Các môn ngoại khóa, nhạc thơ, sách cho bé

Học tiếng Anh ở May school thế nào, các bố mẹ ơi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 39.8K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu các mẹ có thời gian thì mua sách về rùi dạy bé học , giáo trình Superme 1, hay nhưng mà hơi khó dạy cho bé nếu không có sách hướng dẫn ạ :Sigh:

• 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miuxinh125 Xem bài viết
    Nếu các mẹ có thời gian thì mua sách về rùi dạy bé học , giáo trình Superme 1, hay nhưng mà hơi khó dạy cho bé nếu không có sách hướng dẫn ạ :Sigh:
    Các mẹ nó ơi thế mua sách này ở đâu được nhỉ. Em cũng muốn mua về xem có gì hay cho bé làm quen dần bao h đủ tuổi thì cho bé học. Cảm ơn các mẹ trước nhé.

• 67 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mengantit Xem bài viết
    Hôm qua mình vừa đến MS hỏi xong. Hiện nay chưa có lớp cho bé 4-6 tuổi. Họ bảo đến đầu tháng 1/2010 đến xem lại. Học phí là 500,000 1 tháng, tuần 2 buổi. Các bé đấy học sách Super Me.
    Ơ, mình vừa đăng ký cho con trai 5 năm tuổi (sinh năm 2005) ở Mayschool hôm qua. Khai giảng 13 tháng 10 này. Giáo trình Fingerprints. Học phí 1 tháng là 750,000. Học xong Fingerprint là các con sẽ học Superme. Hình như hôm nay là ngày đăng ký cuối cùng đấy.

• 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SmartMilk Xem bài viết
    Ơ, mình vừa đăng ký cho con trai 5 năm tuổi (sinh năm 2005) ở Mayschool hôm qua. Khai giảng 13 tháng 10 này. Giáo trình Fingerprints. Học phí 1 tháng là 750,000. Học xong Fingerprint là các con sẽ học Superme. Hình như hôm nay là ngày đăng ký cuối cùng đấy.
    Chị đăng ký theo số tel nào hả chị?

• 67 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonbeauty Xem bài viết
    Chị đăng ký theo số tel nào hả chị?
    Số 01253521662. Nhưng nếu bạn đăng ký bạn phải đến tận số 9 Mai Hắc Đế để điền form và nộp tiền đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 42 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SmartMilk Xem bài viết
    Số 01253521662. Nhưng nếu bạn đăng ký bạn phải đến tận số 9 Mai Hắc Đế để điền form và nộp tiền đấy.
    Hôm trước em gọi cho TT ở triệu Việt Vương thì bị từ chối vì hết chỗ. Ko hiểu Mai Hắc Đế và TTV chất lượng có giống nhau ko chị nhỉ?

• 170 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Bạn ơi, hai chỗ này cũng như nhau, là một thôi mà.

• 82 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hôm qua mình vừa qua MHĐ để cho bé lớn kiểm tra trình độ xếp lớp, các cô giáo vụ vẫn bảo là các bé SN 2003 phải đến đầu năm 2010 mới đăng ký xếp lớp và khoảng tháng 5 mới bắt đầu học. Các bé vẫn học Super Me nhưng sẽ đi nhanh hơn vì lúc đó các cháu đã biết đọc biết viết. Như vậy chắc họ chỉ nhận các cháu nhỏ hơn (tuổi mẫu giáo) và học sách Finger print thôi.

• 67 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mengantit Xem bài viết
    Hôm qua mình vừa qua MHĐ để cho bé lớn kiểm tra trình độ xếp lớp, các cô giáo vụ vẫn bảo là các bé SN 2003 phải đến đầu năm 2010 mới đăng ký xếp lớp và khoảng tháng 5 mới bắt đầu học. Các bé vẫn học Super Me nhưng sẽ đi nhanh hơn vì lúc đó các cháu đã biết đọc biết viết. Như vậy chắc họ chỉ nhận các cháu nhỏ hơn (tuổi mẫu giáo) và học sách Finger print thôi.
    Bé nhà mình (2003) học ở Mayschool từ lúc 4 tuổi, bắt đầu là Fingerprints, rồi đến SuperMe, PlayWay và bây giờ mới sang quyển gì đó mình tự nhiên lại quên béng mất :Laughing: Nói chung mình cho con đi học không có mong muốn gì cao siêu, chỉ muốn nó thấy là có một môi trường học khác, ngôn ngữ khác, để sau này nếu có thấy cái gì khác thì không quá hốt hoảng (vì bé nhà mình là con gái lại hơi nhát). Bây giờ con biết nhiều từ, nhưng nói thành câu vẫn loạn xị (có thể vì mình cũng ít luyện ở nhà cho con).

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị ơi, con học xong Playway rồi thì giờ chắc đang học sang Getsetgo 1, ở nhà mẹ không cần luyện nhiều quá, vì trên lớp con đã được học với các thầy cô rồi. Nhưng tầm tuổi này con đang làm quen với viết từ và câu tiếng Anh, vì thế mẹ chịu khó giúp con làm bài tập cô giáo cho về nhà, thế là ok lắm rồi

Còn lớp fingerprint dành cho các bé 2005 thôi, bé 2003 chắc fải chờ sang đầu năm sau đăng kí đấy ạ :Sigh:Đăng kí ở TVV hay MHD đều như nhau, vì đây là 2 cơ sở của MS thôi

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9