Cách làm đẹp khác

Địa chỉ các cửa hàng giảm giá, khuyến mại ở Hà Nội - Phần 2

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 222K Lượt đọc
  • 1.47K Trả lời

• 1,152 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Topic cũ trên 100 trang rồi, em mạo muội mở topic mới để các chị em chia sẻ thông tin nhé!
    Topic cũ đây ạ:
    Địa chỉ các CH, sản phẩm giảm giá, khuyến mại( HNoi)
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Hà Phương; 15/05/2009 vào lúc 02:40 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 454 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Chào nhà mới. Hì. Topic cũ đã 104 trang rồi. Nhìn thấy ảnh mua đồ ở Hoàng Sâm mà sợ quá. Đông thế thì làm sao chen vào mua được :Sigh:
    • 237 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mẹ nào qua Hoàng Sâm mua chưa mình định mai bon chen mà ko biết có bon chen được ko
    • 1,662 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huongmt Xem bài viết
    Mẹ nào qua Hoàng Sâm mua chưa mình định mai bon chen mà ko biết có bon chen được ko
    Cũng có nhiều mẹ nói là mua được đồ mà, các Mẹ up thử những mẫu đó lên đi. Thanks!
    "đẹp đẽ thay những tâm hồn không bị chai sạn sau những đau khổ của cuộc sống"
    • 133 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

em cũng chen lấn mệt nghỉ lấy được 2 cái váy ngủ size XS, 2 cái áo size XS, một cái váy xanh thêu size S nhung thật là buồn vì chủ quan không thử cái váy nên về bị rộng mẹ nào láy cái này em để lại 170K, em ở ngay đầu đường Hoàng Sâm
    • 261 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Sáng nay em cũng định dậy sớm đi nhưng tại nhà em xa quá. Ox em thì cứ cản thế nên lại thôi ko đi nữa. Nghe các mẹ đi về nói đông thế này thì em cũng chịu ko chen được. Cũng thấy đỡ tiếc.hìhhiì
    Các mẹ đi mua về post hình lên cho mọi người xem với ạ.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho e sp tý: mẹ cừu đâu roài?
    • 7,102 Bài viết

• 1,094 Được cảm ơn

hihi, sáng nay em đi về mà hỉ hả. 8h50 mới đến, xếp sau vô số mẹ vậy mà cũng tha về được 6 món đồ bao gồm 3 cái váy liền cho mùa hè, 1 cái váy liền cho mùa đông, 1 chân váy và 1 áo. Tổng thiệt hại hết 900k.
    Em thấy trên kho còn nhiều đồ lắm, các mẹ cứ ra chọn đi, ko sợ hết size đâu.
    Chắc tại em dễ tính nên thấy đồ cũng đẹp và rẻ, 900k em ra ngoài mua chưa chắc được nổi 2 cái váy liền.rooling:
    • 769 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Nhà mình cũng gần Hoàng Sâm, nhưng bựn đi làm, với lại form người nhỏ, nên cũng chả bon chen! Mình thấy mẫu mã có vẻ hơi già!
    • 945 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Em vừa post thông tin này bên topic cũ, paste lại sang đây cho các mẹ dễ nhìn nha:

Các mẹ làm mạn đường Trần Duy Hưng thì nhanh tay qua khuân quần áo cho bé nhé, sale hàng hè chỉ 50k/sp mà em thấy hàng chất lượng lắm, nhiều cái đẹp tương đương với hàng gì Kids ở đường Quang Trung ấy nhỉ (tự dưng em quên mất tên). Em chọn được 2 áo cho bé, nguyên giá mỗi cái tầm 130k-140k mà em chỉ phải trả 100k/2c thôi.
    Địa chỉ là 22 Trần Duy Hưng, Chubby Shop, cửa hàng nhỏ nhưng rất nhiều đồ đẹp cho các bé.
    • 20 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Ôi chả biết các bác thế nào chứ nhà cháu lại thấy đồ ở đấy rất nhiều cái đẹp, cũng vơ vét được ối thứ rất sành điệu nhá. Mai nhà cháu post hình lên nhá (model rất xinh, dáng chuẫn lun). Chắc ối mẹ đấm ngực vì tiếc đấy, hé hé
    • 1,669 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pink143 Xem bài viết
    Cũng có nhiều mẹ nói là mua được đồ mà, các Mẹ up thử những mẫu đó lên đi. Thanks!
    Chị ơi, hany đi mua đồ hả:Battin ey::Battin ey::Battin ey::Battin ey:. Mua nhìu nhìu rồi về post ảnh lên cho em nghía tí nhá, em chả dám bon chen vì hết xèng và người ngợm chán lắm:Nottalkin::Nottalkin::Nottalkin:
    Chỉ tay lên trời - yêu anh vô đối
    Cúi mặt xuống đất - nói dối ngại ghê
    • 340 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_xinh_con_dep Xem bài viết
    Ôi chả biết các bác thế nào chứ nhà cháu lại thấy đồ ở đấy rất nhiều cái đẹp, cũng vơ vét được ối thứ rất sành điệu nhá. Mai nhà cháu post hình lên nhá (model rất xinh, dáng chuẫn lun). Chắc ối mẹ đấm ngực vì tiếc đấy, hé hé
    :Smug::Sick: Mọi người mà tin chuyện đó đến khi xem ảnh là ngã ngất vì thất vọng đới
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Ôi các chị ơi địa chỉ là bao nhiêu Hoàng Sâm đấy ạ? Cửa hàng có mở cửa buổi trưa không ạ, để tý nữa đi làm về em lượn qua đấy luôn.:Silly:
    • 5,434 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

