Cách làm đẹp khác

Váy đầm dài đến gót chân - Sàigòn mua ở đâu đẹp?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.25K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình mún tìm mua vài cái váy đầm dài đến gót chân, chị em nào bít chỗ chỉ giúp mình với nhé. Thanks :Battin ey:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Lợi ích tuyệt vời khi uống chanh mật ong buổi sáng

https://fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-prn2/t1.0-9/10153224_550454025067679_6900966352153...

• Nơi bán quần ngỗ dài đến bắo chân

Chào các mẹ, Mình phải mở topic này để hỏi tư vấn các mẹ về địa chỉ bán quần ngố dài đến bắp chân. Hôm trước mình qua NinoMax tìm và mấy nơi nữa thì toàn quần dài đến đầu gối. Khổ nỗi cái bắp chân của mình to quá, mỗi bên phải đến,5kg thịt :) nên mặc quần đến đầu gối thì ngượng quá. Các mẹ có...

• Lưu ý khi mua sữa ong chúa

Ngày nay, Sữa ong chúa đã bắt đầu trở thành sản phẩm được mọi người tìm kiếm như một sản phẩm làm...

• Thiếu máu não – Không nên chủ quan

Thiếu máu não đang có chiều hướng gia tăng mạnh ở người lớn tuổi và gần đây cũng khá phổ biến ở...

• Ao dam cho be gai du wedding party mua o dau dep a. Sai Gon

Bạn có thế ghé mấy cửa hàng trên đường Huỳnh Văn Bánh khúc HVB-NVTrỗi (quận Phú Nhuận), có cửa hàng gì tên .....Thanh (mình không nhớ rõ) bán nhiều kiểu đầm rất xinh cho bé gái đi đám cưới, lộng lẫy như công chúa ý.

• 1,535 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

miki có đấy bạn
    hoặc bạn vào đây
    http://www.webtretho.com/forum/f69/l...2/index18.html
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Miki ở đâu bạn nhỉ?
    • 103 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Nhưng bạn muốn mua đầm loại nào? Loại đầm dài mặc đi chơi bình thường hay đi dự tiệc? Nếu bình thường thì mình thấy trong SG Square Tôn Đức Thắng hoặc trên đường CMT8 (khúc gần chợ gì gì mình quên tên rùi) có 1 cửa hàng bán đồ VNXK có loại đầm dài, mình tính ghé vô mà chưa ghé nên ko biết giá cả sao nữa, :cool:.

Còn đầm dài dự tiệc sang trọng thì bạn vô Miki ở đường Nguyễn Đình Chiểu như bạn only_love_393 nói đó or vô Sơn Collection or dọc theo đường Nguyễn Đình Chiểu mình thấy khá nhìu cửa hàng may và bán đầm dài dự tiệc. Thêm 1 địa chỉ nữa là ở đường Nguyễn Trãi (khúc đường Nguyễn Tri Phương đổ xuống gần Lê Hồng Phong) mình thấy cũng có bán.

Chúc bạn tìm được đầm vừa ý, :Rose:
    • 298 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Miki có 2 cửa hàng 04 LÝ CHÍNH THẮNG và 545 NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU, QUẬN 3. Nếu đầm dài đi tiệc thì mình thấy đợt trước trên bYSI cũng có nhiều đầm dài sang trọng. Naninar của NTK Mai Loan cũng được, hoặc Elsie góc Ng Trãi - Tôn Thất Tùng. Đầm dài mình thấy nhiều nơi có lắm.
    nếu chỉ mặc chơi đơn giản thì có Haggatini. Giá mềm thì cửa hàng 150k gì đấy trên Ng Trãi thì phải. Bé em họ mình hay mua ở đấy.
    Chúc bạn tìm được đầm như ý ^_^
    No man worth than your tears :Rose:

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn nhiều nhé, mình sẽ tìm xem. tặng các bạn hoa nè :Rose::Rose::Rose::Smiling:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn mua váy dài sang trọng thi vô CH VIVIAN đường 3/2 Quận 10 đó, CH bán áo cưới nhưng nhiều ngoài ra còn bán các loại váy đẹp rất sang nhập từ Mỹ vê tầm 2T!