Cách làm đẹp khác

Viên dầu cá và vitamin E loại nào thì tốt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.61K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mọi người cho em tham khảo ý kiến với ,em đang định dùng viên dầu cá và vitamin e để bôi lên mấy vết sẹo tẩy mụn ruồi trên mặt:Worried::Worried:,ai biết viên dầu cá và vitamin e nào tốt chỉ em với ạ?Thanks cả nhà:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kem trị mụn nào tốt?

Bạn đang tự hỏi kem trị mụn nào tốtnhất cho da mà không để lại hậu quả? - Các chuyên gia...

• Tinh dầu massage? Loại nào thì tốt???

Vợ chồng em ngày đi làm, tối trông cháu nên rất mệt, lại không muốn ra ngoài mát xa, vừa tốn tiền, vừa không "hay ho" gì cả! Em thương vợ lắm, ngày đi làm mệt mỏi, về nhà lại bếp núc, con cái nữa, nên muốn nhân sinh nhật vợ, tặng vợ một chai dầu mát xa (thực chất để mát xa cho vợ), theo các...

• Lưu ý khi mua sữa ong chúa

Ngày nay, Sữa ong chúa đã bắt đầu trở thành sản phẩm được mọi người tìm kiếm như một sản phẩm làm...

• Ưu điểm vượt trội của sữa Dr. Luxia

Là loại sữa gây được sự chú ý trong thời gian gần đây, Dr Luxia tiếp cận với người tiêu dùng Việt...

• Cả nhà cho tớ hỏi dùng nước tẩy toilet loại nào thì tốt

Hiện tại nhà tớ hay dùng cái bình của hãng con vịt và girt gì đó (chả biết tớ viết có đúng chính tả không) nhưng tớ thấy không ưng ý lắm. Mẹ nào biết có loại nào tẩy mạnh hơn thì chỉ giúp tớ với.

• 610 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Vitamin E bạn mua loại ENAT 400 ấy, còn dầu cá (omega 3) thì tớ hay dùng của ALASKA (Mỹ). Cả 2 đều có bán ở hiệu thuốc.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pinkymouse; 26/03/2010 vào lúc 07:55 AM.