Cách làm đẹp khác

xin báo cáo thàh tích tập thể lao động xuất sắc ( em nhờ mod ạ)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.51K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

• 230 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em đựoc giao nhiệm vụ là làm báo cáo thành tích cho phòng lao động tập thể xuất sắc, em nhờ anh chị nào làm rồi cho em xin một mẫu báo cáo cụ thể ạ. em xin cảm ơn nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 166 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Bạn lấy báo cáo tổng kết của cơ quan ra mà sửa, nêu các công việc đã làm tốt, và nêu thành tích đã đạt được trong thời gian vừa qua:Smiling:
    • 30 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BomeyeuKhanhLinh1102 Xem bài viết
    Em đựoc giao nhiệm vụ là làm báo cáo thành tích cho phòng lao động tập thể xuất sắc, em nhờ anh chị nào làm rồi cho em xin một mẫu báo cáo cụ thể ạ. em xin cảm ơn nhiều nhiều
    Nói chung báo cáo được chia làm 3 phần:
    Phần 1: Sơ lược đặc điểm tình hình của đơn vị (chức năng, nhiệm vụ, thuận lợi, khó khăn ...)
    Phần 2: Các thành tích đã đạt được
    1. Thành tích chuyên môn (bạn liệt kê các thành tích trong công việc của đơn vị
    2. Các thành tích khác (nói hơi ..... nhưng cũng cần phải có nếu ở khối cơ quan NN) như : chấp hành chủ trương chính sách của đảng, pháp luật nhà nước, các chỉ thị và kỷ luật lao động của đơn vị, .... xây dựng tập thể đoàn kết vững mạnh, hợp tác phối hợp trong công việc...
    Phần 3: Kết luận : khái quát lại vài câu và nêu sơ qua về phương hướng phát triển và phấn đấu trong năm tới.

Túm lại là sơ bộ như vậy tùy theo đặc điểm chung tình hình của từng đơn vị mà sáng tác cho phù hợp.
    • 219 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Đưa email đây em gửi file luôn cho, chỉ việc copy & paste thôi :Laughing:
    • 1,318 Bài viết

• 651 Được cảm ơn

Khổ thân bạn quá. Làm thì tốt mà lại không biết báo cáo hay.:Smiling:
    Nguyễn BI : Cao, To, Dài, Đẹp Giai . :LoveStruc::LoveStruc: 12 tháng : 11,5 kg 81 cm. 24 tháng 15,8kg 94cm 29 tháng 16,9kg 97cm, 38 tháng 18 kg 103 cm 4 tuổi 21 kg 115 cm