140 Hoàng sâm ( 147 Hoàng Quốc Việt rẽ vào) mẹ bé ah (em thấy mở cửa từ 9am đến 5pm nên trưa chắc vẫn bán hàng :Smiling: )
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chihuy Xem bài viết
    Ôi các chị ơi địa chỉ là bao nhiêu Hoàng Sâm đấy ạ? Cửa hàng có mở cửa buổi trưa không ạ, để tý nữa đi làm về em lượn qua đấy luôn.:Silly:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 72 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cửa hàng Eva & Eva trên phố Tôn Đức Thắng đang có chương trình "Tuần lễ vàng" (bắt đầu từ 15/5/2009). (đi từ ngã tư Tôn Đức Thắng - Khâm Thiên - Đê La Thành đến thì cửa hàng nằm bên tay phải nhé).
    Lần trước nó sale off, thấy nhiều mẹ tha được đồ ổn lắm. Cả nhà thử qua xem tình hình lần này thế nào nhé! :Battin ey:
    • 5,434 Bài viết

• 2,258 Được cảm ơn

Em đi qua vài lần mà chưa dám vào vì thấy treo ở cửa toàn hàng đẹp nên sợ giá cao. Tý nữa em qua thử xem, mà chưa biết mua làm gì nữa đây :Battin ey:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi blue_river Xem bài viết

Các mẹ làm mạn đường Trần Duy Hưng thì nhanh tay qua khuân quần áo cho bé nhé, sale hàng hè chỉ 50k/sp mà em thấy hàng chất lượng lắm, nhiều cái đẹp tương đương với hàng gì Kids ở đường Quang Trung ấy nhỉ (tự dưng em quên mất tên). Em chọn được 2 áo cho bé, nguyên giá mỗi cái tầm 130k-140k mà em chỉ phải trả 100k/2c thôi.
    Địa chỉ là 22 Trần Duy Hưng, Chubby Shop, cửa hàng nhỏ nhưng rất nhiều đồ đẹp cho các bé.
    • 1,479 Bài viết

• 391 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mot_ngay_moi Xem bài viết
    Cửa hàng Eva & Eva trên phố Tôn Đức Thắng đang có chương trình "Tuần lễ vàng" (bắt đầu từ 15/5/2009). (đi từ ngã tư Tôn Đức Thắng - Khâm Thiên - Đê La Thành đến thì cửa hàng nằm bên tay phải nhé).
    Lần trước nó sale off, thấy nhiều mẹ tha được đồ ổn lắm. Cả nhà thử qua xem tình hình lần này thế nào nhé! :Battin ey:
    mình cũng quan tâm nhưng ko biêt tuần lễ vàng thì chương trình giảm giá như nào.mẹ nào bit cmt cho mình,mình cũng đang muốn mua ít áo của Eva
    • 69 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Úi giời ơi! Nghe các mẹ bàn tán mà tò mò quá. Cho xin vài địa chỉ đi các mẹ ơi!
    • 1,109 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

2 trong số mấy món tớ ôm:

Cái nì thì S rồi mà vẫn rộng, nhưng không sao vì tớ thích mặc rộng rãi :LoveStruc::

Còn cái váy hồng xếp ly và cài cúc 2 bên hông với cả cái quần lửng ống rộng xinh lắm nhưng đang giặt, hi hi