Cách làm đẹp khác

Mua áo thun cổ lọ dáng dài ở đâu???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.56K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 91 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

BẠN RA 25 BÀ TRIỆU VINATEX ẤY,TÂNG 3 NHA , M THẤY RẤT NHIỀU ÁO THUN DÀI CỔ LỌ ĐẸP CỦA CÁC CTY MAY ẤY AH. M ĐÃ MUA ĐƯỢC 3 CHIẾC,rooling:
    Nik cũ: phuonghuyenhd -> đã bị khóa:Crying:
    nik mới: huyenmeo_86
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 237 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các mẹ thông thái ơi, em đang muốn mua áo thun cổ lọ dáng dài, không rộng đâu ợ, kiểu ôm dáng ấy, thì ở đâu ợ??? Hoặc bằng len cũng được vậy. Tặng hoa cho các mẹ nè.
    My soul is dancing
    • 91 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minioliver Xem bài viết
    Các mẹ thông thái ơi, em đang muốn mua áo thun cổ lọ dáng dài, không rộng đâu ợ, kiểu ôm dáng ấy, thì ở đâu ợ??? Hoặc bằng len cũng được vậy. Tặng hoa cho các mẹ nè.
    QUÊN MẤT LÀ NHỮNG ÁO ẤY DÁNG ÔM, MẶC VEST HOẶC ÁO KHOÁC LỬNG BÊN NGOÀI ĐẸP LẮM, M CHỈ BIẾT HÀNG ẤY THÔI, NÊU MẸ NÀO BÍT HÀNG NÀO KHÁC LOA LOA LÊ CHO MỌI NG CŨNG ĐI SẮM NHA:Rose:
    Nik cũ: phuonghuyenhd -> đã bị khóa:Crying:
    nik mới: huyenmeo_86
    • 237 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ồ, thanks chị đúng kiểu em cần đấy ợ.
    My soul is dancing
    • 107 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Năm ngoái tớ cũng tìm hết hơi, cuối cùng tim thấy áo len dài đến gần ngang đùi ý - tớ cao 1.62m nhé, cổ lọ, chất len rất được - tớ toàn cho vaò túi giặt máy, dáng ôm của Blue exchange, 225k, mua vội 3 cái 3 màu đen - xanh đen, đỏ mận, mặc bên trong măng tô dài rất ổn.
    Không biết post ảnh nên không phục vụ các mẹ được!
    Anh xa em, trăng cũng chợt lẻ loi thẫn thờ. Biển vẫn thấy mình dài rộng thế, xa cánh buồm một chút đã cô đơn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 56 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hôm nọ có 1 em ở bên mang đến 1 lô áo thun thế này đến cho mấy chị em ở cty em, xúm xít vào xem và mua. Hôm đó em bận nên ko bon chen đc gì :Sad: đến lúc ngẩng lên thì em ý về mất rồi. Chị bạn em mua 1 lèo 3 cái (đen, hồng, nâu). 45k/cái thôi, trông ổn lắm. Rất là ôm, thun nhẹ, mặc ở trong thì tuyệt.
    Hic, nghĩ lại tiếc hôm đấy chưa kịp xơ múi gì :Sigh::Sad:
    • 56 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hic, hôm trước hỏi cái em cùng cty rồi post địa chỉ lên đây, nhưng lại thành vi phạm quy định mất rùi :Sigh:.
    Cửa hàng đấy là Shop Vân Nhi, có giao hàng tận nơi đấy ạ. Mọi người cứ google là ra shop em ý cả đống luôn, em ko dám post link trực tiếp lên nữa :Sick:.
    Nhưng dạng áo đó là thun cổ lọ, ôm, và đến dưới cạp quần thôi chứ ko đến ngang đùi đâu (em cũng chưa nhìn thấy loại ngang đùi bao giờ), ko biết như thế có đc xếp vào loại dáng dài ko :Thinking:. Nhưng thấy mặc lên cùng vest cũng đẹp lắm
    • 1,002 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

Áo len mình thấy bây giờ hàng Hàn Quốc đẹp, đắt nhưng đắt xắt ra miếng, còn hàng TQ thì tốt nhất ra Gia Ngư, có 2 hàng bán luôn đúng giá mà mình cũng thấy rẻ lắm rồi ko phải mặc cả thêm nữa (hôm qua em hỏi len cổ lọ, loại trơn để mặc trong vest hoặc váy dạ thì len cổ lọ sát nách là 55k, len dài tay 75k). Chất lượng thì theo giá cả thôi nhưng cũng không quá tệ nếu mặc 1 mùa . Phải tội mình tay dài hơn người nên mặc sẽ thấy tay cộc quá, phần khuỷu tay lại dễ bùng. Loại này nếu mặc bên trong mà để hở tay ra ngoài thì mình nghĩ nếu kéo tay áo lên ngang bắp tay để nó nhăn nhăn xếp xếp, trông sẽ tự nhiên hơn, đỡ bị lộ phần bùng bùng ở khuỷu. Mình thấy chất áo ko đẹp nên chỉ mua 1 cái cổ lọ sát nách màu đen để mặc bên trong áo len cài cúc thôi, vì mặc trong để lấy cái cổ lọ là chính nên ko nhất thiết mua đồ đắt.
    À em lạc đề tí, lang thang ở Gia ngư thấy quần tất ở đó chất cũng khá ổn mà rẻ lắm ạ, quần tất loại mỏng vừa 35k, loại dày và khá đẹp 50k, lót nỉ 60k, so với giá cả thì chất lượng vậy là quá ổn, trên đây thấy các mẹ thanh lý mà đã 100k em thấy :Thinking: quá ạ
    Về áo len, mấy topic khác có nhắc tới len Bá Thiên ở gần Vincom, len Nha trang khá đẹp nhưng hôm qua mình vội ko tìm kỹ nên chưa biết cụ thể nó nằm ở đâu cả. Các mẹ nào có kn chia sẻ nhé

............................Mỗi ngày đều là ngày hạnh phúc:Rose:
    .................................................. ...............yêu cả hai cục cưng
    :Kiss::LoveStruc::Kiss:
    .................................................. .Y!M: snowflower_mtn .......0977.7575.96