Cách làm đẹp khác

Mẹ nào biết cách làm cho vòng 3 to tròn như các cô người mẫu thì cho em biết với

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 43.2K Lượt đọc
  • 71 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm trước em xem 24h. com thấy các cô người mẫu mặc đồ ngủ vòng 3 cứ tròn căng trông thích quá mà vòng 3 của người việt mình hình như không được tròn lắm, có bác nào có bài thuốc hay cách tập nào hay mỹ viện nào có thể giúp làm to và nâng vòng 3 chỉ giúp em với em xin cảm ơn ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Me Ech com
    • 44 năm
    Hồi trước mình đi tập Earobic được cô giáo (học ở nước ngoài về) dạy là đứng thẳng, đưa 1 chân lên vuông góc, quay 180 độ sang ngang, sau đó đổi chân, tập thường xuyên sẽ làm cho mông tròn, chắc. Bạn thử tập xem nhé.

• 4,274 Bài viết

• 1,723 Được cảm ơn

Mua cái quần lót có 2 miếng đệm ở mông là xong. Các cô người mẫu VN đa phần lép kẹp, cao cả mét bảy mà chưa tới 50kg thì lấy đâu ra mông? Các mẹ đừng tin những gì trên người các cô người mẫu 100% là sự thật, áo quần mình thấy vừa khít thật ra đến gần thấy găm kim tùm lum. Các cô ấy gầy quá mức bình thường đấy. Toàn xài áo quần độn. Mẹ HyLam ngày trước mục kích cảnh các cô biểu diễn thời trang, chạy ra chạy vào, thay đồ vứt tùm lum vì vội vàng ở hậu trường Nhà Hát Hoà Bình mấy lần :4: Tụt ra toàn mút với mút! :4: Ngoại trừ một cô người mẫu cao 1m67 mà nghe nhà nhân trắc học Thẩm Hoàng Điệp nói, là cô Nguyễn Hồng Hà (có hình xăm gì đấy) là mông nở thôi.

Người châu Á ít có ai mông cong như châu Phi, châu Âu... mà thường to thì bị bè ra. Đi thẩm mỹ viện là cách nhanh chóng nhất nhưng mà lại là một vấn đề khác. Cô ca sỹ Hồng Nhung dạo này vòng 1 chiến vật vã, cô ấy bảo là đi tập yoga nên được vậy. Các mẹ có tin không? Tập đá lăn chân như mẹ Ếch Cốm bày đúng là làm cho mông săn và tròn hơn, tránh chảy xệ, bệu bã, nếu người thật sự có mông. Giống như tập ngực, tập mông cũng không làm mông to lên được. Siêng tập thể dục thì thân hình thon gọn, tự tin, thế là đẹp rồi các mẹ ạ.

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me HyLam
    Mua cái quần lót có 2 miếng đệm ở mông là xong. Các cô người mẫu VN đa phần lép kẹp, cao cả mét bảy mà chưa tới 50kg thì lấy đâu ra mông? Các mẹ đừng tin những gì trên người các cô người mẫu 100% là sự thật, áo quần mình thấy vừa khít thật ra đến gần thấy găm kim tùm lum. Các cô ấy gầy quá mức bình thường đấy. Toàn xài áo quần độn. Mẹ HyLam ngày trước mục kích cảnh các cô biểu diễn thời trang, chạy ra chạy vào, thay đồ vứt tùm lum vì vội vàng ở hậu trường Nhà Hát Hoà Bình mấy lần :4: Tụt ra toàn mút với mút! :4: Ngoại trừ một cô người mẫu cao 1m67 mà nghe nhà nhân trắc học Thẩm Hoàng Điệp nói, là cô Nguyễn Hồng Hà (có hình xăm gì đấy) là mông nở thôi.

Người châu Á ít có ai mông cong như châu Phi, châu Âu... mà thường to thì bị bè ra. Đi thẩm mỹ viện là cách nhanh chóng nhất nhưng mà lại là một vấn đề khác. Cô ca sỹ Hồng Nhung dạo này vòng 1 chiến vật vã, cô ấy bảo là đi tập yoga nên được vậy. Các mẹ có tin không? Tập đá lăn chân như mẹ Ếch Cốm bày đúng là làm cho mông săn và tròn hơn, tránh chảy xệ, bệu bã, nếu người thật sự có mông. Giống như tập ngực, tập mông cũng không làm mông to lên được. Siêng tập thể dục thì thân hình thon gọn, tự tin, thế là đẹp rồi các mẹ ạ.
    mẹ Hylam nói mà mẹ Cún buồn cười quá,đúng là mấy cô người mẫu chỉ vớ va vớ vẩn thôi. Mình hãy cứ là mình fải ko?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,367 Bài viết

• 447 Được cảm ơn

hi,vòng mông tròn hơn khi bạn mập lên, chứ đúng là cũng như ngực, ko có cách tập cho mông phát triển, chỉ có tập cho săn chắc ,ko chảy xệ thôi. cố gắng ăn uống nhiều lên. công nhận đàn ông họ khoái mông phụ nữ hơn là ngực đấy, mẹ nào có ngực nhỏ cũng đừng lo, mông mới là cái mấy ông thích hơn đấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 702 Bài viết

• 1,799 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của mình là đi bộ nhiều thì mông chắc và tròn hơn (chứ không to ra đâu nhé ). Khi đi thì lưu ý vận động mạnh cơ mông (mình ko biết diễn tả như thế nào cho rõ), chỉ biết rằng đi bộ càng nhanh, bước chân càng dứt khoát thì cơ mông càng hoạt động, nhưng chạy thì ko có cảm giác đó.

