• 0 Lượt chia sẻ
  • 241K Lượt đọc
  • 1.48K Trả lời

57 Người đang theo dõi

• 2,605 Bài viết

• 1,101 Được cảm ơn

Thời tiếc dần se lạnh rồi, chị em chúng ta cùng sắm sửa thời trang cho mùa thu và đông thôi. Xu hướng thời trang thu đông năm nay? các mẹ cùng chia sẻ mẫu cùng những kinh nghiệm may, mua đồ để chúng ta luôn đẹp trong cả 4 mùa nhé.

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thời trang thu đông (Phần 2)

Topic phần 1 đã 100 trang nên mẹ Phantom mở topic phần 2, mong các mẹ tiếp tục vào ủng hộ chia sẻ kinh nghiệm về thời trang, để chị em chúng mình ngày càng xinh đẹp và trẻ trung. Topic phần 1: http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=338361

• Nên dùng viên uống hay kem nhau thai cừu?

Nhau thai cừu có công dụng tuyệt vời trong việc làm đẹp, trì hoãn thời kỳ tiền mãn kinh, tăng cường...

• Chia sẻ kinh nghiệm để nhận biết thợ nối mi giỏi

Các bạn gái luôn lăn tăn trong việc chọn cho mình một thợ nối mi giỏi,không làm rụng,ngứa,cộm mi...

• thời trang thu đông cho bé

Em nghĩ có nhiều mẹ cũng băn khoăn như em khi có con lần đầu:Con mặc như thế nào vừa thời trang mà lại vừa ấm áp(giữ skhoe).Mẹ nào có nhiều khinh nghiệm thì chỉ bảo giúp bằng cách posh nhũng tấm hình với người mẫu cây nhà lá vườn cũng được.hiii.Người mẫu từ 1 tuổi trở lên vì tuổi đó biết đi...

• bé bi khò khè nhiều có phải bi hen suyễn ko ạ

Bé em 4 tuổi rồi , dạo gần đây em thấy đêm về bé thở có vẻ rất nặng tiếng , ko biết có phải bé bị...

• 719 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

em thích mặc áo thu vs quàng khăn, hihi, cứ nghĩ đến sáng se se lạnh phi ra đường với cái áo mùa thu và cái khăn hít hít cái không khí lạnh lạnh mà người phấn chấn. :Smiling: vào đây chờ topic đông học hỏi các chị :Rose:
    What if this didnt last 4ever.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Up ủng hộ topic hay:Applause:
    .
    TAKE IT EASY
    • 7,114 Bài viết

• 1,622 Được cảm ơn

Hic HN vẫn cứ gọi là nóng nhưng dù sao cũng vào oánh dấu phát
    • 2,605 Bài viết

• 1,101 Được cảm ơn

Mình đang định may bộ vest nhưng muốn điệu đà 1 chút vì ko phải vest đặc trưng cho dân công sở, ai có mẫu gì hay thì post lên nhé.

• 2,517 Bài viết

• 822 Được cảm ơn

Mùa đông ... em thích mùa đông kinh khủng :Battin ey:
    Mùa đông mặc đồ choàng thêm cái khăn, điệu điệu thấy vui vui :Battin ey:
    Ăn no
    Mặc Đẹp
    Ngủ Ngon
    Sống Hạnh Phúc
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc:
    • 3,257 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Tớ cũng thích mê mùa thu...tiếc là mùa thu quá ngắn...nhưng thôi, chuyển sang mùa đông cũng được chứ mùa hè thì ghét kinh khủng.
    Mùa thu mặc những chiếc áo dài tay hoặc tay lỡ, có thể chất liệu voan nhẹ nhẹ mềm mềm, có chút gió thu bay bay. Mọi thứ thật mát mẻ, dịu nhẹ, con người thì tươi mát, da dẻ khô mịn. Tuyệt vời.
    • 3,257 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Phục vụ mẹ nó này, tớ thì chẳng thích mặc vest mà có thích cũng chẳng mặc hợp. Chẳng hiểu sao ý, nhìn cứ tròn tròn, béo béo nhìn chẳng lên dáng gì cả :Sad:

Để tớ tìm thêm nữa nhé!
    • 3,257 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Tớ thích váy liền, mặc dù rất ít khi mặc. Tưởng tượng đc mặc những cái váy vừa đơn giản, vừa trẻ trung, vừa lịch sự, vừa đáng yêu :Laughing::Laughing::Laughing: hơi ngắn 1 chút để kết hợp với legging...thích thế! Cả nhà ai có mẫu nào đẹp thì post tớ ngắm với nhé!
    • 2,517 Bài viết

• 822 Được cảm ơn

Ảnh thứ 2, áo trắng xinh quá ! :Battin ey:
    Ăn no
    Mặc Đẹp
    Ngủ Ngon
    Sống Hạnh Phúc
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveS truc:
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Mùa thu em thích mặc những kiểu áo giả vest, lửng lửng ý ạ...chát liệu là kaki thô thôi, màu đen hoặc màu trắng sữa, hay màu be be....áo chỉ ngắn trên cạp quần, mặc cái áo dây bên trong dài hơn áo vest bên ngoài. Trông nhẹ nhàng, khá lịch sự mà vẫn trẻ trung rooling:
    • 5,277 Bài viết

• 4,689 Được cảm ơn

Mùa đông em thích mặc váy xong khoác cái blazer nhè nhẹ hoặc thích mấy cái sơ mi cầu kì 1 tẹo, để tối về kiếm cái ảnh minh họa vậy:Laughing:
    • 113 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ cho xin địa chỉ mua áo khoác kiểu trend coat. Giá cả thì tầm tầm trung bình dưới 1 T nhé. Em đang săn 1 chiếc cho nó đỡ quê mùa. Cám ơn các mẹ.
    Diệu An, Mai An ngoan, bố yêu, mẹ yêu
    • 305 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Tặng các mẹ một số mẫu này nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 305 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

• 460 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TieuThin Xem bài viết
    Tớ thích váy liền, mặc dù rất ít khi mặc. Tưởng tượng đc mặc những cái váy vừa đơn giản, vừa trẻ trung, vừa lịch sự, vừa đáng yêu :Laughing::Laughing::Laughing: hơi ngắn 1 chút để kết hợp với legging...thích thế! Cả nhà ai có mẫu nào đẹp thì post tớ ngắm với nhé!
    Bắt được người quen nhé :Battin ey:
    • 1,181 Bài viết

• 675 Được cảm ơn

Mình có 1 số kiểu khoác này:

• 1,995 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Mẫu vest của mẹ Bagai đẹp quá nhìn đơn giản mà rất sexy, em cũng đang thích mua vest đây, khong hieu kiem mau nay dai bay gio, chu di may thi ngai nhat qua dat

• 91 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Tớ mê mẩn em này nhưng mà đắt quá chưa dám nghiến răng.
    Nick cũ của tớ là mehatdau nhé!
    Cây xanh thì lá cũng xanh, Cha mẹ hiền lành để đức cho con.
    • 454 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhchi_htdt Xem bài viết
    Tớ mê mẩn em này nhưng mà đắt quá chưa dám nghiến răng.
    chị ui đẹp quá! Ở trang nào đấy ạ?
    Chán rồi! chả kí gì nữa sất!:Nottalkin: