Cách làm đẹp khác

Mod cho em nhờ mấy ngày thông báo cho các mẹ nha: shop Funny land bên Kỳ đồng đang sale từ 50-80% đồ chơi em bé, LEGO và búp bê BABY

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.65K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

• 292 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hum qua đi ăn về ngang qua cái shop Funny land trên đường Kỳ Đồng tự nhiên thấy đông we' trùi luôn. Cái tật ham mua sắm của tớ trỗi lên nghỉ là áo quần j đấy liền tấp vô, lúc đấy mới biết là bán đồ chơi trẻ em.

Bán chủ yếu là LEGO và Bup be Baby nha các bố, các mẹ. Nó sale từ 50-80 % luôn, những 4 lầu các mẹ ah, thỏa thik lựa cho bé, hehe.
    Tớ thì chưa có gia đình nhưng cũng tăm tia được mấy món cho mấy nhóc cháu nhà tớ, rẻ mà đẹp lắm mấy mẹ ah
    Nó mở cửa từ 8h30 đến 9h tối thôi nhé, hum qua là ngày sale đầu tiên, còn 10 ngày nữa nha mấy mẹ.

Mod cho em ké mấy ngày, cứ cuối năm là ham mua đồ ah , hix hix.
    Em cảm ơn Mod lắm lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 622 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

o SG hả mẹ nó
    • 292 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

uh SG me no ah, me no o HN ha?
    • 739 Bài viết

• 580 Được cảm ơn

cũng nghe nói hôm qua bắt đầu sale... hôm nay phải ra nhanh k hết mất đồ đẹp rooling: lego và barbie ngày thường đắt lè lưỡi, giờ phải tranh thủ thôi.
    • 292 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

còn thêm mấy món chuột mickey, vịt Donald nữa, nói chung là nguyên 1 nhà cho các bé lựa, hehe
    • 449 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

hic HN không bon chen dược rôif .....................
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chiều nay sẽ chạy sang đó xem có gì hay nào. :Battin ey:
    • 241 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

HN ơi HN ơi... Các mẹ HN thấy mà thèm, huhu. Mình cũng muốn mua cho con gái vài món. Dạo này nàng bắt đầu biết chơi rồi...

Địa chỉ các cửa hàng giảm giá đi đâu rồi Mod ơi
    • 1,566 Bài viết

• 1,241 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Camelliaz Xem bài viết
    HN ơi HN ơi... Các mẹ HN thấy mà thèm, huhu. Mình cũng muốn mua cho con gái vài món. Dạo này nàng bắt đầu biết chơi rồi...

Địa chỉ các cửa hàng giảm giá đi đâu rồi Mod ơi
    Spam tí bạn ơi đôi môi nhìn yêu quá.!:Smiling:
    " Cuộc đời có bao lâu mà hững hờ"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 805 Bài viết

• 939 Được cảm ơn

Đúng cái mình đang tìm, thks mẹ Rua nhiều nhiều
    • 172 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Các mẹ nhớ xếp hàng từ 8g sáng nhé thì mới mua được những món sale 80%, còn tới trễ thì chỉ còn lại các món sales 30% thôi. Cửa hàng mở cửa lúc 9g.
    • 292 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hong có chi, hong có chi, tớ chỉ sợ Mod khóa thui chứ ba cái vụ sale là hươ lên cho mấy mẹ biết mà mua chung cho vui, nhà mình cả mà, hì hì. Cơ mà tớ chưa có gia đình đâu, hi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kelly rua; 27/11/2009 vào lúc 03:45 PM.
    • 300 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Ui cái chỗ này gần nhà mình, ngày nào cũng chạy ngang, thấy đông nghịt, mà tiếc là.... chưa có bé để vô đây, hix!
    Good things come to those who can wait...
    Better things come to those who believe...
    Best things come to those who NEVER GIVE UP!!!

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chiều nay tranh thủ chạy qua lúc gần hơn 5g. Cũng khá là đông. Nhưng các thứ gọi là giá trị ngon lành thì ko còn, chỉ còn vài mặt hàng ko hấp dẫn lắm. Đi từ tầng trệt lên tầng 4, cũng chọn 1 vài món nho nhỏ cho bõ công lên xuống.
    Lúc em chọn hàng, đứng nghe lóm 1 chị kể là phải đi sớm mới có cơ hội chọn những thứ giá trị. Mọi người chen nhau giành giật thấy ghê lắm! Mai đi sớm thử xem thế nào cái đã. :Smiling:
    • 861 Bài viết

• 360 Được cảm ơn

Mình mới vừa ra đó về. Híc, toàn món sale 30% thôi, mà thấy cũng kg vừa ý lắm. Thấy lego giảm thì cứ thích mua, mua hết hơn 800k . Nhưng về nãy giờ đang xót ruột, không biết con có thích chơi không, và khi nào chơi được vì mới 3 tuổi. không khéo rẻ thành mắc thì chít. Ah, mà đông nghịt, xô lấn, coi chừng móc túi, Dt nhe bà con
    Mẹ yêu gia đình mình. Yêu lắm, yêu lắm