• 0 Lượt chia sẻ
  • 44.3K Lượt đọc
  • 138 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 271 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanvan22 Xem bài viết
    Hôm qua em thuê 1 váy bên lekchi rồi 10tr nhưng khá ưng ý.Ko đủ kinh fi để may vì tận 20 tr lận.Thôi thì cố vậy hehe e thuê thêm váy chụp và váy ngăn nữa, váy ngắn 1tr ko bít có đắt hem nữa
    bạn ơi show ảnh cho mọi người ngắm với
    híc mình ưng váy chị Chi lắm cơ, dạo này chị ý post lên FB cái này cũng đẹp mê mẩn
    • 51 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khunyeu Xem bài viết
    bạn ơi show ảnh cho mọi người ngắm với
    híc mình ưng váy chị Chi lắm cơ, dạo này chị ý post lên FB cái này cũng đẹp mê mẩn
    mình ng xấu , béo nhưng mặc lên cao nên rât thích , trông nữ tính nữa.
    nhưng cũng hơi xót 10tr bạn à, mình cọc 5tr rồi , hôm nọ chị ở đấy có chụp ảnh cho mình nhưng hơi xấu nên mình chả xin ảnh.Do mình quên dt ở nhà.tối mình qua bốc qà noel rồi up nhé
    • 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanvan22 Xem bài viết
    mình ng xấu , béo nhưng mặc lên cao nên rât thích , trông nữ tính nữa.
    nhưng cũng hơi xót 10tr bạn à, mình cọc 5tr rồi , hôm nọ chị ở đấy có chụp ảnh cho mình nhưng hơi xấu nên mình chả xin ảnh.Do mình quên dt ở nhà.tối mình qua bốc qà noel rồi up nhé
    Nàng ui nàng cưới chưa, cho mình xem ảnh váy với, tháng 6 nè mình cưới mà chưa biết chụp ảnh, váy vóc ở đâu nè
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huhu mình cũng muốn lấy chồng lắm rồi
    • 389 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Mình cũng có một em váy cưới Lekchi. Áo cưới thì chỉ có mặc vào mới biết được tại sao nó đắt thôi các bạn ơi . Mình thấy nhiều bạn lấy mẫu đi may, nhưng nhìn dáng váy là biết ngay không phải của Lekchi lên. Đấy là mới nói đến áo xòe công chúa thôi, còn áo đuôi cá thì biết 1 biết 10 ngay.
    Giờ mình chỉ lo bảo quản áo đến ngày mặc thôi vì tháng 9 mình mới cưới.
    ----Kuni Shop - Bình Dương ----
    *Cung cấp các sản phẩm làm đẹp từ Mỹ với nguồn gốc rõ ràng và giá cả cạnh tranh nhất.
    *Nhận order hàng Mỹ (amazon, Ebay...) với công chỉ 5%. Ship: $15/kg mỹ phẩm, $11/kg quần áo.

-CONTACT-
    -FB: https://www.facebook.com/Kuni.cosmetic
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 219 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

tin vui cho bạn nào ở SG nè, Lekchi chuẩn bị khai trương chi nhánh tại TP.HCM và sẽ được giảm 20% trong ngày 8/06/2013 đó, mình lúc đầu tính bay ra HN để chọn áo (vì mê áo của Lekchi quá) nhưng giờ nghe nói chuẩn bị khai trương tại SG thì mừng ghê á
    Nobody's perfect, that's why the pencil need eraser :Battin ey:
    • 154 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Yêu váy của Lekchi quá nhưng mà chỉ toàn dám ngắm ảnh ở face của chị ấy thôi (((((((((((((((((((
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đúng là tin vụi luôn , như này thì khôngh cần phải bay ra HN thử nữa vừa đỡ tốn chi phí và vừa được nhìn thực tế luôn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi crystalflower Xem bài viết
    tin vui cho bạn nào ở SG nè, Lekchi chuẩn bị khai trương chi nhánh tại TP.HCM và sẽ được giảm 20% trong ngày 8/06/2013 đó, mình lúc đầu tính bay ra HN để chọn áo (vì mê áo của Lekchi quá) nhưng giờ nghe nói chuẩn bị khai trương tại SG thì mừng ghê á
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi crystalflower Xem bài viết
    cho em xin địa chỉ trong sài gòn của lekchi đi chị
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị sha_sha85 có biết ở tphcm chỗ nào may áo cưới đẹp ko chị? hihi, sở dĩ hỏi chị vì em đọc nhìu topic cưới đều thấy chị comment và biết rất nhiều íh. Em ưng 1 cái váy đuôi cá của lekchi, em mặc 1 váy cho 3 tiệc + chụp hình luôn nên may 1 cái, nhưng giá lekchi báo em là 17,6tr (giảm 20% đấy ạh) --> cũng khá chát! hix. Em nghĩ thật ra cũng là thợ may thôi, nếu có tay nghề thì chắc là may được. Chị biết chỗ nào thì chỉ em với nhé! Thank chị nhiều!
