Cách làm đẹp khác

viên uống trị mụn acna care

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.36K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ai đã dùng loại này tư vấn em với!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 510 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

mình đã uống rồi nhưng đã bỏ. thứ 1, uống thuốc xong mình buồn nôn lắm, như người say xe ấy, uống trong hay sau bữa ăn đều thế. Thứ 2, ko thấy đỡ. Em trai mình uống thì ko sao, trong thời gian uống có thấy đỡ nhưng ngừng rùi thì lại thấy bị lại.
    • 217 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nè bạn đừng nói vậy, bạn phản ứng thuốc mạnh quá mà, phải uống lâu dài mới được trong đó chủ yếu bổ sung kẽm để trị mụn ngoài ra phải uống thểm vtm C và E và cả dầu cá thì mới đẩy nhanh quá trình trị mụn được, lưu ý là bổ sung vtm C là viên nhộng ko nên dùng loại khác vì loại này mát tạo thánh nhiệt trong người ko phải thuốc tây nóng gây mụn đâu.
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Em đọc báo thấy bảo thuốc này phải uống lâu dài, 2 tháng trở lên mới có tác dụng ạ, em cũng chưa thử nên ko biết thế nào :Thinking:
    Mẹt em thỉnh thoảng đến kỳ hoặc zời nóng quá cũng bị 1 vài cái mụn biểu tình, chả biết có nên uống loại này ko, em toàn uống nước cam, hoặc nước rau má cho mát thôi chưa chưa dám uống thuốc Mẹ nào chị nào uống rồi cho mọi người xin thêm 1 vài comment với ạ
    • 152 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tớ uống rùi đây, có giảm nhưng ngừng là lại mọc mụn lại, sad
    Ngỗng yêu của bố mẹ
    Ngỗng xinh xinh.
    Măm.......Măm :Applause::Kiss::LoveStruc:
    • 353 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

BS cũng kê toa cho e uống loại này,nhưng e thấy nó vô thưởng vô phạt lắm,đó là cảm nhận của e thôi,chắc cũng còn tùy cơ địa mỗi người. :Smiling:
    • 74 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình xơi nó rồi! tốt phết ấy! muh phải đều đặn! đúng bữa, không được bỏ cơ!:Angel:
    • 1,011 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

em nghĩ mụn còn nhiều nguyên nhân lắm môi trường , cơ địa , dậy thì , di truyền j j đó , người uống hợp có lẽ do đúng nguyên nhân thiếu kẽm , người ko hợp thì do môi trừong hay cơ địa máu nóng đã thế . Thuốc uống hay lotion cũng vậy , người hợp người ko mà , cơ địa mình phải hiểu rõ nguyên nhân rồi mới trị được. Đấy là em nói theo suy nghĩ,kiến thức và kinh nghiệm cả 10 năm nay của em ai thấy sai thì đừng chỉ trích nhé , nhẹ nhàng với em thôi :-p
    • 66 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trucvi91 Xem bài viết
    em nghĩ mụn còn nhiều nguyên nhân lắm môi trường , cơ địa , dậy thì , di truyền j j đó , người uống hợp có lẽ do đúng nguyên nhân thiếu kẽm , người ko hợp thì do môi trừong hay cơ địa máu nóng đã thế . Thuốc uống hay lotion cũng vậy , người hợp người ko mà , cơ địa mình phải hiểu rõ nguyên nhân rồi mới trị được. Đấy là em nói theo suy nghĩ,kiến thức và kinh nghiệm cả 10 năm nay của em ai thấy sai thì đừng chỉ trích nhé , nhẹ nhàng với em thôi :-p
    Bạn này nói Chuẩn không cần chỉnh phải xem mình bị mụn do nguyên nhân gì mới được :Smiling:
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em đã uống được 1 tháng rồi,uống kèm với vitamin C con nhộng. sáng +trưa thì bôi kem trị thâm ANZELA,tối bôi kem nghệ thái dương. SRM thì dùng loại nghệ thái dương lun. tất cả đều dùng đc 1 tháng . chưa thấy đỡ, ngược lại thấy mọc thêm vài cái mụn bọc và mụn đầu trắng. ko hiểu thuốc đang tác dụng hay ko hợp
    các mẹ ,các chị xem em dùng vậy có hợp lý ko? cho em xin ít ý kiến. .:Sigh::Sigh:
    IU CÁC MẸ NHÌU
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mituot1508 Xem bài viết
    em đã uống được 1 tháng rồi,uống kèm với vitamin c con nhộng. Sáng +trưa thì bôi kem trị thâm anzela,tối bôi kem nghệ thái dương. Srm thì dùng loại nghệ thái dương lun. Tất cả đều dùng đc 1 tháng . Chưa thấy đỡ, ngược lại thấy mọc thêm vài cái mụn bọc và mụn đầu trắng. Ko hiểu thuốc đang tác dụng hay ko hợp
    các mẹ ,các chị xem em dùng vậy có hợp lý ko? Cho em xin ít ý kiến. .:sigh::sigh:
    iu các mẹ nhìu
    em uống acna care +vit c được 1 tháng