Cách làm đẹp khác

Hoi cach tinh thue truoc ba khi mua xe oto cu

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.08K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn,

Mình đang định mua và sang tên xe otô cũ. XIn cho hỏi cách tính lệ phí trước bạ, và làm giấy tờ như thế nào, qua cơ quan đơn vị nào làm, kinh phí hết khoảng bao nhiêu...
    Bố, mẹ nào biết thì giúp mình voi nhé. Xin cảm ơn!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Trò chơi: Lò cò học chữ, Bách phát bách trúng, Dẫn bóng bằng gậy.

http://s11.postimg.org/k1dyvz48j/Final_Infographic_L_c_OMO_29_5_2014.jpg ...

• mua xe ôtô cũ 150 đến 200tr

VC em có 150tr, cố thì cũng được 200tr nên muốn mua một cái xe ôtô cũ vừa để đi vừa cho thuê (có người bao thuê xe 5tr/tháng, khi nào không có khách thì vc em lấy đi).Theo mấy anh chị bọn em nên mua xe gì? (không kể matiz vì em không thích xe này lắm).Có xe nào giá chừng đó mà đời từ 2006-2008...

• Kem trị mụn nào tốt?

Bạn đang tự hỏi kem trị mụn nào tốtnhất cho da mà không để lại hậu quả? - Các chuyên gia...

• Diệu kỳ công dụng từ chanh

Dù đang bận cũng nên đọc và gửi cho người khác cùng đọc. Đem chanh thái thành từng lát rồi cho vào...

• Thủ tục cúng bái sau khi mua xe otô

Mình sắp mua xe mới lần đầu nên chưa biết. Có mẹ nào rành về thủ tục cúng bái cần phải làm sau khi lấy xe về thì tư vấn giúp em với. Cám ơn các Mẹ nhiều

• 784 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Veronica123 Xem bài viết
    Chào các bạn,

Mình đang định mua và sang tên xe otô cũ. XIn cho hỏi cách tính lệ phí trước bạ, và làm giấy tờ như thế nào, qua cơ quan đơn vị nào làm, kinh phí hết khoảng bao nhiêu...
    Bố, mẹ nào biết thì giúp mình voi nhé. Xin cảm ơn!
    Nhà mình thì mua mới, nhưng chắc thủ tục cũng giống bạn muốn sang tên, mình thì không biết rõ lắm, để mình hỏi anh xã rồi chia sẻ cùng bạn nhé.:Smiling:
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pham Hai Binh Xem bài viết
    Nhà mình thì mua mới, nhưng chắc thủ tục cũng giống bạn muốn sang tên, mình thì không biết rõ lắm, để mình hỏi anh xã rồi chia sẻ cùng bạn nhé.:Smiling:
    Cảm ơn bạn. Bạn hỏi anh xã giúp mình nhé. Chúc cả nhà ngủ ngon!!!