Cách làm đẹp khác

Hỏi địa chỉ Studio chụp ảnh gia đình đẹp ở hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.36K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

• 250 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cuối tuần này là kỷ niệm ngày cưới của bố mẹ mình nen cả gia định quyết định sẽ đi chụp ảnh gia đình ở Studio. Cách đây phải gần 10năm nhà mính có đi chụp 1 lần ở Xính_ Chùa Bộc nhưng không ưng lắm.
    Mẹ nào bít địa chỉ nào trang điểm đẹp, chụp đẹp, giá ca rphảii chăng thì cho em bít tham khảo nhé. Em đang muốn chụp mấy bức nghệ thuật phóng to gắn lên tường nữa.
    Em xin cám ơn các mẹ nhìu nhìu! Tặng hoa trước nhé! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Ros e::Rose::Rose: :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::K iss::Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic. Tìm mãi mới thấy 1 pic nói về chụp ảnh gia đình. nhưng không thấy bác nào comment. Em cũng đang muốn tìm một studio chụp ảnh gia đình đẹp mà chu đáo chút các bác ạ. Có bác nào biết thì chỉ e mới. e ở hà nội ạ
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn thử đến Đa Minh Tân xem, ở đây chụp cả ảnh gia đình. Cả nhà mình được bác đồng nghiệp cơ quan bố mình giới thiệu. Đưa các cụ đến đây chụp tháng trước nè. Dự định là bao giờ mình cưới thì chụp luôn ở đây. hí hí
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)