Cách làm đẹp khác

Giảm 30 kg trong vòng 1,5 tháng.Mẹ nào mới sinh xong thừa cân vô đây ^^

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.55K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 419 Bài viết

• 224 Được cảm ơn

Chẹp,em cũng ko hiểu kiểu giảm cân này như nào luôn.Ngày ăn khoảng 1 ki thịt 3 chỉ chiên hoặc luột , 10 trứng va ốc luột :Sick:,mà lại ko ăn rau nữa chớ:Straightf:.Em có link đây mẹ nào quan tâm vào tham khảo.
    http://**********.com/forums/t7322/ <<<<<<<link bị giấu các mẹ gõ (web the hinh) viết liền nhá.Khiếp thể nào mình cũng bị mod nhắc nhở vì chia sẽ link lung tung.
    Sự thật phủ phàng...bàng hoàng chấp nhận!
    Khốn nạn công khai còn hơn giả nai mà phát tởm.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 381 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Em đã đọc rồi ạ ! Nghe thì thấy hấp dẫn ghê nhưng mà theo thực tế em được biết thì ko khả quan lắm ! Các mẹ nghĩ sao ?
    • 51 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đọc đi đọc lại vẫn kg hiểu tại sao ăn nhiều như thế mà giảm cân được nhỉ ? mình muốn giảm cân phải bóp mồm bóp miệng lại đây này, pp này kg hiểu tường tận khéo lại phản tác dụng thì chítttttttt mất. Mẹ nào đã áp dụng rồi cho mình xin tí kinh nghiệm với, chứ e qua topic tương tự trong này chẳng hiểu gì .Hị hị ........
    Nếu khi nào tôi lỡ lạc xa
    Thì Người chăn chiên vô hình ạ,
    Xin hãy đánh tôi bằng gậy hiền
    Và lôi tôi về với đoàn chiên.
    (Trích)
    • 791 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

theo mình hiểu thì đó là kiểu giảm cân theo kiểu low carb mà các super models hay áp dụng ngay sau khi sinh nhưng theo mình đó là phương pháp giảm cân tạm thời thôi còn về nguyên tắc là không tốt cho da và cho gan. Mình cũng vừa sinh và sau 1,5 tháng giảm 15kg, ăn đều 3 bữa, không móng giò, he...he..cho con bú, chắc thế là cũng ổn rồi. Giờ bắt đầu đi bộ, chạy và tập phần bụng cho đỡ bèo nhèo thôi. Phương pháp giảm cân đơn giản chia sẻ với các mẹ!
    Thêm máy khâu, thêm tác phẩm, thêm niềm vui!
    • 791 Bài viết

• 437 Được cảm ơn

theo mình hiểu thì low carb là kiểu giảm cân không ăn tinh bột và đường (có trong rau, hoa quả...) là thực phẩm sinh mỡ cho cơ thể, dẫn đến cơ thể phải tiêu hao mỡ...nhưng mỡ lại là yếu tố không thể thiếu cho 1 làn da đẹp, căng mọng và ăn nhiều protein khiến gan phải lao động vất vả hơn nên về lâu dài là không tốt ạ. Em hiểu đến vậy thôi, ai hiểu tường tận hơn thì vào giải thích tiếp để ạ.
    Thêm máy khâu, thêm tác phẩm, thêm niềm vui!
    • 80 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hì chị em cũng giảm được 5kg/ 1 tháng đấy. Hi nói chung phương pháp này áp dụng cho ai quá béo, cần phải giảm cân cấp tốc thì mới nên áp dụng vì chị em giảm cân xong nhưng da thì xấu đi, vòng 1 cũng nhỏ theo :Crying: đã thế do ăn nhiều chất đạm nên sẽ dễ bị cao huyết áp,....nói chung là em nghĩ chị nên cân nhắc kĩ khi áp dụng phương pháp này.hì
    • 1,116 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

áp dụng phương pháp này thì có mà giảm 30kg xương trong vòng tháng rưỡi thì có, rồi ko cần tháng rưỡi mà chỉ cần 1 tháng là die vì mỡ máu cao hay huyết áp tăng hay j j đó rồi

túm lại nên cẩn thận, chứ cái thực đơn j mà nghe phi lý, thịt 3 rọi là loại mà ai cũng biết là hạn chế ăn vì quá nhiều mỡ mà
    • 324 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gfarias Xem bài viết
    theo mình hiểu thì low carb là kiểu giảm cân không ăn tinh bột và đường (có trong rau, hoa quả...) là thực phẩm sinh mỡ cho cơ thể, dẫn đến cơ thể phải tiêu hao mỡ...nhưng mỡ lại là yếu tố không thể thiếu cho 1 làn da đẹp, căng mọng và ăn nhiều protein khiến gan phải lao động vất vả hơn nên về lâu dài là không tốt ạ. Em hiểu đến vậy thôi, ai hiểu tường tận hơn thì vào giải thích tiếp để ạ.
    Sorry tớ xì pam, Mẹ gfarias bắt đầu tái xuất giang hồ, thế đã bon chen làm xoăn chưa?