Cách làm đẹp khác

Ao' khoac' da`i nhu trong fim Han Quoc, ai biet mua o dau a?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.03K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Các chị ơi, có ai biết mua mấy cái áo khoác len dài dài giống mấy em diễn viên hàn quốc hay mặc ở đâu ko a? Sài gòn ấy ạ.
    Ai biết chỉ em với nhé. Em cám ơn trc
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 415 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ivy_dn Xem bài viết
    Các chị ơi, có ai biết mua mấy cái áo khoác len dài dài giống mấy em diễn viên hàn quốc hay mặc ở đâu ko a? Sài gòn ấy ạ.
    Bạn qua bên ấy. Tìm mấy bạn chuyên nhận đồ HQ bảo mấy bạn ấy gửi cho mấy mẫu mà coi. Chắc chắn sẽ chọn được mẫu như bạn ưng ý.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi firstlady; 14/12/2009 vào lúc 11:09 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cam on firstlady nhe. nhưng ko có cửa hàng à? mình ko thích mua onl
    • 78 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Ở SG mà sis vẫn muốn mua áo len dài ah?:Thinking: .Nếu ở SG thì ko có đâu sis ah?Nếu có thì chỉ là dáng bt thui.Nếu là áo dạ thì e thấy của bọn VNXK còn có và đẹp.Ngoài ra bọn này còn có áo len dáng dài nhưng mỏng cua các hãng zara và H&M.Loại dầy như ý chị muốn nói thì chỉ còn cách oder thui ah.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ra Sai Gon Square 2 trên đường Tôn Đức Thắng thử xem...hôm trước mình cũng mua được 1 cái áo len dài ở chỗ đó
    • 184 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ivy_dn Xem bài viết
    Tớ mới mua 1 cái này, 285K, hàng VN xuất khẩu. Len mỏng, dài tới giữa đùi, tay dài, mặc kết hợp với Jeans, áo thun, nhìn cao ráo hẳn.
    Tớ mua ở 1 shop ở Q12. Ấy thử xem trong SG Square xem sao nhé, tớ nghĩ là có đấy. Ah, nhớ rùi, HA Gatini có đấy.
    Nhưng mà tớ nói thật, ấy cân nhắc trước khi mua, như tớ này, mua về rùi, mãi chả có cơ hội mà mặc.
    Áo khoác dạng ấy, nhìn là thấy ấm rùi , mặc dù là len mỏng, vẫn tạo cảm giác ấy, thế nên ở SG nhà mình, chỉ mặc được buổi tối, trời lạnh thôi (mà 1 năm có mấy ngày hội tụ đủ 3 yếu tố đấy nhỉ?, thiên thời này: lạnh; địa lợi này: điểm đi chơi gud; nhân hòa này: có bạn song hành cùng gu (chớ em áo len, anh quần đùi thì toi ), thành ra là cứ cân nhắc trước khi mua nhé.
    Sau cơn mưa sẽ ngọt những êm đềm
    Nắng bừng rạng góc vườn hoa sứ trắng
    Em lại sống ngọt ngào sâu lắng
    Như bão giông chưa một lần đi qua :LoveStruc:
    • 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlepeony Xem bài viết
    Ở SG mà sis vẫn muốn mua áo len dài ah?:Thinking: .Nếu ở SG thì ko có đâu sis ah?Nếu có thì chỉ là dáng bt thui.Nếu là áo dạ thì e thấy của bọn VNXK còn có và đẹp.Ngoài ra bọn này còn có áo len dáng dài nhưng mỏng cua các hãng zara và H&M.Loại dầy như ý chị muốn nói thì chỉ còn cách oder thui ah.
    VNXK la việt nam xuất khẩu hả littlepeony? Mình muốn mua loại mỏng để khoác nhẹ cơ
    • 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Matnausg Xem bài viết
    Tớ mới mua 1 cái này, 285K, hàng VN xuất khẩu. Len mỏng, dài tới giữa đùi, tay dài, mặc kết hợp với Jeans, áo thun, nhìn cao ráo hẳn.
    Tớ mua ở 1 shop ở Q12. Ấy thử xem trong SG Square xem sao nhé, tớ nghĩ là có đấy. Ah, nhớ rùi, HA Gatini có đấy.
    Nhưng mà tớ nói thật, ấy cân nhắc trước khi mua, như tớ này, mua về rùi, mãi chả có cơ hội mà mặc.
    Áo khoác dạng ấy, nhìn là thấy ấm rùi , mặc dù là len mỏng, vẫn tạo cảm giác ấy, thế nên ở SG nhà mình, chỉ mặc được buổi tối, trời lạnh thôi (mà 1 năm có mấy ngày hội tụ đủ 3 yếu tố đấy nhỉ?, thiên thời này: lạnh; địa lợi này: điểm đi chơi gud; nhân hòa này: có bạn song hành cùng gu (chớ em áo len, anh quần đùi thì toi ), thành ra là cứ cân nhắc trước khi mua nhé.
    Thanks Matnausg nhé. để mình đi kiếm xem sao