Cách làm đẹp khác

Mua gậy chống có nhiều chân cho cụ già

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.74K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 235 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Các bố/ mẹ thông thái ơi. Chỉ giúp tớ chỗ mua gậy ( như kiểu batoong) nhưng có nhiều chân để cho cụ già chống, giúp đi lại an toàn hơn ấy . Mua ở đâu? Bao nhiêu tiền? Loại nào tốt? Giúp tớ với. Tớ đang rất cần vì bà nội tớ đã hơn 90 tuổi, đi lại lập cập lắm rồi. Hôm qua cụ vừa bị ngã. Hu hu. Giúp tớ với. Thanks và Chúc cả nhà 1 tuần nhiều niềm vui Rose::Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Để có nhiều sữa cho bé bú

Vẫn biết ăn móng giò thì sữa "về" nhiều; nhưng cụ thể làm như thế nào? Mời các bạn xem bài "Món cháo tạo nhiều sữa" trên ThienLuong05's Blog: http://360.yahoo.com/thienluong05

• Chia sẻ kinh nghiệm để nhận biết thợ nối mi giỏi

Các bạn gái luôn lăn tăn trong việc chọn cho mình một thợ nối mi giỏi,không làm rụng,ngứa,cộm mi...

• Một ngày làm Công chúa với Kids World

Diễn ra vào 4 ngày cuối tuần 19,20 & 26,27/07/2014, “Một ngày làm Công chúa” (Princess Day) hứa hẹn...

• Làm thế nào để có nhiều sữa cho con bú?????

Các bà mẹ trên WTT ơi, có ai biết cắt thuốc nam để có nhiều sữa ở đâu chỉ cho tôi với. Thấy con không có sữa ti mà đau lòng quá... Nghe nói có hiệu thuốc nam nào nổi tiếng ở HN chỉ cần uống vài thang là có nhiều sữa cho con bú, tôi tìm mãi mà vẫn chưa thấy....... :20: Giúp tôi với các bà mẹ thông...

• Mẹo giặt đồ khử mùi vào ngày mưa

Mong rằng những mẹo nhỏ bổ ích này có thể giúp cho các mẹ vào ngày mưa sắp tới. Cho cả gia đình...

• 5,197 Bài viết

• 1,894 Được cảm ơn

Cách đây vài năm tớ mua ở phố Phương Mai,có 1 loại 1 loại 90k và 1 loại 150k. Là gậy có 4 chân chống. Bạn thử ra Phương Mai xem hoặc ở Ngọc Khánh chỗ bán thuốc và thiết bị y tế.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 666 Bài viết

• 889 Được cảm ơn

Bạn đang ở đâu? Nếu ở SG thì ra chỗ bán đồ Inox là có, mẹ mình mổ đầu gối nên mình đã mua cho một cái loại 4 chân có thể điều chỉnh chiều cao được giá từ 120.000đ ->150.000đ chắc chắn lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 235 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Cam on ca nha nhe.
    To o HN, chieu to se qua cho ban dung cu y te chac ho co ban nhi? Thank so much!!!