Cách làm đẹp khác

Viên dầu cá và vitamin E loại nào thì tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.89K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mọi người cho em tham khảo ý kiến với ,em đang định dùng viên dầu cá và vitamin e để bôi lên mấy vết sẹo tẩy mụn ruồi trên mặt:Worried::Worried:,ai biết viên dầu cá và vitamin e nào tốt chỉ em với ạ?Thanks cả nhà:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Khắc phục môi thâm

Mình có cách làm hồng môi rất dễ làm và đơn giản nữa muốn chia sẻ cho mọi người ai mà môi bị thâm...

• Bật mí cách trị nám mảng hiệu quả bằng cà tím

Xin chào các bạn. Tên tôi là Thu. Năm nay tôi 38 tuổi, tôi bị nám mảng ở 2 bên má, nám xuất hiện...

• Giúp bé ăn hoa quả bằng… kẹo

Hoa quả ngon miệng, chứa nhiều dưỡng chất cần thiết là một loại thực phẩm không thể thiếu cho sự...

• uống viên sắt và canxi loại nào thì tốt

Mình đang mang thai 21w, đi khám BS cho 2 loại thuốc theo BHYT như sau: Adofex ngày 1 viên Adonacal D ngày 1 viên Theo như mình biết thì 2 loại thuốc này giá rất rẻ, vì khám theo BHYT nên BS chỉ kê đơn thuốc thế thôi. Mình sợ uống thuốc này ko hiệu quả, cụ thể là tối qua mới bị chuột rút...

• Cả nhà cho tớ hỏi dùng nước tẩy toilet loại nào thì tốt

Hiện tại nhà tớ hay dùng cái bình của hãng con vịt và girt gì đó (chả biết tớ viết có đúng chính tả không) nhưng tớ thấy không ưng ý lắm. Mẹ nào biết có loại nào tẩy mạnh hơn thì chỉ giúp tớ với.

2. Video có thể bạn quan tâm

• 610 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Vitamin E bạn mua loại ENAT 400 ấy, còn dầu cá (omega 3) thì tớ hay dùng của ALASKA (Mỹ). Cả 2 đều có bán ở hiệu thuốc.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pinkymouse; 26/03/2010 vào lúc 07:55 AM.