Tiệc cưới - Nhà hàng - Dịch vụ khác

Aqua Place wedding & event: Nhà hàng mới ở Bình Thạnh

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 105K Lượt đọc
  • 1.07K Trả lời

49 Người đang theo dõi

• 2,574 Bài viết

• 1,549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newhorse22 Xem bài viết
    buồn quá. hình như mình thấy sân khấu thấp quá. bạn trai mình nói lên sân khấu chẳng đẹp và lung linh.chẳng giống mấy nơi tiệc cưới khác .làm thấy cũng đúng va buồn ghê đó
    Mới đi đám cưới hồi chủ nhật của đứa em ở đây, nói chung là kiến trúc sang trọng, đồ ăn được nhưng đồng ý là sân khấu thấp và tổ chức hơi dở, nhất là mấy khâu đón tiếp khách của dành khánh tiết đó, cái này các mẹ chú ý trao đổi cụ thể kỹ trước khi kỳ hợp đồng nhé!
    • 942 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

nửa tháng nửa mình đi ăn ở đây ngay đúng sảnh vàng mình chọn luôn. Cũng buồn thật nhưng giờ có muốn đổi cũng khó. gia đình mình chịu chỗ này quá rùi. Thui thì cái nào cũng vậy , chẳng có gì là hoàn hảo được.
    • 239 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

nửa tháng nửa mình đi ăn ở đây ngay đúng sảnh vàng mình chọn luôn. Cũng buồn thật nhưng giờ có muốn đổi cũng khó. gia đình mình chịu chỗ này quá rùi. Thui thì cái nào cũng vậy , chẳng có gì là hoàn hảo được.
    Ôi, bạn sắp đi ăn cưới ở đây rồi ạ, nhớ mang theo máy hình chụp hình cái sân khấu về cho bà con xem với nhé. Ngoài ra xem luôn dàn khánh tiết ý, xem thử đẹp không sao thấy có mẹ không hai lòng ở trên, về góp ý cái cho yên tâm nhé!

Sống vui tươi, cười thoải mái!!!!!!!!!!!!!!
    • 942 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hihi.uhm để mình xem sao rùi chụp về úp lên cho mấy bạn thấy.
    • 269 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

em đặt ở nhà hàng Hương Phố trên đường Phan Văn Trị. Thỉnh thoảng đi chùa cũng có đi qua nhà hàng Aqua này. Cũng thấy hơi tiếc cho một sự lựa chọn, nhưng giờ thì thôi, đến đâu thì đến. hihi

• 255 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhaily87 Xem bài viết
    em đặt ở nhà hàng Hương Phố trên đường Phan Văn Trị. Thỉnh thoảng đi chùa cũng có đi qua nhà hàng Aqua này. Cũng thấy hơi tiếc cho một sự lựa chọn, nhưng giờ thì thôi, đến đâu thì đến. hihi
    Thấy nhà hàng này cũng được mà, chọn rồi thì cứ cho nhà hàng mình là nhất đi mẹ nó ạ, lăn tăn ji cho mệt! Ở Aqua palace đến luot cưới em út, con cái gì đãi sau
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 110 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

chờ tin nàng,vì nhỏ em họ Mh cũng đang tính đãi nhà hàg này,mà chưa đi ăn đám cưới lần nào,nên gia đình Mh chưa dám đặt
    Chuẩn bị hành trình đi lấy chồng!!!:Applause::Applause:
    Còn gần 10 ngày mà MH lên xe bông:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 942 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hương phố cũng đẹp.mới đầu mình cũng đặt ở đây nhưng bất tiện cái gửi xe ngoài.vì rất nhìu sảnh nên khách cũng đông nên trong nhà hàng ko đủ chỗ gửi. chứ còn sảnh cũng đẹp lắm bạn à. em mình và bạn mình đãi ở đây rùi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 255 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

hương phố cũng đẹp.mới đầu mình cũng đặt ở đây nhưng bất tiện cái gửi xe ngoài.vì rất nhìu sảnh nên khách cũng đông nên trong nhà hàng ko đủ chỗ gửi. chứ còn sảnh cũng đẹp lắm bạn à. em mình và bạn mình đãi ở đây rùi.
    Mẹ newhorse đặt cọc ở Aqua mà, mà bạn đã chọn món chưa nhỉ?
    • 942 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

uhm.mình đặt AQUA.lúc đầu dự định đặt ở Hương Phố vì chỗ này cũng long lanh và gần nhà mình.nhưng vì nó kô có chỗ gửi xe rộng và chỗ để chụp hình hơi nhỏ vì nhìu tiệc chung 1 tầng nên mình kô thít lắm.Em họ mình đãi ở đây mà.chứ còn lại cũng được. À quên còn 1 vụ nữa là trước khi cô dâu chú rễ bước vào nó chiếu cái gì giống quảng cáo cho nhà hàng lắm. Nhớ lại mà mắc cười.họ hàng ai cũng trố mắt và cười.bên AQUA mình chưa chọn món ăn.nhưng đợi nửa tháng nửa đi ăn ở đây về mình sẽ có ý kiến cho các bạn nhé.
    • 2,574 Bài viết

• 1,549 Được cảm ơn

Cái nhà hàng Hương Phố cũng đi ăn rồi, nói chung là cũng được nhưng AQUA vẫn đẹp hơn, riêng biệt hơn và đồ ăn ngon hơn.

NHưng đã chọn rồi thì cứ vậy mà làm thôi, đừng phân vân nữa mất công suy nghĩ mệt người lắm bác à!
    • 624 Bài viết

• 438 Được cảm ơn

hnay mình đi ngang Hương PHố, thấy cái tòa nhà mới xây của nó cũng long lanh ghê chứ. mặt tiền 3 tầng hoàn toàn bằng kiếng hết, nhìn lên thấy choáng luôn.
    • 2,574 Bài viết

• 1,549 Được cảm ơn

Mà kế bên Aqua palace có cái nhà hàng cũng hay hay, chỉ có điều nó hơi cũ thôi, các bác thử tham khảo thử
    • 269 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

hihi, thank các chị đã động viên. E đặt cọc ở Hương Phố 4 chai rồi mà, k dám cancel, tiếc xiền lắm ạ. Bên HP có chỗ để xe free cho khách (tính phí cho CD-CR Nhưng chắc nhà xe nhỏ nên mới k đủ chỗ. E sẽ dặn khách nhà em đi sớm để nhận chỗ :Laughing:

• 942 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

kế nhà hàng aqua là nhà hàng đại nam đó bạn.
    • 255 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Ah, cái nhà hàng đó thì không được mới và đẹp, tổ chức thì cũng được. Nhưng các bác chia sẻ nhà hàng Aqua đi, cho em an tâm cái, vì đã đặt cọc rùi muh. Sao lâu giờ chẳng có ai đi đám cưới hết vậy kìa????
    • 2,574 Bài viết

• 1,549 Được cảm ơn

Các mẹ không nên boăn khoăn, đặc cọc rùi thì cứ thế mà chờ đến ngày lên thớt thui
    • 210 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

cuối tuần này mình cũng đi đặt cọc ở AQUA nè.
    • 255 Bài viết

• 137 Được cảm ơn

Hix, có thêm bạn cùng đặt ở Aqua rùi, mà mẹ này đặt sảnh nào nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 239 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người, lâu giờ vẫn chưa có mẹ nào đi ăn cưới ở đây ạ? Nhà haàg này cũng nhiều mẹ đặt wa chài lun ha, vui vui

Sống vui tươi, cười thoải mái!!!!!!!!!!!!!!