Cách làm đẹp khác

Kem dưỡng chống nhăn vùng mắt clinique

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

• 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em nghe nói kem dưỡng chống nhăn vùng mắt dòng repairwear của clinique xài rất tốt nên em đang muốn mua dùng thử.Có mẹ nào đã dùng chưa chia sẻ kết quả cho em nhé.Cho em biết giá cả thế nào luôn.Thank các mẹ nhiều lắm
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,632 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm, năm ngoái mình có mua tặng mẹ mình lọ kem dưỡng chống nhăn vùng mắt, lọ be bé mà đắt lắm, của L'occitane, bôi hết lọ đấy nhưng mình thấy chẳng hiệu quả gì, vẫn thế. Ko biết hãng nào có loại kem chống nhăn vùng mắt tốt các mẹ nhỉ ? EL hay Clinique hay Lancome vv... ???:Thinking: , loại nào phải thực sự uy tín và có chất lượng thì đắt cũng ko sao, đắt sắt ra miếng. Mà hình như bôi kem dưỡng chống nhăn vùng mắt thì phải chung thủy suốt đời đúng ko các mẹ? Dừng bôi là da mắt lại bị nhăn à ?
    • 306 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

E cũng dùng của L'occitane đây chị, bôi hoài bôi mãi mà chẳng thấy kết quả gì, trong khi bà bạn e bôi thì lại thấy hiệu quả rõ, chán lắm.
    E cũng mún tìm 1 loại kem mắt tốt mà chả bít xài hiệu j bi h
    • 1,632 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khánh_Ly88 Xem bài viết
    mình cũng quan tâm, năm ngoái mình có mua tặng mẹ mình lọ kem dưỡng chống nhăn vùng mắt, lọ be bé mà đắt lắm, của L'occitane, bôi hết lọ đấy nhưng mình thấy chẳng hiệu quả gì, vẫn thế. Ko biết hãng nào có loại kem chống nhăn vùng mắt tốt các mẹ nhỉ ? EL hay Clinique hay Lancome vv... ???:Thinking: , loại nào phải thực sự uy tín và có chất lượng thì đắt cũng ko sao, đắt sắt ra miếng. Mà hình như bôi kem dưỡng chống nhăn vùng mắt thì phải chung thủy suốt đời đúng ko các mẹ? Dừng bôi là da mắt lại bị nhăn à ?
    ko mẹ nào bít sao chỉ giúp mình với
    • 66 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lyle24 Xem bài viết
    Em nghe nói kem dưỡng chống nhăn vùng mắt dòng repairwear của clinique xài rất tốt nên em đang muốn mua dùng thử.Có mẹ nào đã dùng chưa chia sẻ kết quả cho em nhé.Cho em biết giá cả thế nào luôn.Thank các mẹ nhiều lắm
    Cách đây 2 tuần e mới mua tặng mama, chưa hỏi mama đc để cm cho chị Giá thì e mua trong Parkson là 890k nhá
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

khi nào hỏi được cm giùm nhé.thánk các mẹ nhiều lăm
    • 186 Bài viết

• 311 Được cảm ơn

E xài clinique all about eyes 3 tháng rùi, mua trong parkson, giá 750K, thâm quầng bớt thấy rõ, trước thức khuya mắt e như gấu trúc, nhưng mừ vết nhăn vẫn còn, hung thấy bớt, nhưng mà ko bị thêm vết nào là mừng rùi :Laughing:. E nghe nhiều người khen dưỡng mắt của Lancome, hũ màu tím, bữa trước có hỏi giá 1tr1, mắc quá nên mua clinique xài đỡ. :Smiling::Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 730 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

em cũng dnh mua hũ clinque all for eye có mẹ nào dùng rồi!cho em xem kết quả với.
    • 2,362 Bài viết

• 2,300 Được cảm ơn

mình xài kem mắt EL và lancome không hợp , giờ tìm đc các kem mắt Olay rẻ thì lại hợp , kem này xài thích lắm , không bị nhờn lại có nhũ mắt vừa làm base cho mắt đc luôn

những nếp nhăn đã hình thành thì khó mà làm cho nó lành lặn i như ban đầu lắm , chỉ nên sd với tiêu chí ngừa những vết khác xuất hiện và làm vết đã xuất hiện thì ngừng lại không sâu thêm nữa thôi các mẹ , cứ nghĩ như vậy mình mới có kiên nhẫn xài hết hũ kem dưỡng mắt nhỏ xíu mà lâu lắm mới hết :Silly::Silly::Silly::Silly::Silly:
    • 576 Bài viết

