Cách làm đẹp khác

mua đồ bơi rẻ và đẹp ở sài gòn

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.7K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 260 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em muốn mua đồ bơi để đi biển a ,các chị chỉ giúp em chỗ mua giá khoảng 200--300k .đồ liền hoăc 2 mảnh ,em ko mặc đc bikini đâu a.cám ơn mọi ng
    Chỉnh sửa lần cuối bởi nam lun cua me; 05/06/2010 vào lúc 02:18 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 260 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

có mẹ nào biết chỉ mình với ,mình đang cần gấp vì sắp đi biển rùi
    • 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn vào thử Lan Hạnh hoặc Anh Thư, còn nếu mua online thì có thể lên 5s, mình thấy nhiều bạn bán đồ bơi rất đẹp, nhưng mua online thì phải kỹ 1 chút. Còn nếu rẻ nữa thì có thể đến chợ Ông Tạ, mình thấy bán rất nhiều đồ bơi 2nd, nếu khéo chọn thì cũng được cái đẹp và tốt (vì là hàng ngoại mà), về giặt sạch sẽ lại là an tâm.
    Chúc bạn tìm được đồ như ý nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 758 Bài viết

• 1,944 Được cảm ơn

Mình muốn mua lẻ hoặc áo hoặc quần họ có bán không các mẹ nhỉ? Hay là phải cả bộ? Mình hỏi vì mình chỉ muốn mua áo bơi thôi. Cảm ơn các mẹ!
    • 260 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bơ & dâu Xem bài viết
    Bạn vào thử Lan Hạnh hoặc Anh Thư, còn nếu mua online thì có thể lên 5s, mình thấy nhiều bạn bán đồ bơi rất đẹp, nhưng mua online thì phải kỹ 1 chút. Còn nếu rẻ nữa thì có thể đến chợ Ông Tạ, mình thấy bán rất nhiều đồ bơi 2nd, nếu khéo chọn thì cũng được cái đẹp và tốt (vì là hàng ngoại mà), về giặt sạch sẽ lại là an tâm.
    chị ơi lan hạnh và anh thư nằm ở đg nào vậy chị. chợ ông tạ ở đâu a .em ko rành đg nên ko biết chị chỉ cho e .cám ơn chị a
    • 994 Bài viết

• 2,171 Được cảm ơn

Mình thấy đồ bơi của Hồng Hạnh cũng được.... bạn ghé thử xem... Nếu bạn ở Gò Vấp thì mình thấy trên đường Quang Trugn có 1 tiệm đấy...

Chúc bạn tìm được đồ bơi đẹp...
    • 260 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em ở bình tân chị a.lên gò vấp thì xa quá
    • 52 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích Nguyên văn bởi bơ & dâu View Post
    chị ơi lan hạnh và anh thư nằm ở đg nào vậy chị. chợ ông tạ ở đâu a .em ko rành đg nên ko biết chị chỉ cho e .cám ơn chị a
    Lan Hạnh thì ở CMT8 gần trường Ng Thượng Hiền có 1 tiệm, hình như trên 3/2 cũng có 1 tiệm,Anh Thư thì ở VTS, chắc bạn search google là ra địa chỉ chính xác, mình chỉ biết đường đi, chẳng nhớ địa chỉ
    Còn chợ Ông Tạ hay còn gọi là chợ Phạm Văn Hai thì ở đường Phạm Văn Hai luôn, đi CMT8 quẹo vào là tới
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 260 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Các mẹ có biết chỗ bán đồ bơi mà bộ liền quần có tay ko (kiểu như đồ lặn í, chống tia UV gì gì nữa) ai biết thì chỉ giúp mình với....
    • 1,786 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Em thấy đồ Xuân Thu cũng có giá đó í,em mua bộ váy và áo ngang cho ng ngực nhỏ xinh lắm 170k