• 0 Lượt chia sẻ
  • 30K Lượt đọc
  • 144 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 572 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ giúp e mấy địa chỉ may comple và mua giầy cho nam nhé. Bọn e sắp cưới rùi mà chú rể vẫn chưa có đồ gì cả. Các mẹ cho e cả thông tin về giá cả như thế nào nữa nhé. E chưa đi chọn may comple cho nam bao giờ nên kinh nghiệm không nhiều lắm, khi đặt may mình có fải chú ý gì không và nếu chọn giầy thì cũng cần lưu ý những gì các mẹ cho e biết luôn nhé. E cảm ơn các mẹ nhiều. :Rose::Rose::Rose:
    E ở Hà nội các mẹ nhé!

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ax nhà mình vừa may ở Bảo Hưng, 301 Bạch Mai. 1.7M/1 áo + 2 quần. Mình thấy hiệu đó may khá đẹp, thái độ cũng dễ chịu. Đến đấy nhờ chú ý tư vấn giúp vải và kiểu thaovic ah`.
    H mình cũng đang muốn tìm chỗ mua giầy. Hôm nọ ra vinagiay ở Tôn Đức Thắng nhưng chưa chọn đc đôi nào ưng ý. Các mẹ thông thái có địa chỉ mua or đóng giày uy tín thì chỉ giùm mình nhé. Cám ơn các mẹ nhìu

• 429 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Calico Xem bài viết
    Ax nhà mình vừa may ở Bảo Hưng, 301 Bạch Mai. 1.7M/1 áo + 2 quần. Mình thấy hiệu đó may khá đẹp, thái độ cũng dễ chịu. Đến đấy nhờ chú ý tư vấn giúp vải và kiểu thaovic ah`.
    H mình cũng đang muốn tìm chỗ mua giầy. Hôm nọ ra vinagiay ở Tôn Đức Thắng nhưng chưa chọn đc đôi nào ưng ý. Các mẹ thông thái có địa chỉ mua or đóng giày uy tín thì chỉ giùm mình nhé. Cám ơn các mẹ nhìu
    Giá này là hợp lý rồi _ may có nhanh ko chị . Em cũng chưa có bộ nào đây

• 5,434 Bài viết

• 2,257 Được cảm ơn

Nhà tớ cũng vừa đi mua xong, tớ mua của TS Milan ấy ơi, có 450k thôi mà giầy khá đẹp :Smiling:
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaovic Xem bài viết
    Các mẹ ơi, các mẹ giúp e mấy địa chỉ may comple và mua giầy cho nam nhé. Bọn e sắp cưới rùi mà chú rể vẫn chưa có đồ gì cả. Các mẹ cho e cả thông tin về giá cả như thế nào nữa nhé. E chưa đi chọn may comple cho nam bao giờ nên kinh nghiệm không nhiều lắm, khi đặt may mình có fải chú ý gì không và nếu chọn giầy thì cũng cần lưu ý những gì các mẹ cho e biết luôn nhé. E cảm ơn các mẹ nhiều. :Rose::Rose::Rose:
    E ở Hà nội các mẹ nhé!

• 572 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Bạn ơi, TS Milan ở đâu bạn nhỉ? Tớ đang phải đi mua gấp trong cuối tuần này. :Sad::Sad:

• 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

O dau duong Phan Boi Chau co mot cua hang TS Milan do ban ah!

• 5,434 Bài viết

• 2,257 Được cảm ơn

K biết ấy đã mua được giầy chưa? TS Milan còn có cửa hàng ở 133 Tôn Đức Thắng nữa đấy :Smiling:
    Bạn ơi, TS Milan ở đâu bạn nhỉ? Tớ đang phải đi mua gấp trong cuối tuần này. :Sad::Sad:

• 572 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ nhé, ngày mai tớ sẽ đi mua. Size giầy của ax tớ to lắm, ko biết TS Milan có k nữa? Các mẹ cho mình mấy địa chỉ nữa nhé.

• 5,434 Bài viết

• 2,257 Được cảm ơn

Có đấy ấy ah, chân ax tớ cũng to lắm (ax đi size 43 nhé) :Smiling:
    Cảm ơn các mẹ nhé, ngày mai tớ sẽ đi mua. Size giầy của ax tớ to lắm, ko biết TS Milan có k nữa? Các mẹ cho mình mấy địa chỉ nữa nhé.

• 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hix, mấy hôm bận quá ko vào forum đc. May ở Bảo Hưng cũng nhanh bạn a. Sau 1 tuần đền thử, sau đó 1 tuần nữa là lấy được rồi.