Cách làm đẹp khác

Các chị ơi có cách gì giúp làm hết vết thâm ở bẹn và vùng mông hết nốt sần ko ạh????

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 24.6K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

• 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tình hình là em bị thâm vùng bẹn vì trước em bị dát 2 bên hình như hồi đó em mặc quần chật lại bó nên khi đi bị cọ xát mà em cũng béo nữa nên sau khi khỏi thì vùng da đó dầy lên và thâm.Sau 1 time dài thì vùng bẹn hết bị dầy nhưng nó lại thâm mà em lại hay ngồi nhiều nên cũng ko biết có phải do nóng nên nó bị thế ko? em chưa dùng thuốc ji để bôi nhưng nó mất thẩm mỹ quá thành ra em sợ khi lấy chồng lại bị chồng chê Vùng mông thì ko bị thâm nhưng thỉnh thoảng lại mọc nốt ji mà nó ngứa ngứa sần sùi ý các chị ạ.Các chị có cách ji giúp em với ạ nếu bôi kem thì loại nào tốt ? giá cả và địa chỉ để em tiện đi mua với ạ.Em ở HN các chị à .Em cảm ơn các chị nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 160 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ở bẹn hình như ai cũng bị thâm nhưng thâm nhiều hay ít thôi mà
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

hix nhưng tại vì mất thẩm mỹ quá nhìn cứ thế nào ấy muốn nó bớt thâm gõ google thì thấy quảng cáo cái kem bôi 3G ji đấy nhưng sợ dùng hàng giả nên cũng ko dám .
    • 319 Bài viết

• 728 Được cảm ơn

Thâm ở mông thường là do ngồi nhiều, ngồi ghế cứng, vùng mông bị ẩm ướt ùi sinh ra mụn thâm. Đi khám da liễu bác sĩ phán là viêm nang lông vùng mông rùi cho thuốc bôi. Em thấy ở thẩm mỹ viên nó có gói làm đẹp ụ ngồi dành cho dân văn phòng, nhưng chưa thử bao giờ cả. Em thấy mình ăn mặt thoáng mát, ngồi ghế nệm thay vì ghế nhựa, thường xuyên giữ sạch vùng mông thì sẽ có cải thiện đó. Còn muốn đẹp lên, thì phải dùng tẩy ra chết hoặc muối tắm thường xuyên, rùi xức lotion thôi.
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

thế ợ em cảm ơn em cũng chịu khó tắm muối thấy da nó láng mịn nhưng mờ vết thâm thì chẳng hết mấy.Chắc em bị thâm vĩnh viễn mất thôi.
    • 189 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Thử uống Trắng bền Saman xem bạn, cá nhân mình thấy giảm thâm đáng kể đấy.
    • 96 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipu87 Xem bài viết
    hix nhưng tại vì mất thẩm mỹ quá nhìn cứ thế nào ấy muốn nó bớt thâm gõ google thì thấy quảng cáo cái kem bôi 3G ji đấy nhưng sợ dùng hàng giả nên cũng ko dám .
    Hì hì, thấy cái tóp thâm thâm đen đen thì mình vào, và thấy bạn nói đến kem 3G dưỡng trắng nách bẹn thì mình đang xài hộp thứ 2 rồi. :Battin ey:
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ớ thế chị ơi thế có hiệu quả ko ạh em cũng máu vấn đề này lắm tuy ko trắng lắm nhưng ko thâm thì vẫn sướng hơn là chỗ nâu chỗ thâm mất thẩm mỹ dã man lại xấu hổ với chị em hihihi
    Em chờ trả lời của chị .
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi far in forest Xem bài viết
    Thử uống Trắng bền Saman xem bạn, cá nhân mình thấy giảm thâm đáng kể đấy.
    vâng để em tìm topic xem . Cảm ơn chị ạ
    • 96 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ớ thế chị ơi thế có hiệu quả ko ạh em cũng máu vấn đề này lắm tuy ko trắng lắm nhưng ko thâm thì vẫn sướng hơn là chỗ nâu chỗ thâm mất thẩm mỹ dã man lại xấu hổ với chị em hihihi
    Em chờ trả lời của chị .
    Chị bôi được 2-3 tuần thì nó giảm hẳn so với lúc đầu nhiều lắm bây giờ thì ok rồi, nó trắng ngang với da tay mình. Nhưng chắc phải dùng hoài rồi vì chị bị thâm từ bé, ko dùng có lẽ nó sẽ bị đen trở lại. Thiệt là khổ! :Sigh:
    • 1,632 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

bạn vào đây tham khảo nhé, đã có topic nói về vấn đề này rùi
    http://www.webtretho.com/forum/f69/m...n-chai-355453/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ôi tốt quá thế là cái vụ thâm xì của em cuối cùng cũng có biện pháp cứu nguy rồi.Em cảm ơn các chị ạh .:Rose:
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em thấy cái omio có vẻ vừa hợp túi tiền vừa được các chị khen quá nên cũng lon ton đi xem xét thị trường thì thấy nó toàn bán trong thành phố thui. đang tính mua qua mạng thì vớ ngay được thông tin của mẹ hoahoctro có thông báo là có cửa hàng phân phối tại HN và đây là địa chỉ ạh : 149 Trường Chinh, Quận Đống Đa. ĐT: 04.2200 8870 - 0904.716.081
    Giá của kem 3G tẩy trắng nách- bẹn là 152.500 đồng theo giá niêm yết của công ty.
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

em thấy cái omio có vẻ vừa hợp túi tiền vừa được các chị khen quá nên cũng lon ton đi xem xét thị trường thì thấy nó toàn bán trong thành phố thui. đang tính mua qua mạng thì vớ ngay được thông tin của mẹ hoahoctro có thông báo là có cửa hàng phân phối tại HN và đây là địa chỉ ạh : 149 Trường Chinh, Quận Đống Đa. ĐT: 04.2200 8870 - 0904.716.081
    Giá của kem 3G tẩy trắng nách- bẹn là 152.500 đồng theo giá niêm yết của công ty.
    cái này mình có dùng rồi, hic, dùng hết 1 hộp mà chẳng thấy có chút tác dụng nào, cả vùng nách và vùng bẹn. nản ko muốn dùng