Cách làm đẹp khác

Địa chỉ các cửa hàng giảm giá, khuyến mại ở Hà Nội - Phần 2

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 222K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

58 Người đang theo dõi

• 2,425 Bài viết

• 586 Được cảm ơn

Tớ vừa lượn ra 72 Mai Hắc Đế mua được 1 váy liền và 1 chân váy, thấy cũng xinh lắm mà. Còn mấy cái áo len cánh dơi trông cũng yêu, FH cánh dơi cũng xinh.

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moon1603 Xem bài viết
    Bạn này đăng thông tin linh tinh, làm trưa nay mình mất công chạy ra 28 Hàng Ngang phía ngoài cửa chẳng thấy có đề bảng thông tin khuyến mại nào cả, vào hỏi thì em bán hàng bảo hiện tại của hàng không có chương trình khuyến mại nào cả.
    Mất công toi buổi trưa.
    Khi nhận một thông tin ko chính xác thì đúng là bực thật, nhưng Moon nói như thế này thì ko được à nha. Chương trình khuyến mại của họ được đăng ở nhiều nơi, chính trong website của họ cũng có, mà trong website nói rất chi là hoành tráng nhé.
    Tớ nghĩ ko thể trách mẹ CuTit đưa thông tin “linh tinh” được, mà có trách là trách chính hãng kia nói một đằng làm một nẻo thôi. (để ý thấy mẹ CuTit rất tích cực chia sẻ các thông tin khuyến mại ở topic này đấy ).
    Nói như mẹ Rượu và mẹ Tiếu là tẩy chay hãng này là xong.
    Hay giờ làm theo cách này, ai biết thông tin khuyến mại, nếu đến mục sở thị trước khi post thông tin thì tốt quá, còn không thì cứ loa lên đây, chị em nào ở gần thì tạt qua đó, rồi post nhận xét lên cho các chị em ở xa còn biết.
    Mà tâm lý chung, cứ thấy có khuyến mại, chẳng biết thông tin đúng sai, ai cũng muốn mình là người đầu tiên đến vì như thế có thể sẽ có nhiều lựa chọn mà.
    Oài mình già rồi nên dài dòng, có gì mọi người thông cảm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Be Trang Linh; 04/11/2009 vào lúc 02:50 PM. Lý do: chữ nhỏ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • b&a
    • 9 năm
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Be Trang Linh Xem bài viết
    Hay giờ làm theo cách này, ai biết thông tin khuyến mại, nếu đến mục sở thị trước khi post thông tin thì tốt quá, còn không thì cứ loa lên đây, chị em nào ở gần thì tạt qua đó, rồi post nhận xét lên cho các chị em ở xa còn biết.
    Mà tâm lý chung, cứ thấy có khuyến mại, chẳng biết thông tin đúng sai, ai cũng muốn mình là người đầu tiên đến vì như thế có thể sẽ có nhiều lựa chọn mà.
    Oài mình già rồi nên dài dòng, có gì mọi người thông cảm
    Mình vừa gọi điện hỏi bộ phận chăm sóc khách hàng họ nói chương trình ko áp dụng ngoài Hà Nội đâu. Chỉ áp dụng cho các Showroom thôi. Mà 28 Hàng Ngang chỉ là đại lý.
    • 1,116 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ kún kín Xem bài viết
    loa loa các mẹ, bạn em mua cái váy CK ở 72 Mai Hắc Đế màu vàng chanh, về lại ko vừa, muốn thanh lý lại. giá 490k. hình giống hệt thế này nhg màu vàng chanh cốm nhé!

Mẹ Kún cho cái size đi. Em nhìn khoái quá, mà lại màu vàng chanh- tính em đồng bóng, khoái mấy màu lòe loẹt. Nếu muốn lấy thì dc thử chứ ợ? Địa điểm ở đâu ạh?
    Em tìm kiếm một chỗ dựa ................

