Cách làm đẹp khác

Có mẹ nào đã dùng sản phẩm tẩy lông của Best Buy chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.6K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 70 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã dùng sản phẩm tẩy lông của Best Buy chưa ạ? Em thấy trên TV quảng cáo cũng hấp dẫn các mẹ à
    http://www.bestbuy.com.vn/chitiet.as...ID=SD050000009
    https://depilsilk.com/ver5/index.asp

• 189 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

em lại lôi topic này lên vì e đang quan tâm em này ạ? đã mẹ nào dùng chưa ạ? kết quả khả quan ko ạ? tình hình lông mọc lại như nào ạ, review giúp e với

• 3,125 Bài viết

• 5,310 Được cảm ơn

Mình chưa dùng, nhưng với kinh nghiệm đã dùng các hàng khác của bọn này, lời khuyên của mình là TRÁNH XA BỌN NÓ ra. Không chỉ bọn này mà tất cả bọn quảng cáo bán hàng kiểu SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO trên TV ấy. Bạn có thể search cách làm ăn của chúng nó để biết thêm nhé.
    Em ghét Tàu khựa.

• 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

nghe quảng cáo thấy sướng sướng, em cũng đang định mua. Chứ nghe chị gaconlongvang nói em sợ. Tránh xa!

• 808 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

em cũng chưa dùng, nhưng khuyến cáo là nên tránh xa tất ạ. Hồi trước cái đai giảm béo gì đấy đúng là 1 thảm hại, mua về đeo xong da sần hết lên, rồi chai nóng chịu ko nổi. Nó đúng là giảm béo, vì chắc mình phải đeo cho nó cháy hết da, nóng quá mà, xong rồi chắc nó teo bớt mỡ hay sao đấy. Còn cái máy ép gì nữa chứ, em thấy con bạn em mua, chả khác cái máy ép trái cây đâu ạ, mà giá thì đắt hơn đi vào nguyễn kim mua nữa chứ.
    Cái kiểu sự lựa chọn hoàn hảo này làm ăn quái lắm. Nó chỉ quảng cáo sp, ko cho giá. Mình gọi lên hỏi, nó bắt phải mua mới báo giá cơ

• 648 Bài viết

• 711 Được cảm ơn

Mình dùng rồi đây nè, từ đợt quảng cáo đầu tiên cách đây mấy năm lận. Chất lượng chả ra làm sao. Dùng cái đó sau lông mọc lên vừa rậm vừa cứng vừa nhanh vì nó ko lấy đi tận gốc chân lông. Hơn nữa tụi bestbuy này toàn tâng giá lên đắt quá mức để trừ chi phí quảng cáo. Và với giá cả như thế, ra mấy hàng mỹ phẩm mua Veet, dùng cũng thế mà giá cả rẻ hơn.
    Bây giờ mình chỉ trung thanh với wax thôi, wax 1 lần ít cũng phải đc hơn 1tháng, mà lông mọc lên ít,sợi mảnh hơn.

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa xài sp của Bestbuy nhưng trước đây mình có xài sp Elpi stop (không biết viết có đúng chính tả không nữa), sp này tương tự như của Bestbuy. Nói chung là không khác gì dùng dao để cạo đâu các bạn nhé. Các bạn nên suy nghĩ kỹ rồi mua nhé

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dung mua tot hon. vi toi moi mua 1 cai k xai dc ma nhung lo chan long bi ruom mau sung tay len. long k dut . goi ben cong ty thi nhu lan biet tam k tra loi. lua dao do cac me