Cách làm đẹp khác

Rửa mặt hàng ngày bằng nước lá chè xanh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.4K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Khoảng 1 tuần nay mình rửa mặt hằng ngày bằng nước lá chè xanh, khoảng 2-3 hôm đầu mặt mịn, cảm giác khô thoáng rất thoải mái. Nhưng sau đó mặt lại nổi sần sần li ti lên, mặt thấy khô (Mặt mình thì trước đó vẫn bị mụn, vẫn hay bị sẩn).
    Da mình thì đen, có bị mụn nhưng ko dùng được loại mỹ phẩm nào để cải thiện vì da rất nhạy cảm nên nghe nói nước trà xanh tốt mà dùng có vẻ như cũng ko thấy gì.
    Có ai đã từng rửa mặt hằng ngày bằng nước lá chè xanh ko ạ? Và mọi người thấy kết quả thế nào ạ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 313 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

chị ơi rửa lâu bị sạm mặt đấy chị ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ohana_1988; 11/03/2010 vào lúc 04:29 PM.
    A Secret makes a woman woman
    • 1,464 Bài viết

• 1,232 Được cảm ơn

vậy à? sao nghe nói mún da sáng mịn thì rửa bằng chè xanh nhỉ. Còn nghe bảo là trước khi đi nắng, thấm nước chè xanh bôi lên những vùng hở giúp tránh bắt nắng nữa cơ. Thực tế thì sao nhỉ. Chờ những nhân chứng sống thui
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ờ mình cũng nghe nói rữa mặt hằng ngày bằng lá chè xanh giúp giảm mụn chưa kịp làm chuột bạch thì nghe nó làm sạm da sợ wá thôi ko dám lun!
    • 313 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

thật mà, bên ttvnol có topic rồi, mọi ng khuyến cáo thế mà, dùng cũng tốt nhưng k nên dùng thường xuyên các chị ạ...bt mình uống nước chè răng cũng nhanh vàng mà
    A Secret makes a woman woman