Còn tập aerobic (mình tập ở các CLB ngoài trời) thì cơ ngực săn chắc hơn (tất nhiên cũng không to ra đâu) có lẽ vì tập ngoài trời rất nhiều động tác tay, cảm thấy cơ ngực vận động rất rõ.

Mà theo mình thì săn chắc và tròn trĩnh là đẹp, chứ ko cần to.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meotom
    công nhận đàn ông họ khoái mông phụ nữ hơn là ngực đấy, mẹ nào có ngực nhỏ cũng đừng lo, mông mới là cái mấy ông thích hơn đấy
    .

Theo mình thì phụ nữ ngực nhỏ hay mông nhỏ cũng đều ko cần lo đâu , đàn ông họ thích hết, họ thích cả các cô mông to cũng như cô mông nhỏ, cô ngực to cũng như cô ngực nhỏ. Miễn bạn "thực sự" là phụ nữ.
    Bống Bông
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,952 Bài viết

• 4,492 Được cảm ơn

Tập khiêu vũ đê... eo thon mông săn chân săn ngay! Cứ vào buổi tập là chân mang giày cao gót, lưng thẳng, đầu ngẩng cao,bụng thót sát sàn sạt, mông khít, đùi căng, nghĩa là toàn thân sẵn sàng để lắc cho nó "chiến" (kiểu như em Shakira) thì bao nhiêu mỡ bụng cũng tan đi, bao nhiêu cm xệ của mông cũng co lên, độ rơi rớt của đùi cũng giảm bớt. Không cần to, chỉ cần săn chắc thôi mẹ nó ạ. Chưa chồng mà to mà nhão thì cũng chẳng dám bikini ra hồ bơi, 2 con, 3 con mà gọn gàng săn chắc thì jean cũng OK, jupe cũng "con gà đen" mà bikini cũng chấp luôn!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tita
    Tập khiêu vũ đê... eo thon mông săn chân săn ngay! Cứ vào buổi tập là chân mang giày cao gót, lưng thẳng, đầu ngẩng cao,bụng thót sát sàn sạt, mông khít, đùi căng, nghĩa là toàn thân sẵn sàng để lắc cho nó "chiến" (kiểu như em Shakira) thì bao nhiêu mỡ bụng cũng tan đi, bao nhiêu cm xệ của mông cũng co lên, độ rơi rớt của đùi cũng giảm bớt. Không cần to, chỉ cần săn chắc thôi mẹ nó ạ. Chưa chồng mà to mà nhão thì cũng chẳng dám bikini ra hồ bơi, 2 con, 3 con mà gọn gàng săn chắc thì jean cũng OK, jupe cũng "con gà đen" mà bikini cũng chấp luôn!
    Cảm ơn các mẹ đã cho những lời khuyên bổ ích,
    Đúng là em cũng có ý định quyến rũ chồng cho chồng mê mình hơn(chả thiệt gì ) phải không các mẹ, nên tham khảo mấy vụ váy ngủ và kết quả là thấy mình thiệt thòi vì mông hơi bị nhỏ, nhìn chẳng hấp dẫn tẹo nào (Chồng em rất yêu em nhưng em vẫn cứ muốn chồng em mê em hơn mới chết chứ )
    Thôi cứ chịu khó tập nâng mông quay 180 độ vậy.
    Có mẹ nào có kinh nghiệm trong vụ này thì giúp em với nhé, em cảm ơn nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• C.Y
    • 11 năm
    • 1,000 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

@Mẹ Hy Lam: mười mấy năm trước khi cs Hồng Nhung mới vào SG chị có gặp ở ngoài mấy lần, người gầy nhom, ngực lép kẹp, chân hơi ngắn.
    C.Y (xi wai)

• 610 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi somthucgiac
    Hôm trước em xem 24h. com thấy các cô người mẫu mặc đồ ngủ vòng 3 cứ tròn căng trông thích quá mà vòng 3 của người việt mình hình như không được tròn lắm, có bác nào có bài thuốc hay cách tập nào hay mỹ viện nào có thể giúp làm to và nâng vòng 3 chỉ giúp em với em xin cảm ơn ạ
    Mỹ viện có đấy bạn ạ, nhưng giá nó gấp đôi làm vòng một!
    Con không thích những khi mẹ giận dữ, mẹ trở nên xa lạ với con.Mẹ không còn là mẹ của tình thương.Và lúc đó con thấy cô đơn lắm...

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8