Cách làm đẹp khác

Lấy "Mụn Cám" Một Cách Dễ Dàng Cho Các Chi Em

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.77K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua len web ngoisao.net thấy giới thiệu sản phẩm lấy MỤN CÁM "Collagen Capusle" không chậm trễ em phone và được tư vấn tận tình thế là em đặt ngay một hộp, em dùng ngay đúng là sạch thật sau 15 phút mình lột ra bao nhiêu là mụn cám mụn đầu đen đi ra theo. Các mẹ ơi vì đang trong chương trình khuyến mãi em còn được tặng đầm ngủ thời trang RBI cũng vừa ý lắm thật đáng đồng tiền vừa đẹp da còn đẹp dáng luôn.

Ngày mai chắc mua thêm một hộp để làm quà cho chị chồng :Smiling::Smiling::Smiling:

Các mẹ nào muốn tìm hiểu thêm thì vào đây nhé
    http://ngoisao.net/News/Lam-dep/2010/04/3B9CEE18/
    :Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thuốc giảm cân

http://s21.postimg.org/e7xx7qrp3/AO_DINH.jpg EM mới nhập mấy sản phẩm giảm cân giá rẻ mấy mẹ có...

• làm sao khi con bị ho có đàm màu vàng nhạt?

Chào bác sĩ, con trai tôi năm nay được 41 tháng tuổi, sinh mổ được 3,6kg. Từ lúc bé...

• Hỏi nhỏ chị em cách để cưa đổ chị em thế nào

Bài này cần sự giúp đỡ của chị em. Nhất là với người đã có chồng càng kinh nghiêm:D Làm sao có thể cưa đổ chị em được. Mong mọi người vào thảo luận, góp ý chân thành để còn cố gắng:D

• Một số đề thi cho các bé chuẩn bị thi vào lớp 1

Giới thiệu đề thi vào lớp với những câu hỏi tư duy trí tuệ, giúp các bé có thể ôn tập để luyện thi vào lớp 1 đạt kết quả cao. Các phụ huynh có thể tải về để tham khảo, thêm vào ngân hàng đề thi vào lớp 1 Tài Liệu : đề thi vào lớp 1 Tham khảo thêm đề thi vào lớp 1 trường đoàn thị điểm năm 2012...

• Diệu kỳ công dụng từ chanh

Dù đang bận cũng nên đọc và gửi cho người khác cùng đọc. Đem chanh thái thành từng lát rồi cho vào...

• 5,047 Bài viết

• 8,513 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muiviyeuthuong Xem bài viết
    Hôm qua len web ngoisao.net thấy giới thiệu sản phẩm lấy MỤN CÁM "Collagen Capusle" không chậm trễ em phone và được tư vấn tận tình thế là em đặt ngay một hộp, em dùng ngay đúng là sạch thật sau 15 phút mình lột ra bao nhiêu là mụn cám mụn đầu đen đi ra theo. Các mẹ ơi vì đang trong chương trình khuyến mãi em còn được tặng đầm ngủ thời trang RBI cũng vừa ý lắm thật đáng đồng tiền vừa đẹp da còn đẹp dáng luôn.

Ngày mai chắc mua thêm một hộp để làm quà cho chị chồng :Smiling::Smiling::Smiling:

Các mẹ nào muốn tìm hiểu thêm thì vào đây nhé
    http://ngoisao.net/News/Lam-dep/2010/04/3B9CEE18/
    :Rose::Rose::Rose:
    Chị cho giá rổ luôn ạh.
    • 131 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

eo ơi, mụn cám lúc lột sướng thật đấy nhưng mà ở trên mũi càng lột thì nó càng mọc lên nhanh, em là k thấy tin tưởng mấy cái lột lắm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao pony35 không thử biết đâu sản phẩm mới này lại hợp thì sao. Mình sử dụng thì thấy mũi sạch và nhẵn. Mình mua là 200k một hộp mình nghĩ không đắt lắm vì còn sở hữu một bộ đầm ngủ, hình như là khuyến mãi đến 30/4/2010 là hết.
    • 1,868 Bài viết

• 1,461 Được cảm ơn

Mình cũng dùng thử mấy lại lột mụn thấy hầu như đều ko lột sạch hẳng dù đau chảy nc mắt lun (vì mình trc giờ ko cạo lông mặt nên mỗi lần lột đau lắm huhu..) Giờ mình chỉ giao phó mụn cám, đầu đen cho em St. Ives thôi. sạch sẽ, thơm mát!:Battin ey:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 382 Bài viết