• 288 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bích_Quân1982 Xem bài viết
    mình xài kem mắt EL và lancome không hợp , giờ tìm đc các kem mắt Olay rẻ thì lại hợp , kem này xài thích lắm , không bị nhờn lại có nhũ mắt vừa làm base cho mắt đc luôn

những nếp nhăn đã hình thành thì khó mà làm cho nó lành lặn i như ban đầu lắm , chỉ nên sd với tiêu chí ngừa những vết khác xuất hiện và làm vết đã xuất hiện thì ngừng lại không sâu thêm nữa thôi các mẹ , cứ nghĩ như vậy mình mới có kiên nhẫn xài hết hũ kem dưỡng mắt nhỏ xíu mà lâu lắm mới hết :Silly::Silly::Silly::Silly::Silly:
    Bạn ơi, mình cũng đang muốn mua của Olay nè, mình thấy nó có 2 loại, một loại tuýp, còn một loại hũ nhỏ đó, bạn đang dùng loại nào và giá rổ thế nào hả bạn, tham khảo ý kiến để mình cũng quyết một phát xem sao.
    • 659 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Em dùng cái Hydra Complete của EL thấy có hiệu quả. Da em nhạy cảm nên em dùng nó để làm moisturizer cho face luôn. Hiệu quả là em thấy mắt đỡ bị hằn vết nhăn hơn khi cười ấy. Mục đích em bôi là để chống vết nhăn, anti-aging thôi. Còn kem wrinkle repair thì e thấy nhiều người dùng Clineque và feedback là k hiệu quả.
    • 477 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lyle24 Xem bài viết
    Mình dùng hết 1 lọ này rồi, chả thấy kết quả gì cả.
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me0b0ng Xem bài viết
    E cũng dùng của L'occitane đây chị, bôi hoài bôi mãi mà chẳng thấy kết quả gì, trong khi bà bạn e bôi thì lại thấy hiệu quả rõ, chán lắm.
    E cũng mún tìm 1 loại kem mắt tốt mà chả bít xài hiệu j bi h
    chac là người hợp cái này người hợp cái khác
    • 386 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Advanced Night Repair for Eyes của Estee Lauder có mẹ nào dùng chưa? Mình dùng All About Eyes của Clinique thấy đỡ thâm quầng thôi, còn đỡ nhăn thì vote cho Estee Lauder.
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e thi chỉ dùng clinique (loại cân bằng và thu lỗ chân lông),e thấy dùng hiệu quả lắm, E dùng mấy ngày mà thấy hiệu quả rõ rệt lun. Trước lỗ chân lông ở 2 bên cánh mũi e no to lắm mà giờ thu nhỏ lại rồi, ai cung khen chị ah.
    • 292 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyquyen2010 Xem bài viết
    e thi chỉ dùng clinique (loại cân bằng và thu lỗ chân lông),e thấy dùng hiệu quả lắm, E dùng mấy ngày mà thấy hiệu quả rõ rệt lun. Trước lỗ chân lông ở 2 bên cánh mũi e no to lắm mà giờ thu nhỏ lại rồi, ai cung khen chị ah.
    Ủa đang nói kem mắt mà bồ, tớ thì xài Olay thui, đang xài loại tuyp, còn cái mà mẹ nào nói trên có nhũ chắc là dạng hũ rùi, dạng hũ hình như nặng hơn tí.
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình có sử dụng eye repair của Clinique roi nè, được hai năm rồi. Lúc trước toàn vết nhăn rõ, giờ thì mờ đi nhiều lắm, có dí mắt sát vào thì mới thấy. Mà phải kiên trì cơ, khoảng vài tháng là thấy có hiệu quả.
    • 5,768 Bài viết

• 15,912 Được cảm ơn

Tớ cũng dùng trọn bộ dd của Clinique (chồng gọi là ba que :Laughing được 5 năm rồi, phần da quanh mắt cũng k bị nhăn nheo lắm. Hãng này được cái dịu nhẹ, k kích ứng. Bây giờ sắp chạm ngưỡng 30 rồi, k bít có nên đổi sang hãng khác không. Hình như Lancome có tiếng về dưỡng da tuổi trung niên hơn nhỉ ? Hị hị các mẹ ơi, 30 tuổi thì chế độ dưỡng da phải khác chứ nhỉ? Mấy lần dùng hết định đổi sang hãng khác, loanh quanh thế nào lại vẫn clinique. Mà hãng này ghét cái chế độ dịch vụ hậu mãi kém quá, khách hàng chung thân mấy năm rồi mà chẳng được cái coupon nào đáng giá :Nottalkin:
    Em đạt giải tuần 1 rồi Cảm ơn cả nhà Chương trình bình chọn gian hàng ưa chuộng tại Mua Gì? Ở Đâu? http://zaodich.com/forum/f2494/komas...nuong-1130274/