Cách làm đẹp khác

làm sao để làm tối màu tóc mới nhuộm???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.8K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhờ các mẹ thông thái giúp em với ạ, gấp lắm huuu!!!, trước giờ e vốn chungt hủy với màu tóc đen. tự nhiên hôm bữa ko biết ngày xấu trời gì, nghe lời tụi bạn mua thuốc về nhuộm, em mua màu đỏ đồng đậm, sợ tóc ko lên màu nên để lâu quá, giờ cái đầu e đỏ wa' trời lun, hic, giờ ko biết làm sao cho màu tối lại được.
    em tìm trên mạng thấy ngừoi ta mách dùng bã cà fê, ủ 30 phút, người thì nói gội bồ kết, gội clear..... em ko biết theo cách nào nữa. có mẹ nào trải qua tình trạng như em không ạ, hic, giúp em với, chưcais tình hình này e ko dám ra đường ban ngày nữa quá

• 186 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

chị gội bồ kết đi. lúc trước em cũng nhuộm, lon ton gội bồ kết đưỡng tóc, ai dè tóc đen lun. Chúc t c mau đẹp nè

• 160 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình nghĩ chỉ còn cách nhuộm lại thôi. Tóc mới nhuộm sau khoảng 2 tuần sẽ còn lên màu hơn nữa cơ

• 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chắc mình phải chăm gội bồ kết thôi, siêng gôi nhìu mới được
    tóc mình yếu lắm, mới nhuộm mà tóc đã khô lắm rồi, mình không dám nhuộm tiếp đâu, sợ hư tóc lắm. mình thử gội bồ kết 1 tháng xem sao
    thanks các chị e nhìu nha

• 734 Bài viết

• 638 Được cảm ơn

Hấp dầu màu đi bạn. Chọn màu nào đậm 1 chút để trung hoà. Giá cả thì mắc hơn hấp dầu ko màu 1 chút, lại mượt tóc.

• 872 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

đúng rùi ạh, hấp dầu màu!

• 986 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

bạn cũng có thể kết hợp gội đầu bằng nc nóng thường xuyên thay vì nc lạnh thì màu nhuộc cũng mau bay hơn, cách này thì phai từ từ thôi chứ k làm mất màu cái 1 đc, nhưng nó tiết kiệm

• 175 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

tốt nhất la` ra tiệm c ah`...mấy cach' trên la` lâu dai`...chứ đã ko thix mau` toc' thi` du` để 1 ngay` thui la` cũng thấy kho' chịu lắm rồi
    ........thèm chút tình yêu......:cool::cool::cool:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 293 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Giống y chang mình. Mình đã thử ủ cafe mà ko ăn thua. Cuối cùng quyết định đi nhuộm lại

• 541 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

bạn đừng sd dầu gội clear hay head shoulder vì nó sẽ làm màu sáng va khô tóc rất nhiều .
    Sd sunsilk chai màu đen ỏ xanh sẽ làm sậm màu tóc và bóng mượt hẵn . Cô bạn mình nhuộm vàng nhưng gội sunsilk thì tốt hiện chỉ còn ở tông nâu đồng như mình thôi .
    Ăn bằng mắt ^^ : http://my.opera.com/muathang9/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)