Cách làm đẹp khác

Bạn nào mách giúp chỗ bán bát đĩa Minh Long vì tớ cần mua tặng ngày

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.5K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 280 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Hi! bạn nào biết chỗ bán thì chỉ dùm với, một vài địa chỉ ah! Xin cảm ơn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,248 Bài viết

• 1,253 Được cảm ơn

Tớ chỉ biết chắc chắn ở 128 Nguyễn Thái Học, Hàng Bông cũng có một hàng nhưng tớ không rõ số nhà. Hình như ở Big C và Metro cũng bán mẹ nó ạ.
    You're my honeybunch, sugarplum, pumpie umpy umpkin, you're my sweetie pie.
    You're my cuppycake, gumdrop, snookum snookums, the apple of my eyes.
    • 922 Bài viết

• 1,300 Được cảm ơn

Thêm 1 địa chỉ nữa ở Parkson, nhưng tốt nhất là nên đến NTHọc vì ở đó mua lẻ hay bộ thoải mái. Trên các trung tâm thương mại toàn bán cả bộ thôi
    • 280 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Cảm ơn 2 bạn nha! ngày nào cũng qua NTH mà sao k nhìn ra nhỉ hehe
    • 75 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ở Tôn Đức Thắng có một cửa hàng đại lí Minh Long đó mẹ nó. Mình không nhớ số chỉ biết nó ở đối diện KFC. Lần nào mình cho con ra KFC ăn cũng phải sang đường ngắm chút. Nhà mình không dám mua ML đợi con lớn thêm vài tuổi đã.
    :Rose::Rose::Rose:CAMY:Rose::Rose::Rose:

Topic kêu gọi hạn chế việc sử dụng túi niloni. Cùng chia sẻ và hành động nhé!
    http://www.webtretho.com/forum/f112/chia-se-kinh-nghiem-di-cho-khong-dung-tui-nilong-keu-goi-cac-me-cung-thuc-hien-422209/
    • 707 Bài viết

• 394 Được cảm ơn

em thấy đồ gốm ở trong Parkson rất đẹp ạ!
    • 61 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ở trên đường Kim Liên mới, từ hầm đường bộ đi lên khoảng 250m có một cửa hàng của Minh Long đấy chị ạ. Ngày nào em cũng đi qua nhưng giờ nhớ địa điểm chính xác thì chịu. Chị đi chậm chậm là thấy đấy
    • 4,484 Bài viết

• 2,179 Được cảm ơn

• 280 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Tks các bạn nha!dd hình như biến mất nút cảm ơn ha!
    • 47 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuongcanha Xem bài viết
    Hi! bạn nào biết chỗ bán thì chỉ dùm với, một vài địa chỉ ah! Xin cảm ơn!
    Bạn đến cửa hàng bán và giới thiệu sản phẩm của Minh Long ở 272 đường Kim Liên Mới, HN. Điện thoại: 04-62927952
    • 583 Bài viết

• 375 Được cảm ơn

20 Giảng võ bạn ơi, chỗ Nguyễn Thái Học nghỉ lâu rồi.
    • 125 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e vừa đi mua xong!ở Metro hơi xấu chj ah!big C thì hết kiểu đẹp mà mỏng rùi!chj ghé PARSON đi!lần trc e cung mua Parson trong Sài gòn!đẹp lắm!bjo chả còn mấu đấy nữa!
    • 945 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OliveBaby Xem bài viết
    20 Giảng võ bạn ơi, chỗ Nguyễn Thái Học nghỉ lâu rồi.
    Nghỉ đâu?
    Thứ 7 tuần trước tớ vừa mua một bộ chén ở Nguyễn Thái Học đi tặng tân gia xong. Công nhận hàng của ML trông nuột thật. Mà tớ thấy ở NTH nhiều mẫu mã, nhiều loại hơn ở những chỗ khác thật. Ở đây vừa là showroom vừa là kho hàng hay sao ấy.
    Giờ phải cổ động cho phong trào "Người Việt dùng hàng Việt' thôi các mẹ à. (Icon bông hoa mất tiêu đâu rồi nhỉ?)
    • 766 Bài viết

• 531 Được cảm ơn

Tớ trước cũng khoái đồ của Minh Long dù rằng tớ mua chỉ được có bình đựng nước quả dừa và toàn bát ăn , đĩa sứ trắng tinh của nó
    Nhưng tớ dùng một thời gian tớ thấy men của Minh Long cũng không tốt bằng Luminarc
    Ví dụ như dùng đồ nghệ nó bám màu rất kinh cọ rửa khó ra phết đấy .
    Dòng Ngọc thuỷ tinh USA home thì tuyệt đối không bám màu, màu nghệ rửa rất nhanh sạch nhưng hoa văn lại hạn chế , đi đi lại lại mười mấy năm ở thị trường Việt Nam vẫn mấy mấu hoa hồng và hoa xanh đó ..hic .

Nếu biết topic này sớm hơn tớ đã bảo ấy thử xem hàng của Noritake xem , đó là hàng sứ cao cấp của Nhật Bản , trước năm 1975 giới tư sản Sài Gòn , dân tài phiệt chuyên dùng đồ đó nhập về rất đắt và ngay bây giờ nghe nói ở Dinh Thống Nhất thời chế độ cũ Sài Gòn là dùng dòng hàng đó .

Tớ công nhận nhìn dòng hàng đó rất được khá nhiều kiểu dáng mẫu mã thanh thoát tinh tế hơn nhiều so với dòng hàng sứ của Minh Long .
    • 922 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Chị ra siêu thị Thái Hà đi ạ ở đấy có nhiều bộ đẹp dã man nhưng toàn 3-4t thui

:Rose:Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
    Và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
    Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa
    Tươi thắm những con đường
    :Rose: