• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.06K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em vốn thích tóc dài mà do nhuộm,ép nhiều quá tóc hỏng cả bây giờ phải cắt ngắn.có mẹ nào đã từng nối tóc chưa cho em xin tí kinh nghiệm.nơi nào nối rẻ mà đẹp hả các mẹ.em muốn nối tóc để làm tóc xoăn mà. với lại em cũng thấy nhiều người nói bất tiện lắm ạ mong các mẹ chia sẻ xin đa tạ các mẹ nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 657 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Tớ cũng làm của em Huyền này rồi,nói chung là rẻ, nhưng nối k phải là chỉ nối vào đầu là xong mà phải phân bố tóc, dấu mối nối thì mới đẹp. Kỹ thuật của em Huyền chỉ nên cho ai nối rồi là xoăn thôi
    • 52 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hồi trước mình có nối tóc ở Thoại SG , nối vào thấy tóc dầy và đẹp lắm nhưng cũng rất nhiều bất tiện khi tóc thật hơi dài ra sẽ làm những mối nối quấn lại với nhau nên 1 hoặc 2 tuần phải ra tiệm gội để nv mở rối ....1năm trời sài tóc nối để nuôi tóc thiệt dài ra rồi tháo nhưng khi tháo ra thì tóc xơ xác phải cắt bỏ xong tóc lại ngắn củn . Đấy là kn của mình về nối tóc .
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ui trời.em nghe chị nói thấy sợ wa chắc em hổng dám đi nữa wa.thật sự thì em cũng nghe mọi người nói rất nhiều về những rắc rối sau khi nối mà cũng chỉ đẹp được 2, 3 tháng gì thôi.em cũng không biết thực hư thế nào nên nhờ các mẹ giúp đỡ.hôm wa con hăng lắm sao hôm nayy nó ỉu xìu hà.đành phải đợi thêm một vài hôm nữa xem sao.biết đâu sẽ có một mẹ nào đó củng cố quyết tâm cho em.nhuung dù sao em cũng cảm ơn các mẹ nhiều lắm ạ
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megiaochi Xem bài viết
    mình thay o muare co ban Huyen noi toc re lam:quang cao khoang 600k ,hay ban den do lam chuot bach di:Battin ey: the nao oi to di voi
    Xin loi,may to ko go dc chu
    Dt ne:0957201845 gan nha tho lon
    cảm ơn megiaochi khi nào em dủ can đảm làm chuột bạch mà thây đẹp thì em sẽ phone cho chi nhe
    • 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeulinh-linh Xem bài viết
    em vốn thích tóc dài mà do nhuộm,ép nhiều quá tóc hỏng cả bây giờ phải cắt ngắn.có mẹ nào đã từng nối tóc chưa cho em xin tí kinh nghiệm.nơi nào nối rẻ mà đẹp hả các mẹ.em muốn nối tóc để làm tóc xoăn mà. với lại em cũng thấy nhiều người nói bất tiện lắm ạ mong các mẹ chia sẻ xin đa tạ các mẹ nhiều nhiều
    Chị ơi ra Long - Sài Gòn ở đường Kim Liên mới nhé, nối cả bộ khoảng 2,5triệu. Nối xong rất thoải mái, vẫn gội đầu tại nhà như thường. E đã nối ở đó rồi. Nhưng e để tóc thẳng ạ, nếu muốn nối tóc xoăn chị nên nói ngay từ đầu nhé, họ sẽ nối tóc xoăn rồi cho chị.

Đây là tóc nối của em đấy ạ...hihi
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan_134 Xem bài viết
    Chị ơi ra Long - Sài Gòn ở đường Kim Liên mới nhé, nối cả bộ khoảng 2,5triệu. Nối xong rất thoải mái, vẫn gội đầu tại nhà như thường. E đã nối ở đó rồi. Nhưng e để tóc thẳng ạ, nếu muốn nối tóc xoăn chị nên nói ngay từ đầu nhé, họ sẽ nối tóc xoăn rồi cho chị.

me no oi sao ma dat dzu vay.ma me no noi lau chua.luc chua noi toc me no dai den dau.thank me no nhe
    • 2,204 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoclan_134 Xem bài viết

Nhà gái xinh đó à, kê khăn cứ như cái giường matxa thế, chán tóc nối chưa?
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị có nghĩ là có thể tồn tại 1 vấn đề : vừa rẻ vừa đẹp không?
    Rẻ thì không đẹp, đẹp thì không rẻ.
    • 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

to chị Halinh71183: Không phải nhà em đâu, chỗ chị Thu ấy ạ.
    Tóc nối đắt mà, còn nếu nối bt ko nối cả đầu thì chắc tầm >1triệu. E nối ở đây họ nối tết nên chắc chắn lắm, vài tháng rồi mới rụng 01 sợi thôi...hihi
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn có thể đến tiệm Mỹ Linh nằm ở Phạm Văn Hai (gần quán nhậu 63 PVH, tân bình á) Mình ko nhớ địa chỉ ở đáy, nhưng mình nối tóc ở Thời Trang (Trần Bình Trọng) ồi, qua đay nối, thấy ok hơn, tiệm này rất nhỏ và bình dân, ko có máy lạnh máy liếc gì đâu ... nhưng mà hình như là chuyên ối tóc... mình đén ngồi thấy khách tới cũng toàn để nối toác thôi. Nối 1 đầu hết 2tr, mình thấy có người cũng nối có nữa đầu... Vẫn đẹp :Thinking: thì 1tr thôi. Nhưng nói chung là rất ok... Nhớ dặn thợ nối sợi nhỏ... & ít keo để chân tóc mềm và tự nhiên, ko bị rụng tóc thật nhé. (mặc dù như vậy thì khoảng hơn 1 tháng là rụng tóc nối) nhưng mà nếu sợi tóc nối bị long keo, bạn có thể giữ lại... để nhờ thợ nối lại cho bạn... (cái này là kinh nghiệm xương máu của mình hơi mắc công 1 tí nhưng an toàn cho tóc thật ...
    mình ko có địa chỉ... ếu tìm được số đt sẽ gởi cho bạn tham khảo sau nhé. Nhưng theo mình thì tìm tệm ấy cũng ko khó ắm đâu. Cứ đén góc quán nhậu 63 Phạm văn Hai thì quọe vào, đi khoảng 20m là gặp tiệm làm tóc Mỹ Linh, chị chủ tên Linh luôn.
    Chúc mọi người có mái tóc đẹp nhé.
    • 546 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Nếu nối bằng tết thì sẽ ko bị hỏng tóc mà để lâu lắm, tóc của em để vài tháng rồi mới rụng 01 sợi...hihi. Các chị nối keo mềm, khi tháo ra sẽ hỏng và đứt hết tóc thật đó.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho e hỏi tí ah...tiệm Mỹ Linh nghe nhiều ng giới thiệu wa...vậy ở đó nó nối bằng j vậy c....nối tết thì nghe nhìu ng khen lắm...vì tóc e tại hư wa nên e mới cắt ngắn...giờ mún nối vô....nhưng nghe nói nối xong khi tóc dài tháo ra thì sẽ hư tóc thật..phải cắt lun tóc thật....nhu ko....
    • 12 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mùa hè rồi nối tóc thì nóng lắm các chị ơi?