Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Cách làm đẹp khác

Địa chỉ các cửa hàng giảm giá, khuyến mại ở Hà Nội - Phần 2

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 220K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

58 Người đang theo dõi

• 328 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Mình cũng qua HS sáng nay, dong khung khiep cac me a. Hehe, hình như mình quen với viec duoc su dung dịch vụ rùi, thay oai qua. Minh chang chon duoc cai gi vì phải đi tìm cái váy của mình hehe, funny qua. Đơn giản là mình thử đồ nhưng quên ko giữ cái váy mình mac sang nay nen me nao day lấy để thử, tìm mãi mới thấy, hu hon the la chuon thang. Sozi các mẹ, chẳng hiểu sao lúc viết có dấu, lúc lại ko co dau.

• 2,854 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

từ đêm qua em đã hồi hộp dặn dò chồng cẩn thận để mai còn khăn gói mò ra HS. Sáng dậy từ 6h30 cháo não cho con rồi mới yên tâm ra đi. Em cứ đinh ninh 8h bắt đầu nên 8h là đã gọi đội mai phục ở HS rồi, đến nơi mới ngã ngửa là 9h mới bắt đầu, văng teo chả có ma quỉ nào. Thế là vòng ra Nghĩa Tân ăn miến lươn, ăn mà lòng dạ như lửa đốt. Quay lại là 8h30, ngồi vêu vao đợi chờ đến 9h thì cửa mở. Ghớm .,...bị mấy mẹ xô cho tý nữa ngã ngửa...sợ.
    Lựu đạn em dắt quanh lưng rồi, chỉ cần hô là em tung ngay lựu đạn ra để vác hàng về thôi. Nhặt được 1 cái chân váy dạ xám thử vào cũng tàm tạm giá 200k và 1 cái quần lót cực xinh nhún nhún bèo nhiều tầng, tối về biểu diễn luôn giá 100k.Nhìn quanh nhờ nhân viên tìum giúp cái áo len xám lưng lửng nhg chra ai thiện chí giúp đỡ, cố gắng níu kéo hỏi han 1 em váy vàng ( nghi là em Nicole 82 :Thinking nhg thái độ của em í cũng chả nhiệt huyết gì. Thế là em chuột rút luôn. Lúc ra tính tiền gặp chị Simon, chị ý bảo sale đến tận Xmas. Em mua hết có 300k nhg chị ý cứ níu kéo mua 500k đi được tặng 1 áo phông.Em cười rồi cảm ơn chạy đứt dép. ...

Kết luận:

• mẹ nào háo hức thì đừng
    • mẹ nào hậm hực cũng đừng

Đồ này đúng là xuất khẩu sang Úc bị gửi về là phải mà cũng chỉ hợp với các mẹ mới sinh thôi. Lúc em mới đẻ xong đi mua đồ còn đẹp, giá cũng được chứ bây giờ đồ xấu, chất vải cũng thường mà giá thì ko được coi là quá rẻ ( nói mẹ Nicole bỏ quá).

Tối nay hết hồi hộp rồi, lại yên tâm bếp núc rồi em up ảnh cho các mẹ ngắm thành phẩm nhỏ nhoi sáng nay.

Bye Bye HS!