• 1,021 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jerrytran Xem bài viết
    Mình cũng dùng thử mấy lại lột mụn thấy hầu như đều ko lột sạch hẳng dù đau chảy nc mắt lun (vì mình trc giờ ko cạo lông mặt nên mỗi lần lột đau lắm huhu..) Giờ mình chỉ giao phó mụn cám, đầu đen cho em St. Ives thôi. sạch sẽ, thơm mát!:Battin ey:
    Bạn ơi, em mà bạn nói trông nó như thế nào, cách dùng và giá rổ nữa? mình chưa sử dụng sản phẩm lột mụn bao giờ cả nên ếch lắm, cho mình tí infor nhé. Thanks nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc tại jerrytran để quá lâu nên khi lột mới đau, mình xài thì có thay bình thường
    • 790 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

cái này là lột ở mũi hay cho toàn mặt ạ ?
    • 1,076 Bài viết

• 723 Được cảm ơn

Hic, mình gà mờ quá. bạn cho mình biết rỏ về "em nó" với. Mình muốn bon chen vì da dạo này mụn cám và đầu đen nhiều quá. Tks
    Không thay đổi được người thì bản thân mình thay đổi vậy (...w...)
    Link những bài thuốc hay của bochipchip
    Nhà sumi, mọi người gé chơi nhé
    • 1,076 Bài viết

• 723 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muiviyeuthuong Xem bài viết
    sao pony35 không thử biết đâu sản phẩm mới này lại hợp thì sao. Mình sử dụng thì thấy mũi sạch và nhẵn. Mình mua là 200k một hộp mình nghĩ không đắt lắm vì còn sở hữu một bộ đầm ngủ, hình như là khuyến mãi đến 30/4/2010 là hết.
    Bạn ơi,họ có bán hàng ol ko? Mình ở tỉnh nên ko mua đc. Hhuhuh
    Không thay đổi được người thì bản thân mình thay đổi vậy (...w...)
    Link những bài thuốc hay của bochipchip
    Nhà sumi, mọi người gé chơi nhé
    • 357 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Em cũng định mua để dùng thử thế nào nhưng thấy tận trong HCM cơ hic hic ko biết ở HN thì mua ở chỗ nào
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumj Xem bài viết
    Bạn ơi,họ có bán hàng ol ko? Mình ở tỉnh nên ko mua đc. Hhuhuh
    Có bạn ah! bạn phone theo số này: 0933686998 (Ms.Trúc) sẽ được tư vấn trực tiếp và cách thanh toán.
    • 118 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Minh chua su dung cai nay nhung minh co hoc cham soc da o NVHPN thi co giao co gioi thieu loai nay va dung thuc hanh cho 1 chi trong lop. Minh thay no la loai vien con nhong, hop 10v, ken theo 100 to giay nho giong nhu giay polua. Neu ban nao chi su dung lot phan mui thi lay 1 vien ra bo 1 it bot thuoc ra chen nho (phan con du thi cat lai) bo chut nuoc, dung dau tam hay ngon tay khuay len se co mot dung dich trong, lay dung dich do thoa len phan muon lot roi lay giay co dinh kem theo hop ap len vung lot, tiep tuc lam uot ngon tay tro thoa o phan ngoai cua to giay. De kho roi lot ra, minh thay khi lot ra no nhu ban chong.
    Va minh nghe co giao noi la co the lot nhieu lan neu cam thay chua sach vung minh muon lot
    Hang nay minh thay ghi la cua Taiwan, ten collagen capusle MoSa
    • 610 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

mình xài wa St. Ives rồi.dùng cũng sướng lắm,bạn cho mình hổi ở đâu bán hàng của hãng này vậy?có bán ol ko?

Thỏ papa & Thỏ mama đang chờ đón Thỏ baby
    • 1,868 Bài viết

• 1,461 Được cảm ơn

St.ives thì nó có nhiều loại, còn dành chuyên cho MC, mụn đầu đen thì loại này:
    St. Ives Naturally Clear, Apricot Scrub, Blemish & Blackhead Control, 6 oz - 170k: Tẩy tế bào chết chống mụn cám và mụn đầu đen Apricot,Tẩy tế bào chết với các hạt tẩy hoàn toàn từ thiên nhiên (hạt ngô).
    mình mua của bạn meoheoo bên muare ở Sài Gòn.
    • 350 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Chi oi co' phai Giá bán : 20.000/viên, 180.000/hộp 10 viên ko a?