và ............ em biết ... ở đó có ......... ANH
    • 169 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi b&a Xem bài viết
    Mình vừa gọi điện hỏi bộ phận chăm sóc khách hàng họ nói chương trình ko áp dụng ngoài Hà Nội đâu. Chỉ áp dụng cho các Showroom thôi. Mà 28 Hàng Ngang chỉ là đại lý.
    Mình ko biết, sáng đó đọc được tin, click vào website cũng thấy đăng khuyến mại + địa chỉ các nơi nên mình mới post để mọi người biết, rồi đi họp luôn. Ai dè lại thế này
    Cảm ơn chị Be Trang Linh đã thanh minh giúp.
    Sorry vì thông tin này đã làm mất thời gian của các bạn.
    • 2,854 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beoluncun28 Xem bài viết
    Mẹ Kún cho cái size đi. Em nhìn khoái quá, mà lại màu vàng chanh- tính em đồng bóng, khoái mấy màu lòe loẹt. Nếu muốn lấy thì dc thử chứ ợ? Địa điểm ở đâu ạh?
    xai iem mờ gái ah.
    qua 39A ngô quyền giờ hành chính nhé. thử thoải mái thôi, ko tính tiền vụ này :Battin ey:
    090 322 6275
    • 2,854 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meBinXO Xem bài viết
    mẹ kk ko cho cái sz à:Battin ey:
    size M ah, ko buôn chuyên nghiệp nên ko rõ ràng, xin lỗi các mẹ
    • 1,116 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

xai iem mờ gái ah.
    qua 39A ngô quyền giờ hành chính nhé. thử thoải mái thôi, ko tính tiền vụ này :Battin ey:
    090 322 6275
    Đã lưu số đt. Có gì mai chị mang váy đi, em qua đó thử. :Smiling: Trc khi đi em sẽ alo cho chắc chắn.

• 2,854 Bài viết

• 690 Được cảm ơn

Đã lưu số đt. Có gì mai chị mang váy đi, em qua đó thử. :Smiling: Trc khi đi em sẽ alo cho chắc chắn.
    OK iem
    • 1,331 Bài viết

• 821 Được cảm ơn

Chú ý khuyến mại hấp dẫn : Nếu mua hàng...chị ấy sẽ tặng thêm cho em 1 nửa cái bánh mì tam giác bữa sáng ăn không hết...
    • b&a
    • 9 năm
    • 52 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CuTitBeo Xem bài viết
    Mình ko biết, sáng đó đọc được tin, click vào website cũng thấy đăng khuyến mại + địa chỉ các nơi nên mình mới post để mọi người biết, rồi đi họp luôn. Ai dè lại thế này
    Cảm ơn chị Be Trang Linh đã thanh minh giúp.
    Sorry vì thông tin này đã làm mất thời gian của các bạn.

Hihi có sao đâu mà, lỗi leo gì đâu. Có thông tin là tốt rồi, ai muốn mua đc thì tự tìm cách thôi. Như tớ này gọi điện thắc mắc trực tiếp với hãng ý, ngoài Hà Nội không bán thì nhờ bà chị trong nam chạy ra mua hộ mấy mẫu mình thích. Còn ko mua đc thì thôi có gì to tát đâu, lại săn hàng khác vậy:Laughing::Laughing::Laughing:
    Mẹ CuTitBeo có thông tin gì cứ nhiệt tình đưa lên nhé. :Rose::Rose::Rose:
    • 301 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Em vừa đọc đc thông tin này:

Thế giới nước hoa vừa khai trương showroom thứ hai tại số 133B Bà Triệu, Hà Nội và có nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn. Khi mua sắm tại cửa hàng hoặc qua mạng từ ngày 6 đến 10/11, khách hàng được giảm 40%.

Ko biết có mẹ nào mua nước hoa ở đây chưa? Chất lượng thế nào ạ?
    • 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sorry trách nhầm me CuTitBeo nhé, vụ này không phải lỗi của bạn mà tại cửa hàng đăng thông tin mập mờ làm mình mất công thôi.
    • 962 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Chị Kún ơi, hôm nay còn đồ đẹp ko?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,116 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

OK iem
    Em đã mang em váy vàng chanh về ợ. Thanks mẹ Kún và bạn của mẹ Kún. :Kiss::Kiss:
    Sai S, thế mà e vẫn ních vào dc mới sợ chứ. Hi vọng ko béo lên, nếu ko thì ko thể chui dc nữa. :Smiling:

Àh, mẹ Kún dáng chuẩn thế, xinh xinh là. Em xí xớn thử áo, quên mất ngắm mẹ Kún. hihi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi beoluncun28; 05/11/2009 vào lúc 03:20 PM.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)