Cách làm đẹp khác

kem Velform New Today trị sẹo, mụn, vết thâm có tốt không ???

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 1,173 Bài viết

• 2,047 Được cảm ơn

Em là con trai, lúc trước mụn trứng cá nổi đầy trên mặt, bây giờ, mụn hết rồi, nó lại để lại bãi chiến trường đầy sẹo lõm, thấy quảng cáo trên tivi vè sản phẩm này hay quá, kô biết ở đây có anh chị nào dùng thử qua chưa, và có hiệu quả như trên tivi nói khônng, vài hôm em cũng định mua thử một lọ, nên muốn thử hỏi mọi người trước khi mua, nhưng thấy nhiều ý kiến trái ngược nhau về sản phẩm này, em lo quá...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,636 Bài viết

• 3,476 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi garret Xem bài viết
    Em là con trai, lúc trước mụn trứng cá nổi đầy trên mặt, bây giờ, mụn hết rồi, nó lại để lại bãi chiến trường đầy sẹo lõm, thấy quảng cáo trên tivi vè sản phẩm này hay quá, kô biết ở đây có anh chị nào dùng thử qua chưa, và có hiệu quả như trên tivi nói khônng, vài hôm em cũng định mua thử một lọ, nên muốn thử hỏi mọi người trước khi mua, nhưng thấy nhiều ý kiến trái ngược nhau về sản phẩm này, em lo quá...
    mình thành thật khuyên bạn ko nên mua hàng của kênh Bestbuy, toàn hàng đểu thôi, Giờ bạn có thể tơi bác sĩ da liễu hay là thấm mĩ viện uy tín để có thể tham khảo. Đừng nên tự ý dùng nhé
    • 228 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình cũng mua kem NewToday về dùng đấy. K ăn thua đâu. Mặt mình trước lúc bôi và sau khi dùng xong 2 hộp vẫn thế. May mà mua có 2 hộp 1tr4 ( vì mua 1 khuyến mãi 1 mà):Nottalkin:. Còn cô mình tham đc khuyến mại nên mua nhưng 4 hộp. Càng bôi mặt càng đen ( vì kem này bắt nắng) :Laughing:. Cô ý còn bôi cả xuống chân cho nhanh hết ( thế mà nó quảng cáo trị sẹo với cả gì gì nữa