Cách làm đẹp khác

Quần áo cho người trung niên( hơi béo)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bác cho em hỏi chỗ mua quần áo cho người trung niên , hơi béo , cỡ XL hoặc XXL . CỬa hàng nào bán buôn cũng được. Cảm ơn các bác nhé
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• “Năm mới đến nhà – Quà xuân gõ cửa” cùng Pico

Mừng năm mới Ất Mùi, hệ thống siêu thị Điện máy Pico mang đến chương trình ưu đãi đặc biệt “Năm mới...

• Chọn quà Noel cho nàng nè mấy anh tàu ngầm hihi

My viết bài này dành cho mấy anh trong diễn đàn mình nha hihi. My biết là trong này cũng có nam...

• Làm sao để thức khuya mà vẫn đẹp

Sau đây là NHỮNG ĐIỀU BẠN NÊN LÀM Để thức khuya mà vẫn “đẹp” - Sau những buổi thức khuya, hãy...

• Hỏi về địa chỉ tập YOGA cho người trung niên

Có bố mẹ nào biết địa chỉ / kinh nghiệm về tập YOGA không chỉ cho mình với. Ông bà ngoại của littlegang sức khỏe yếu quá, nghe mọi người khuyên là nên đi tập YOGA có thể cải thiện được tình hình. Nhưng mình chưa biết là phải bắt đầu thế nào :Straightf: Ai có kinh nghiệm về môn này thì cho xin lời...

• Tư vấn về chọn quần áo cho người.. béo ?

Mình không biết post bài vào mục này có đúng ko nhưng mình rất mong nhờ các mẹ tư vấn gấp về vấn đề ăn mặc này với? Khổ quá, 2 ngày nghỉ cuối tuần vừa qua mình đi mua quần áo mà ko được vì dạo này mình béo quá, tăng cân vù vù ( mình mặt mũi thì cũng dễ nhìn nhưng cao có 1m61 mà nặng gần 60...

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác có thể qua hệ thống cửa hàng Miana tại 3 địa chỉ sau: 1 Vọng Đức, 10 Mai Hắc Đế, 250 Hàng Bông. Ở đó quần áo may theo size Châu Âu, có nhiều cỡ đại.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 13 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhung0708 Xem bài viết
    các bác cho em hỏi chỗ mua quần áo cho người trung niên , hơi béo , cỡ XL hoặc XXL . CỬa hàng nào bán buôn cũng được. Cảm ơn các bác nhé
    Chị ra 27 Hàng Mã, shop Sơn Hạnh nhé, đầu ngã tư Hàng Lược rẽ vào. Shop này mở lâu rồi, 2 bác chủ shop tư vấn tận tình luôn. Shop toàn đồ người trung niên công sở lẫn đi chơi, size L, XL, XXL. ^^
    SƠN HẠNH FASHION - 27 HÀNG MÃ <facebook<
    -Chuyên thời trang nam nữ cao cấp lứa tuổi trung niên
    -Kinh nghiệm, uy tín hơn 20 năm tại Hà Nội
    -Dịch vụ tư vấn, chỉnh sửa miễn phí cùng nhiều ưu đãi đi kèm