa
    • 913 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

[QUOTE=fullhouse2010;13106920]hôm qua mình mới gọi đt lên GR để update giá mới trọn gói sau tháng 9/2010 là 3.090.000/bàn, hồi đó GR nói tăng tối đa là 10% và giờ kết quả là 7%, cũng ukie hen [/QUOTE

Mình cũng đãi ngày thứ 6 tháng 12 nè..Vậy là chỉ tăng 7%, ok quá ^^
    Yêu con nhất trên đời
    • 577 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

sam nhim tổ chức ngày nào thế
    • 58 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuongxd Xem bài viết
    Ưm, em có bảng giá của Vàng son nè chị, chị cần thì em fax wa cho, nếu chị là người thích phong cách cổ điển, nhẹ nhàng thì VS là lựa chọn thích hợp, tuy nhiên em và các bạn em đi ăn ở VS về thì nói hơi buồn, vì phong cách ở dây là nhẹ nhàng và cổ điển, thức ăn cũng ok
    chị Thuong oi ,fax qua cho em bảng giá của Vàng Son với nhé.
    Số fax: 222 68 736
    Cẩm Tú.Thanks chị Thương nhìu nhìu.Tặng chị 1 bông hoa nè:Rose:
    • 58 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolem157 Xem bài viết
    Ek, em mới hỏi gần đây cho tiệc cưới tháng 01/2011...giá thấp nhất là 4tr đấy các chị...
    Em thấy chị thuongxd post năm nay là 3,090,000 nghĩ là Okie rồi,định qua đây book cho sang năm.Nhưng chị nói book cho 2011 hơn 4.000.000 ,chắc chịu hok nổi quá.
    • 913 Bài viết

• 296 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fullhouse2010 Xem bài viết
    sam nhim tổ chức ngày nào thế
    Mình tổ chức ngày 24/12 ^^..đúng ngay noel đó
    Yêu con nhất trên đời