    • 58 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hôm nào mình cũng qua lekchi xem thử xem sao định đi may nhưng nếu thấy ở đaay váy ok thù m sẽ may luôn
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sushi1605 Xem bài viết
    Hôm nào mình cũng qua lekchi xem thử xem sao định đi may nhưng nếu thấy ở đaay váy ok thù m sẽ may luôn
    Lekchi HCM đang có khuyến mãi lên đến 50% đó nàng, cũng đang xem xem thế nào, chỉ sợ đắt quá kham ko nổi thì mua áo thanh lý nàng nào cưới xong cần thanh lý áo cưới thì ib mình với nhé
    • 109 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mình cũng thích áo Lekchi lắm, nhưng giá chát quá, với lại mình nghĩ may áo cưới mặc dc 1 lần k thiết thực lắm trong khi còn khối việc cần đến $ mà
    You make me cry
    Make me smile
    Make me feel the joy of love
    Thank you for all the love you always give to me
    I love you ...
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lúc trước mình cũng thích váy cưới Lekchi lắm, nhưng hôm trước lúc qua xem thì gặp phải mấy em nhân viên thái độ kiểu hời hợt. Người ta bỏ ra một đống tiền chẳng lẽ không xứng đáng được thử một vài dáng váy và tư vấn nhiệt tình hay sao??? Thế là mình quay mông đi thẳng luôn .
    Về nhà mày mò trên này lại đọc được có nhìu mẹ khen Lily Thái Hà quá nên cũng mò ra xem thử. Ấn tượng đầu tiên là em rất hài lòng với thái độ phục vụ vừa thân thiện, vừa lịch sự của các em ở đây, có cảm giác các em ấy coi mình như chị gái ý các mẹ ạ . Váy cưới và áo dài ở đây lại toàn bộ là hàng thiết kế, cũng đẹp và sang trọng chẳng thua gì bên Lekchi mà giá cả lại hợp lí hơn nhiều. Hehe. Quyết định may 1 áo cưới và 2 áo dài ở đây mà em vẫn còn muốn quay lại may váy dạ hội ấy chứ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thanh lý áo dài và áo cưới Lekchi ạ, các bạn có nhu cầu thì tham khảo link của em nhé, thanks http:///threads/50/2712070/
    • 22 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em cũng mới qua Lekchi Quán Thánh. Đúng là thái đỗ nhân viên ở đây rất chán, chả nhiệt tình gì. Kiêu quá em đi về luôn. Em nghĩ dịch vụ quan trọng là thá độ mà sao Lekchi kiêu vậy. HN vẫn còn nhiều hàng khác nữa mà.
    • 56 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi krisnguyen87 Xem bài viết
    em thanh lý áo dài và áo cưới Lekchi ạ, các bạn có nhu cầu thì tham khảo link của em nhé, thanks http:///threads/50/2712070/
    Váy cua bạn bán chưa? Neu chua thi pm minh nha littlecat2001@yahoo.com.
    Đường link của bạn mình vô ko dc. Thks bạn nha
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Váy Lekchi công nhận là thiết kế và lên dáng đẹp, nhưng thật sự sau khi bỏ 8tr ra để thuê váy trong 1 ngày thì mình thấy đấy là quyết định sai lầm lớn nhất của mình trong ngày cưới. Hôm đến thử váy thì siêu mới và lung linh nên mình và chồng quyết định đặt tiền luôn (một phần cũng vì mấy em ở cửa hàng nói chị ko đặt là lần sau ko chắc còn ngày mà đặt đâu, váy nhà em chỉ cho thuê 3 lần thôi rồi lại thay mới nên mới đắt thế. Thế là mình chặc lưỡi ừ thì tiền nào của nấy, cả đời có 1 lần nên chịu tốn kém tí vậy). Đến hôm cưới nhờ em gái lên lấy váy về thì ôi thôi, váy màu ngà ngà, ren nát nát kiểu bị giặt và dùng nhiều lần. Phần form ở ngực cũng ko phẳng được nữa (chắc cũng do bị giặt nhiều lần quá). Mình tưởng người nhà ko biết mặc cho nên lại bắt chồng ra tận Quán Thánh đón 1 em nhân viên về để mặc cho mình nhưng cuối cùng thì phần ngực của váy cũng ko phẳng ra đc. Nhìn chán chả buồn nói nhưng tiền thì trả rồi, lúc đấy ko mặc thì quấn rèm cửa đi ra hội trường chắc. Vừa mặc mà mặt sưng lên như ong đốt, xong giận lẫy sang cả chồng, khổ thân . Thôi nói chung nghĩ thoáng ra thì chụp lên ảnh cũng vẫn đẹp và ko nhìn thấy cái sự bẩn, nát và ngực méo của cái váy. Thề sẽ ko bao giờ khuyên ai ra thuê váy Leckchi, nhất là vào cao điểm mùa cưới. Còn bạn nào có điều kiện để đặt mua riêng cho mình 1 cái váy với giá 16tr thì mình ko ý kiến nhé ^^
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7