• 2,854 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

đúng là vừa đẻ xong mua đồ ở đây hợp lắm, bác sướng nhé!
    đến lúc nào mà em ko gặp? em đến từ 8h lê lết mãi, mua nhoắng 1 cái là 9h20 em chạy luôn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeu_Bi Xem bài viết
    Tớ cũng vừa bon chen ở HS về, may mà tớ sinh xong, to ra nên còn bon chen đc. Mẹ nào dưới 50kg thì thôi khỏi cần qua đi vì chả kiếm đc đồ đâu.
    Tớ đang nuôi con tu ti mà áo và váy mặc size XS đấy. Nói thế để các mẹ khỏi mất công, nên có định hướng trước mà đi vì cũng xa mà.
    Tớ mua đc bộ chân váy + áo vét màu đỏ sậm khá ổn, mặc lên trông cũng gọn gàng thêm 01 cái áo len khoác nhẹ mùa thu (hic, bt tớ order hàng toàn size 10 ~ size L, thế mà vào HS fải mặc size 8 thui). Túm lại size ở đây to hơn size thông thường 1 số.
    Mua 3 món trên 500K nên đc KM 01 cái áo phông Contraband (thấy e Nicole bảo là dành cho 20 khách hàng đầu tiên thui, cho nên tạm thời là hí hửng :Laughing, mà cái áo phông ấy là size S nhé, tớ mặc vừa mới lạ trong khi đi mua nơi khác toàn fải size L mới chui vào đc! Ko hiểu lắm vụ size ở đây! :Sigh:
    Em Nicole cũng bảo là vẫn tiếp tục xả thêm hàng, sẽ thêm mẫu nữa và size nhiều loại. Hehe, đấy là có sao tớ tường thuật lại nhé, ko biết thật hay là chiêu PR. Cho nên các mẹ cứ cân nhắc nhé!
    Tớ thì tớ hài lòng vì mua đc đồ giá hợp lý, bộ vét đấy mà may thì tiền công còn hơn thế (áo, váy đều có lót mà).
    Tối rảnh tớ chụp ảnh úp lên cho bà con ngắm sau nhá!

• 7,202 Bài viết

• 11,559 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomecutito Xem bài viết
    Mình cũng qua HS sáng nay, dong khung khiep cac me a. Hehe, hình như mình quen với viec duoc su dung dịch vụ rùi, thay oai qua. Minh chang chon duoc cai gi vì phải đi tìm cái váy của mình hehe, funny qua. Đơn giản là mình thử đồ nhưng quên ko giữ cái váy mình mac sang nay nen me nao day lấy để thử, tìm mãi mới thấy, hu hon the la chuon thang. Sozi các mẹ, chẳng hiểu sao lúc viết có dấu, lúc lại ko co dau.
    Haha, khổ thân mẹ nó, có phải mẹ nó tóc dài đúng k? Đúng là chu­a­ có kinh nghiệm đi Hoàng Sâm, k lo gi­ũ­ đồ k khéo chả còn cái che thân mà về

• 328 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

• 4,177 Bài viết

• 649 Được cảm ơn

:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi palmyeu Xem bài viết
    Haha, khổ thân mẹ nó, có phải mẹ nó tóc dài đúng k? Đúng là chu­a­ có kinh nghiệm đi Hoàng Sâm, k lo gi­ũ­ đồ k khéo chả còn cái che thân mà về

• 4,177 Bài viết

• 649 Được cảm ơn

Chị phải 10h mới đến! Đến nhục, từ hôm qua đã nghĩ mưu xin nghỉ làm sáng nay, tưởng bà con ít ng dám trốn việc nên mình thong dong 10h mò đến, gớm đông quá cơ! May còn vớt vát đc. rooling:
    Đúng em váy vàng là e Nicole đó! :Smiling:

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ kún kín Xem bài viết
    đúng là vừa đẻ xong mua đồ ở đây hợp lắm, bác sướng nhé!
    đến lúc nào mà em ko gặp? em đến từ 8h lê lết mãi, mua nhoắng 1 cái là 9h20 em chạy luôn.

• 2,046 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeu_Bi Xem bài viết
    Chị phải 10h mới đến! Đến nhục, từ hôm qua đã nghĩ mưu xin nghỉ làm sáng nay, tưởng bà con ít ng dám trốn việc nên mình thong dong 10h mò đến, gớm đông quá cơ! May còn vớt vát đc. rooling:
    Đúng em váy vàng là e Nicole đó! :Smiling:
    Lâu lắm không thấy bác đâu bác ạ.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.

• 2,909 Bài viết

• 583 Được cảm ơn

Giảm giá 20% các mặt hàng sơ mi nam nữ , váy liền tại cửa hàng thời trang 360 độ BLOG. 11 thanh niên, mời các mẹ đến bon chen nhé

• 368 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Các mẹ cho hỏi HS còn giảm giá đến hôm nào ạ